Bado Lowassa ana nafasi kubwa ya kushinda

Bado Lowassa ana nafasi kubwa ya kushinda

inaonekana ww ni mjukuu wa yule Sahaf aliyekuwa proganda wa Sadam hussein


Kwa nionavyo Tume inavyosoma matokeo Lowassa ana nafasi kubwa bado. Kwa mujibu wa tume wanasoma matokeo yaliyowafikia na mpaka sasa matokeo yaliyosomwa Magufuli anafanya vizuri ila sehemu kubwa ya matokeo hayo ni ya ngome za CCM kama vile Tabora, Dodoma, Singida, Mtwara, Unguja n.k na mikoa hiyo tume inasoma matokeo karibia ya majimbo yote ila tatizo katika ngome za CCM hamna jimbo Magufuli amemzidi lowassa sana wamekuwa wakipishina kwa tofauti ya kura elfu 10 hadi 30.

Lowassa bado ana akiba kubwa ya kura kwani ngome zake nyingi hazijasomwa na hata iliposomwa ilionesha tofauti kubwa sana mfano jimbo la Arumeru Magharib Lowassa kamzidi Magufuli kwa zaidi ya kura elfu 80 ambazo zinatosha kabisa kusawazisha matokeo mpaka sasa hapo bado Dar, Kilimanjaro, Arusha, Mbeya, n.k

Makamanda msife moyo wametanguliza baiskeli ya barafu jangwani
 
Naona hufuatilii kimahesabu unafuatilia kisiasa, limesomwa jimbo moja tu la ngome ya lowassa mzani WA matokeo ukayumba Arumeru magharibi waliojiandikisha 190,000 waliopiga kura 136,000 lowassa amepata 104,000 Huku magufuri akiambulia 27,000.Tulia ngoma utaiona kesho itakavyogeuka

Pamoja sana mkuu
 
Moshi mjini, monduli, Arusha mjini, arumeru magharibi, Mbeya zishatajwa na mpaka sasa kuna gap la kura laki 7 ni ngome gani sasa ambazo hazijatajwa ziwekeni kwa idadi tulinganishe na zile za ccm zilizobaki tuanze kushangilia ushindi

Unaiongelea mbeya ipi?sijasikia 80,000 za mbaya mjini,wala 55000 za arumeru mashariki,wala majimbo ya dar ambayo ubunge tayari washabeba.Karatu?simanjiro?tanga mjini?Same Mashariki?na kumbuka haya ni majimbo makubwa makubwa sio kama majority ya hayo yaliyotangazwa.
 
Ni Kweli Kwani Hata Sisi Mashabiki Wa Simba Mechi Yetu Ya JUZI Tuliyocheza Na Yanga Baada Tu Ya Tambwe Kutupiga Cha Kwanza Tukawa Tunajipa Moyo Huku Tukijawa Na Jeuri Kuwa Tutarudisha Mara Hapo Hapo Tena Ghafla Busungu Akatuweka Cha Pili TUKATIA ADABU Na Mwishowe Tukajikuta Tunafungwa 2 - 0. UZI Wako Umetudhihirishia Uwezo Wako Wa KUFIKIRI Ulipoishia Kwani Zingekuwa ZINAKUTOSHA Ungejipima Kwanza Kuliko KUKURUPUKA Namna Hii Na Kutuonyesha UWEZO WAKO DUNI WA KIFIKRA ULIOBARIKIWA NAO. Wenzako Wana CCM Sasa Tunapanga Tu Mshono Wa Kutoka Nao Alhamisi ATAKAPOTANGAZWA MSHINDI Dr MAGUFULI Na Jinsi Ya KUTOKELEZEA KISAWASAWA Hapa Mnamo Tarehe 5 November, 2015 Wakati AKIAPISHWA Na Kukabidhiwa Rasmi UTAWALA Wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.


Chizi akikuona umeulamba unakatiza kitaa anakudharua na kukuona kama hujitambui bila kujua anavyokuona na kukuwazia ndio hali yake yeye
 
Matumaini yenu labda DS? tu ndio imebaki na kw haraka haraka Dsm tofauti zao sio kubwa Lowasaa anaweza kupata max 120,000 zaidi ya Magufuli Dsm. Matumaini ya Lowassa madogo sana msijipe moyo be realistic!!
 
Tatizo wanatunga matokeo. Kwa nini Tunduma alipata kura 32,000 wametangaza kwamba alipata 6,000 tu?

