Mukwano jebaleko
JF-Expert Member
- Mar 30, 2015
- 402
- 214
Huko kunani kaka?
Ooh nami pia nakua huko mara nyingi saaana kwa ajili ya mkateHapana kaka nakuwaga huko kwa ishu zingine kabisa za kutafuta mkate wa kila siku
Sawa mkuu, Karibu!!!Poa takutafuta nikiwa huko...makazi yako Mengo
Sawa mkuu!!! Ila NIPO Arusha now mkuuNovember hii najiandaa kuja huko kaka
Poa mkuu,have a lot to share!! Anzia hapa mkuu utaingia Kampala mapema; mtukula tochi nyingi saanaOoh OK OK kama sitapitia Mtukula nitalala hapo Arusha nitakucheki
Poa mkuu!!Poa tuombeane
Well saidHuko ndio kuna kila kitu na hakuna uchawi wa kipuuzi kama huu wa ardhini wa kuua ndugu au kulala na ndugu ndio ufanikiwe japo kwa baadhi hufanya kolabo
Nimeipenda hyo simulizi, naomba kujua jina la kitabu na mwandishi wake pia.Baba yule mtu alikuwa hatari, nilikisoma siku nyingi hicho kitabu.
Lakini sehemu ambayo mpaka leo siwezi kuisahau kwenye hicho kitabu, ni pale alipoilinda ngazi kuu(sijui ndio hiyo unaisema).
Mzuvendi alitembeza shoka kuilinda ngazi kuu huku adui mmoja baada ya mwingine wakidondoka na shoka kila lilipopiga lilipiga pigo takatifu.
Mwishowe adui walisimama kumshangaa kuwa alikuwa mtu wa aina gani.
Kala-Mzuvendi, kaka ile mashine ilikuwa hatari.
Pigo moja, pigo lenye nguvu, pigo takatifu.
Sijui Kama kile kitabu bado kipo kwenye maduka ya vitabu.