Bajeti kuu leo, bunge kuoneshwa live

Bajeti kuu leo, bunge kuoneshwa live

Naona kwenye ratiba ya Azam TV, wanatarajia kuonesha bunge live kuanzia saa tatu hadi saa saba mchana.

Nahisi spika Ndugai ataongoza kikao cha leo, ili kuzuia wapinzani kutoka nje, maana akikaa Tulia wapinzani hatutatulia vitini na tukio hilo litaonekana live nchini na duniani.

Si nasikia Ndugai yuko India
 
Hivi hapo kwa mtazamo wako ulikusudia kuandika kitu gani haswa? Ina maana hujui kuwa serikali imekataza bunge kuonyeshwa live kwa hoja ya kuwafanya watanzania wafanye kazi badala ya kuangalia tv?
Kwani hujaelewa wapi?nimesema lilikuwa live kabla ya leo.
 
Kuna bajeti ya wizara yoyote au mjadala uliwahi kuangalia live katika hizo siku ulizoangalia zaidi ya session ya maswali na majibu tu!?
Hiyo session ilikuwa live ama sio live.Neno live mnalitumiaje katika mjadala huu????
 
Half time ngoma bado zero zero Wapinzan vs watawala
 
Mi simpendi huyo Tulia hata nikimuona kwenye taarifa ya habari huwa nabadili channel
Pole yako
Huwezi kuwa mpinzani kama huwezi kuvumilia upinzani
Wewe ni DICTATOR mzuri, bahati yako mbaya Huna Madaraka
Yaani watu wangekukoma.......
Teh Teh Teh Teh Teh Teh Teh Teh...
 
mkuu huo utafiti umeufanya wap mpaka ukaja na matokeo kuwa dr tulia hapendwi?

Umesoma vema sentensi yangu ya mwisho hapo kabla ya kunijibu. Kuhusu media na mitandao ya kijamii

Mfano mwingine; Hata ccm wenyewe anawakwaza, si kuna siku hata wabunge wa ccm walitoka nje ya ukumbi wa bunge wakiungana na wapinzani kwa kukwazwa na huyo tulia! Au hiyo habari hukusikia!
 
Back
Top Bottom