Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Badra masoud

Discussion in 'Celebrities Forum' started by saidomr, Apr 12, 2012.

  1. saidomr

    saidomr Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badra atoa ufafanuzi kuhusu ukatikaji wa umeme.ahsubui hii. on itv.
     
  2. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mama inahitaji moyo kumsikiliza
    anatia kichefuchefu.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyu dada simpendi coz huwa anaongea tu vitu kwa nadharia ambavyo practically havina uhalisia
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katika wanawake wachache wanaojuwa wanachokifanya huyo ni mmoja wapo. Anajieleza kwa ufasaha kabisa na bila kutafuna maneno. Hongera Badra.
     
  5. C

    Chokler Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesema maeneo gani ndio itaadhirika na hilo janga mezee?. Ila kama mmewahikujua suala moja ni kwamba kila wakati inapofika msimu wa Bunge mostly power huzingua. Vp yule jamaa wa Tanesco Zitto na January walivimba nae juu ya Generator la serekali alinyng'anywa??
     
  6. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kinacho angaliwa ni kujieleza au anachoeleza,umesikia majibu aliyokuwa anatoa asubuhi hii?Pumba tupu.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    We unahangaika kumjibu? Hujui kama hata ndugu
    zake wanaingia huku? Huyo uliyemquote ni mtoto
    wa dada yake.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti kubwa kati ya kujieleza kiuhakika na kudanganya kiuhakika.... yeye anadanganya kiuhakika!!!!

    after-all, if she is competent whay wouldn't she look for a better job than a messenger of lies and promises in a company that has never delivered even 20% of service level ?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    Tanesco ni janga la kitaifa.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    hiyo pumba ndio ufasaha wenyewe... hata pumba yahitaji kipaji cha kuitoa kwa ufasaha:heh:
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tick tock...Tick tock...
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi kama unajua unachokisema!
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,861
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe hujui anatafuta viti maalum kwenye ccm?
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,440
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    anajua anachokinena!! :suspicious:
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,936
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    No more to add !
     
  16. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,204
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Do you mean confidence???
    Kujua unachokifanya ni relative mkuu. Hata majambazi na washiriki wa EPA walijua walichokifanya
    Unakumbuka majibu yake alipoulizwa kwa nini mita ilipiwe wakati wa kuibadili kama mteja hayuko kwenye kanda
    husika????

    Kwa leo mkuu hajaonesha sifa hizo unazompa
     
  17. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe wasema in short anaangalia mshiko ulipo after all this is our system hakuna taasisi yoyote ya serikali atakayoenda asifanywe kuwa messenger of lies kwa hiyo bora akae hapo hapo ambapo alishakremisha uongo maana akishatumia neno megawat tu watanzania wote hoi sasa akienda kwingine atasumbuka sana kuuzoea uongo wa huko
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    ..... :focus:

    Saidomr Kama wewe ulifanikiwa kumsikiliza hebu tueleze ... Katoa ufafanuzi gani ... Anasemaje kuhusu tatizo la umeme kukatika mara kwa mara? ...!!!
     
  19. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    naskia ni mke wa Masudi Kipanya.
     
  20. saidomr

    saidomr Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miundombinu imechakaa ivyo ndiomana umeme unasumbua. Anasema kwa muda. mrefuu warihisau kuirekebisha.
     
Loading...