BADO SIKU 8: Kuelekea Maadhimisho ya Wiki ya Ustawi wa Jamii

BADO SIKU 8: Kuelekea Maadhimisho ya Wiki ya Ustawi wa Jamii

Ojuolegbha

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2020
Posts
1,773
Reaction score
1,174
BADO SIKU 8: Kuelekea Maadhimisho ya Wiki ya Ustawi wa Jamii

KAULIMBIU: Pata Msaada wa Kisaikolojia; Imarisha Afya ya Akili

Usijilazimishe kufanya kila kitu. Tambua mipaka yako na heshimu muda wa kupumzika.

đź“… 25 - 30 Agosti, 2025
📍 Chuo cha Ustawi wa Jamii - Kijitonyama, Dar es Salaam

Kwa mawasiliano; Simu +255754471958
BaruaPepe: luka.hazza@jamii.go.tz
IMG-20250817-WA0011.jpg
 
BADO SIKU 8: Kuelekea Maadhimisho ya Wiki ya Ustawi wa Jamii

KAULIMBIU: Pata Msaada wa Kisaikolojia; Imarisha Afya ya Akili

Usijilazimishe kufanya kila kitu. Tambua mipaka yako na heshimu muda wa kupumzika.

đź“… 25 - 30 Agosti, 2025
📍 Chuo cha Ustawi wa Jamii - Kijitonyama, Dar es Salaam

Kwa mawasiliano; Simu +255754471958
BaruaPepe: luka.hazza@jamii.go.tzView attachment 3443914
Mbona Jamii yenyewe kila siku zinavyosonga ustawi wake unadidimia???
 
Back
Top Bottom