Bajaj ya wajawazito - Ahadi imetimia! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaj ya wajawazito - Ahadi imetimia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pomole, Mar 10, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni ktk uzinduzi wa bajaj ya kubebea akina mama wajawazito wakati wa uzazi.Gharama yake ni dola 5900 (8.5milioni).Nikikumbuka vema hii ilikuwa ahadi ya mgombea wa ccm kuwa akichaguliwa ataleta bajaj kuondoa kero na vifo vya wajawazito.Wengine tunaiona kama guta,sijui wana jamii forum-tunalipokeaje hili!Itakidhi haja



    [​IMG]
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,011
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli mwanamke na mimba akiwa na uchungu wa kuzaa ndiyo anabebwa hadharani namna hiyo?
    hiyo dola 5900 si ingetosha kununua hata Toyota Noah used, badala ya udhalilishaji huu?
    kwa kweli watanzania tumejaliwa kupata Rais kituko.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,813
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mi nilishangaa sana nilivyoiona hiyo guta tangu jana...hope tutastaajabu mengi miaka hii
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,787
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kwa hesabu ya harakaharaka kwa pikipiki 400 zimegharimu kiasi cha bilioni3.4 wabunge wetu wako kama mia 300 ivi na kila mmmoja anapewa millioni 90 kwa ajili ya gari ivo ukipiga hesabu ya haraka unaona wanatumia bilioni 27.hivyo viongozi wetu wameona ni heri wanunue bajaji ya milioni 8.4 ambayo itahudumia zaidi ya wajawazito mia na huku wakinunua vx ambayo itahudumia mbunge mmmoja,
    tafakari
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,854
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    Kwa unafki huu,itatugharimu maisha kupata viongozi! Karne hii bajaji? Kazi tunayo
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Naona muda wa kula ban unaninyemelea ngoja ni sepe....
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    etiiiiiiiiiiiii................. haya mambo yametokea tanzania?................. ndiyo JK aliyoahidi??? naomba mnionyeshe njia ya tahrir square................. please!!!!!!!!!
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hii ni akili au matope? Sijaui hata walianzaje kuwaza kuwaweka wajawazito kwenye pikipiki, selfishness ya hawa watu imefika level za ajabu kusema ukweli.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mvua ikinyesha sijui itakuwaje...ama kweli
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Yaani viongozi wamejisahau kabisa sasa nadhani hayo ma Vx yamewalemaza.
    Kwenye barabara za vumbi mbavu za mbwa vijijini kwenye magari ya kawaida tu ni mateso, na mimi ni kijana mwenye nguvu zangu, ndo itakuwa mjamzito? Si atameza vumbi lote kwenye hiyo kitu! Na pikipiki shock yote ya barabara atakuwa anaipata ile yenyewe.
    Hii inatia kinyaa kweli.
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    siyo mvua tu, ................imajini milima ya pande za kimara bila four wheel hufiki popote na pale ndio mjini!................. vijijini itmudu nini?.......... these people are crazy...........crazy, crazy, crazyyyyyyyyyyyyyyyy....................
     
  12. M

    Mkare JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba tu ninyamaze... naona hasira hata kuchangia!
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hako ni kamradi kengine ka kuchota pesa za walipa kodi, Hivi pesa za kufanyia service/maintenance za hizo bajaji zitatoka fungu gani?
    TUTAFAKARI PAMOJA
     
  14. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 498
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naomba kujua zitakuwa zinaendeshewa barabara zipi, na usalama wa mgonjwa au ndo badala ya kujifungua kwa uchungu wa kawaida watakuwa wanajifungua huko wanafungwa POP za kuvunjika miguu kwa ajali. Ama kweli TZ tumefikwa na JANGA JINGINE LA KITAIFA.
     
  15. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 566
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    hakyanani kuna watu hawfikiriii hata kwa kuwasingizia... we na akili zako mgonjwa umbebe kwenye pikipiki ya miguu miwili na kitela cha pembeni... it is very risk... huwezi kuwa na akili timamu hata kufikiri hili kuna vitu havina option ... kitu kama ambulace ni kitu kinachotakiwa kiwe salama kwa 100% and risk free.. we niambie hicho kibajaji kiwe kwenye main road... upepo wa gari tu utakisukuma.
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ah nimechoka
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaaaaagggggh sijui nisemaje,aaaaaaaaaaaaaaaaghhhhhhhhhh tumechoooka sasa miaka 50 ya uhuru na huo upuuuuzi
     
  17. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 60
    jk. rais kituko kuliko wote,afadhali hata mugabe.
     
  18. P

    Pomole JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii bajaj nimeitanguliza kama trela,nitakuja baadae na guta inayofanya kazi ya kubeba wagonjwa na serikali inaitambua!Niliikuta wilaya moja ya pwani-stay tunned
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi hizo bajaj zina uwezo wa kuhimili mikiki na mihangaiko ya uchungu wa mama anapotaka kujifungua???

    ......................................................
     
  20. s

    samdala Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Namshukuru muheshimiw kwa kutimiz ahadi, ni msaada mkubwa hasa kwa watu wa vijijini ambo walitegemea vichanja au baiskeli kufika hospitali...,....smthng its better than nthng....
     
Loading...