Baba yako Shuleni alikuwa anashika namba ngapi darasani ?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba yako Shuleni alikuwa anashika namba ngapi darasani ??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, Feb 9, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka Baba yangu alinihadithia kuwa yeye alikuwa anashika nafasi ya kwanza kwenye mitihani yake na kuna siku alishika nafasi ya pili akalia sana mitihani iliyofuata akawa wa kwanza tu ...

    je Baba yako alikuwa wa ngapi maana shuleni niliwahi hadithia kuhusu mdingi wangu na wao wakasema baba zao pia walikuwa wa kwanza tu je mdingi wako na wewe alishika nafasi gani? au kuna wengine baba zao ndio walikuwa wa Mwisho Darasani?
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Baba yangu mie shule hakwenda, lakini ngumbaro alihitimu.
    So kusoma, kuandika alifahamu, na muamala wowote uhusianao na issue za transactions alikua mahiri sana.
    Alifariki kaniachia nyumba 6, na zote ziko kwenye miji mikubwa ya kibiashara.
    Wewe Babako anamiliki nyumba ngapi ?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Namba sio kitu. . zipo hata za kubahatisha na za kukariri. Muhimu ni kujifunza na kutumia mtu anachojifunza.
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    baba yangu alikua na mtiani mmoja wa mafunzo ya police, mtiani huo alikua amepata 98,sasa basi kila siku nikifanya mtiani anauleta kulinganisha na wangu.da! Ilikua ngumu kuufikia huo wake.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mdingi anasema alikuwa around namba 3 lakini namuamini sababu kuna BA Econ & Statistics First Class inaning'inia chumbani kwake.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hakuwa wa kwanza ila engineering alifika miaka hiyo ya 69
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna ulazima wa kujibu tread hata kama huna cha kuandika? umeulizwa babako alikuwa anashika namba ngapi? wewe unasema namba sio kitu....if so....hii sio thraed unayopashwa kuchangia....
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Nahuzunika sikupata muda wa kumuuliza baba yangu hayo ..:(
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wewe UNAPASHWA?
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,063
    Trophy Points: 280
    nitarudi hapa.
     
  11. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sijui alikua anashika namba ngapi ila ni mwanafunzi pekee alichaguliwa kwenda sekondari,alitoka kijijini kabisa wilaya fulani mkoani Mbeya akaenda Galanos Tanga,
    Then 5&6 Azania na kwenda Oxford for his Bachelor Degree Education,then MA Economics, UDSM.
    Nashangaa mie hiki kichwa sijui cha mama!
    Inawezekana alikua anashika no 9 lakini ndio hivyo.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,414
    Likes Received: 28,222
    Trophy Points: 280
    Kushika namba si hoja!

    Mimi ningependa kujua wale wavumbuzi wa ndege walikuwa wakishika namba ngapi darasani kwao wakati wanasoma.
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alisomeshwa na kijiji, akaishia darasa la 8, mungu akamjaalia akaenda mpaka Cuba katika mafunzo ya kijeshi, akashika nafasi mbalimbali za uongozi, Zaidi ni mmoja wa wazee waliofundishwa uadilifu na kulitumikia taifa kwa moyo wa kizalendo. Akafa hana kitu.

    Kweli JK Nyerere alikuwa na viongozi waliojituma na sio viongozi maslahi wa JK Kikwete.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,519
    Likes Received: 14,900
    Trophy Points: 280
    ya kwanza..
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,185
    Trophy Points: 280
    baba yangu sijui.... hata hazungumzii mmmmh ntaanza kumchunguza


     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Wazee wetu wakiwa wanataka watoto wao wawe na bidii ya kusoma.. Pole Sana Afrodenzi naogopa kukuuliza zaidi jamani
     
  17. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    mi wa kwangu alikimbia umande lakini akakumbika kusomesha wanae wote.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,938
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    eti anasema ya kwanza, namuuliza mbona kila mzazi anasema ya kwanza? anasema hajui ila yeye ndo alikuwa kinara darasani, hakuendelea coz mzee wake alitaka achunge ng'ombe huko lushoto.
     
Loading...