Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Kuna Kipindi kinaitwa "Paranormal witness", walikuwa wanaonyesha jinsi baadhi ya mizimu/mashetani yanavyowasumbua baadhi ya watu kwenye nyumba walizo hamia. Kali ya zote ni pale mama mwenye nyumba alivyo report kwamba anaona vitu vya ajabu ajabu nyumbani kwake ,mara vyombo vinavunjwa, etc. Sasa waandishi wa habari wakaja na kamera zao kucheki na kurecord. Lile li mzimu liliwa attack live aisee. Hichi kipindi kilikuwaga kina onyeshwa na Quest TV hapa UK. Na issue hizo zilikuwa zinatokea US nadhani hata youtube wana upload story
Nitaingia you tube baadae niangalie hii k2!
 
Baharini kuna MASHETANI na MIZIMU mikubwa tena ogopa sana visiwa vidogodogo ambavyo watu hawaishi, aiseeh! umenikumbusha mkasa mmoja ulio nipata mimi na wenzangu sita tulipotea baharini muda wa siku tano,
tuliondoka na MASHUA inayo tumia upepo kutoka kijiji cha KIGOMBE tukielekea MKOKOTONI ZANZIBAR amini tupo mkondo mkubwa wa bahari upepo ukakata siku nne nzima hakuna upepo hata kidogo MASHUA ikakokotwa na maji tukapotea ajabu ni kwamba ukiona chombo kingine cha upepo ukikifuata kinapotea huu mkasa ni mrefu nikipata nafasi nitakuja elezea kwa kina.
 
Baharini kuna MASHETANI na MIZIMU mikubwa tena ogopa sana visiwa vidogodogo ambavyo watu hawaishi, aiseeh! umenikumbusha mkasa mmoja ulio nipata mimi na wenzangu sita tulipotea baharini muda wa siku tano,
tuliondoka na MASHUA inayo tumia upepo kutoka kijiji cha KIGOMBE tukielekea MKOKOTONI ZANZIBAR amini tupo mkondo mkubwa wa bahari upepo ukakata siku nne nzima hakuna upepo hata kidogo MASHUA ikakokotwa na maji tukapotea ajabu ni kwamba ukiona chombo kingine cha upepo ukikifuata kinapotea huu mkasa ni mrefu nikipata nafasi nitakuja elezea kwa kina.
Mmh hebu umalizie hapa tafadhali
 
.
f8df640deff7aa4566f6fd87147d3bc0b4cb5e64.jpg
 
Nungwi kuna mkondo unaofanana na wa Bermuda hizo ni njia za kuelekea kuzimu kwenye ufalme wa giza

Ulongo mtupu, Nungwi kuna mto mkubwa hivyo mawimbi ya bahari hushindana na mkondo wa mto
 
Ndio maana huwezi kusikia hata siku moja eti mchawi kaanguka baharini au kuna chombo kinachotumiwa na wachawi kusafiria baharini.
Sasa hata akianguka utapata wapi habari zake boss!??..
Kwani wachawi wanategemea majini au kitu gani!?..
 
Mshana hivi unaweza kunipatia huduma ya kusafiri na ungo mchana kutoka Mbeya mpaka Moshi nisafirimchana? Utahitaji Tsh ngapi?
 
Mshana hivi unaamini kuna Mungu awezaye yote chini ya jua? Unaamini Mungu ana uweza mkubwa kuliko kiumbe chochote chini ya mbingu? Je unaamini kuna maisha baada ya kifo?
 
Back
Top Bottom