Ninahitaji number ya simu ya Tundu lisu mwenye nayo anipe.


Kweli mkuu fanya jitihada uzipate
 
kikubwa ni kwamba tume ni ccm.ni vigumu kukitangaza chama cha upinzani.kwa matokeo ya urais tanzania bado sana.kuna vitendo vingi viovu vinafanyika ndani na huku raia hatuelewi.tunaletewa tu matokeo na kushangalia.baada ya mwezi life yetu inarudi kuwa ileile ya mlo mmoja.watu hawafukirii.
 
Kwa nionavyo Tume inavyosoma matokeo Lowassa ana nafasi kubwa bado. Kwa mujibu wa tume wanasoma matokeo yaliyowafikia na mpaka sasa matokeo yaliyosomwa Magufuli anafanya vizuri ila sehemu kubwa ya matokeo hayo ni ya ngome za CCM kama vile Tabora, Dodoma, Singida, Mtwara, Unguja n.k na mikoa hiyo tume inasoma matokeo karibia ya majimbo yote ila tatizo katika ngome za CCM hamna jimbo Magufuli amemzidi lowassa sana wamekuwa wakipishina kwa tofauti ya kura elfu 10 hadi 30.

Lowassa bado ana akiba kubwa ya kura kwani ngome zake nyingi hazijasomwa na hata iliposomwa ilionesha tofauti kubwa sana mfano jimbo la Arumeru Magharib Lowassa kamzidi Magufuli kwa zaidi ya kura elfu 80 ambazo zinatosha kabisa kusawazisha matokeo mpaka sasa hapo bado Dar, Kilimanjaro, Arusha, Mbeya, n.k

Makamanda msife moyo wametanguliza baiskeli ya barafu jangwani

Hata Raila alijipa moyo hivi hivi lakini akaambulia kichapo. Viongozi wa UKAWA hasa mgombea wa uraisi anaonyesha udhaifu wa kutupa. Haiwezekani gari likamatwe na kura zilizopigwa tayari harafu unyamaze tu kama mdori. Hebu fikiria ni kura ngapi ambazo hazijakamatwa!? Sasa naanza kuona kuwa mwenyekiti wake wa zamani wa chama alimfahamu madhaifu yake ndiyo sababu siku anafunga kampeni Mwanza aliamua kusema kuhusu Edo na Richmond na pia alivyomkata kule Dodoma alifahamu hana sauti yoyote. Mimi naanza kukosa imani na tabia za Lowassa kwani sasa UKAWA hata haya matokeo ya udiwani na ubunge wanachama tumetumia nguvu kubwa sana hadi yakatangazwa. Mimi jumapili (mungu anafahamu) tumepambana kuanzia saa mbili usiku hadi SAA kumi na moja asubuhi kushinikiza matokeo ya diwani wa UKAWA kata ya Bugarama jimbo la Msalala Shinyanga. hadi akatangazwa wakati mizegwe ilikuwa tayari imeshaanza pasipo hata aibu kwa wasimamizi. Kumbuka ndiyo kata pekee jimbo zima iliyoenda upinzani mbele ya Maige kwani hata yeye alikuja na mabaunsa wake usiku. Wale mabaunsa walipata kichapo na kukimbia ndipo matokeo yakatangazwa asubuhi.
Lowassa asifikiri kuna kiongozi CCM anayemuonea huruma tofauti na mzee Kigunge. Nimeamua kuyaandika haya ili wana UKAWA mtafakari.
 
Kwa nionavyo Tume inavyosoma matokeo Lowassa ana nafasi kubwa bado. Kwa mujibu wa tume wanasoma matokeo yaliyowafikia na mpaka sasa matokeo yaliyosomwa Magufuli anafanya vizuri ila sehemu kubwa ya matokeo hayo ni ya ngome za CCM kama vile Tabora, Dodoma, Singida, Mtwara, Unguja n.k na mikoa hiyo tume inasoma matokeo karibia ya majimbo yote ila tatizo katika ngome za CCM hamna jimbo Magufuli amemzidi lowassa sana wamekuwa wakipishina kwa tofauti ya kura elfu 10 hadi 30.

