Babu nilikupenda lakini Mungu kakupenda zaidi!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu nilikupenda lakini Mungu kakupenda zaidi!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Crashwise, Sep 4, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Usiku huu nimeondokewa na babu yangu kipenzi..Eee Mungu mlaze mahala pema peponi Babu yangu.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10,228
    Likes Received: 13,680
    Trophy Points: 280
    "Bwana alitoa, na Bwana ametwaa,
    Jina la Bwana na libalikiwe!"
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Pole mdau!
    Grand'fa ametangulia but wewe upo . Pokea kijiti toka kwake.
    Pole sana .
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    :rip:
    Babu yake Crashwise.
    Tuko pamoja ktk kipindi hki kigumu cha mpito.
    Bwana Ametoa Na Bwana Ametwaa,
    Jina Lake Lihimidiwe.
    Japo inauma,Lakini jipe Moyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    May his soul rest in peace! Pole sana Crashwise.
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 1,123
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    R.I.P babu.
    Pole sana crashwise.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pole sana Kamanda wangu

    Babu wetu! Lala kwa Amani ya Bwana wetu Kirsto na hakika tu pamoja nawe Kamanda wangu Crashwise ktk kipindi hiki kigumu!

    Bwana ametoa na Bwana ametwaa na jina la Bwana lihimidiwe milele na milele!!!!
     
  8. j

    jumalesso Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu Mungu akupe subra na uvumilivu
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,700
    Likes Received: 12,750
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,971
    Likes Received: 6,601
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. pole sana crushwise na wapenzi wote wa simba. mia
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP BABU yetu...

    pole sana rafiki.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,856
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu, Mungu akutie nguvu katika kipindî hiki kigumu!
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,646
    Likes Received: 1,472
    Trophy Points: 280
    Pole sana Crashwise. Mungu amlaze mahali pema peponi Amen
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Pole sana kiongozi RIP babu yetu
     
  15. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pole sana..
     
  16. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 720
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu! Kazi ya Mungu haina makosa. R.I.P Grandfather.
     
  17. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu ni kaz ya mugu.,....mungu awe pamoja nawe katika wakat huu
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole sana kamanda kwa kuondokewa na babu yako, may his soul rest in peace Crashwise.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    pole sana kamanda
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    pole sana .....
     
Loading...