Lowassa bado ana akiba kubwa ya kura kwani ngome zake nyingi hazijasomwa na hata iliposomwa ilionesha tofauti kubwa sana mfano jimbo la Arumeru Magharib Lowassa kamzidi Magufuli kwa zaidi ya kura elfu 80 ambazo zinatosha kabisa kusawazisha matokeo mpaka sasa hapo bado Dar, Kilimanjaro, Arusha, Mbeya, n.k

Makamanda msife moyo wametanguliza baiskeli ya barafu jangwani

Fungua macho Mr. Mangi, hiyo ni tekniki mojawapo ya goli la mkono!
Kama unafuatilia matokeo ya tume, hata kule ambako Lowassa kapata kura nyingi idadi imechakachuliwa (rejea jimbo la Tunduma).
Pia makosa ya makusudi kwenye majumuisho kwa upande wa Lowassa ni mengi hivyo kupelekea kuona kuwa kuna lao jambo wanalolitengeneza!
 
Last edited by a moderator:
kikubwa ni kwamba tume ni ccm.ni vigumu kukitangaza chama cha upinzani.kwa matokeo ya urais tanzania bado sana.kuna vitendo vingi viovu vinafanyika ndani na huku raia hatuelewi.tunaletewa tu matokeo na kushangalia.baada ya mwezi life yetu inarudi kuwa ileile ya mlo mmoja.watu hawafukirii.

Edward Ngoyai Lowasa ndiye raisi wa JMT 2015 - 2020. Jua lije, mvua ije!. Hili halina ubishi. Asiyeelewa asubiri kuona nini kinakuja.
 
Ni Kweli Kwani Hata Sisi Mashabiki Wa Simba Mechi Yetu Ya JUZI Tuliyocheza Na Yanga Baada Tu Ya Tambwe Kutupiga Cha Kwanza Tukawa Tunajipa Moyo Huku Tukijawa Na Jeuri Kuwa Tutarudisha Mara Hapo Hapo Tena Ghafla Busungu Akatuweka Cha Pili TUKATIA ADABU Na Mwishowe Tukajikuta Tunafungwa 2 - 0. UZI Wako Umetudhihirishia Uwezo Wako Wa KUFIKIRI Ulipoishia Kwani Zingekuwa ZINAKUTOSHA Ungejipima Kwanza Kuliko KUKURUPUKA Namna Hii Na Kutuonyesha UWEZO WAKO DUNI WA KIFIKRA ULIOBARIKIWA NAO. Wenzako Wana CCM Sasa Tunapanga Tu Mshono Wa Kutoka Nao Alhamisi ATAKAPOTANGAZWA MSHINDI Dr MAGUFULI Na Jinsi Ya KUTOKELEZEA KISAWASAWA Hapa Mnamo Tarehe 5 November, 2015 Wakati AKIAPISHWA Na Kukabidhiwa Rasmi UTAWALA Wa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.

Amka acha kuota unazaa utakuwa unajinyea wewee!! Ukubali ukatae rais wa Tanzania ni Lowassa kaa utulie ww
 
acha umangi meza ndugu yangu tuliwasubili kwenye box ili tukate ngebe ngome ya cdm imebaki dar tu kwingine mmeshapigwa mwanza kapigwa mbeya kapigwa tanga kapigwa kumb. idadi ya wapiga kura kwenye haya majiji ni kubwa na dio alikopigwa unategemea nn na huku ndio llkuwa tegemeo lao hiki ulichoaandika hapa ni ndoto za alinacha na kuota mchana tena tulichowafanya kanda ya ziwa hamtosahau waulizeni watu wenu lembeli, kiwia, wenje, kahigi, na wengine chinja kabisa bado ukerewe tu nako mmeiba kura tunafatilia tumewazidi idadi ya madiwani ccm19 cdm 6 mpaka kura za urais eti bila aibu mbunge chadema bulaya na matiko hao sawa hakuna ttzo

Mbeya wamesoma majimbo kama mawili au ma3 rungwe, kyela na jingine ambayo ni ngome za ccm ila tofauti ya magufuli na lowassa ktk hayo majimbo ni ndogo mno hivyo bado huwezi sema mbeya mmeongoza
 
Fungua macho Mr. Mangi, hiyo ni tekniki mojawapo ya goli la mkono!
Kama unafuatilia matokeo ya tume, hata kule ambako Lowassa kapata kura nyingi idadi imechakachuliwa (rejea jimbo la Tunduma).
Pia makosa ya makusudi kwenye majumuisho kwa upande wa Lowassa ni mengi hivyo kupelekea kuona kuwa kuna lao jambo wanalolitengeneza!

Ni techinic kubwa imetumika ili kumchanganya adui na kuoppress saikoloji attitude ya upinzani na wengi hawajalitambua hilo matumaini uongozi wa upinzan italiweka sawa hili
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom