Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

nimefurehishwa na huo waraka wa baba yake,utadhani tamthilia.hahahahahahaha,kufukuzwa upadri au kuacha sio issue,wala kucarry foward sio issue.cha maana ni kazi ndani ya chama.
 
Hao wote unaowataja michangoi yao kwa ujenzi wa Taifa hili ni mara 100 zaidi ya maprofesa waliojazana ccm.

You see! Umerudi mule mule umepewa moja ukaliwa tatu! Maranya bana. Sasa cha ajabu ni kipi kwa huyo mama kutokujua kusoma ikiwa mchango wake unafanana na hao wenye michango mara 100?

Kigezo cha usomi kwa CDM sio tija alimradi uwe unakubalika na wananchi na unaweza porojo.
 
Nadhani Wakati ule hakukuwa namna maana raia walikuwa bado waonga hawataki kuonyesha dhahiri wanaipenda CDM na CDM walikuwa wanahitaji kusimamisha mgombea...hivyo haya lizima yangejitokeza. Lakini kwa sasa na M4C hii jambo hili likijirudia 2014/2015 hatuwaelewi !
soma thread uielewe huyu mama hakugombea ni wa viti maalumu!
 
miongoni mwa vitu vinavyonikera ni mtu kufanya jambo lisilo sahihi kwa kuwa mwenzake kafanya au mtu kumlaumu mwenzake kwa kitu ambacho hata yeye anafanya.

You got it wrong here sir/madam - as the case maybe. The gist of my point was (and still is) that having illiterate leaders in our midst is not peculiar to one party or society. It is a symptom of how low we have sunk as a nation in social development. However, one being illiterate does not automatically mean he/she is stupid!
 
Kundi lako haramu la PM7 linazidi kusambaratishwa.

Ningekuwa kwenye hilo kundi, Mbowe angekuwa ameshapinduka siku nyingi kwa sababu chama chenyewe kimejaa mamluki kibao tena ngazi zote! Kazi yangu ingekuwa rahisi mno.

Lakini sivyo hivyo, its Freshthinking endelea kutupa mawe gizani!
 
soma thread uielewe huyu mama hakugombea ni wa viti maalumu!
Ahsante kwa kunikumbusha lakini nadhani pointi inabaki palepale...kwamba CDM wasingeweza kumpa raia uongozi wakati mwenyewe hataki kujionyesha wazi kuipenda CDM kwa kusaidia harakati za chama. Hivyo yawezekana mama alionyesha nia ndiyo maana akapata cheo hicho.
 
BAADA ya mwanae kufukuzwa ktk chama Baba Mzazi wa Mtera Mwampamba aitwaye ALLAM MWAMPAMBA alianzisha haraki za kutaka mwachama wa CHADEMA wilayani mbozi waanze maandamano ya kupinga maamuzi ya Baraza kuu la BAVICHA. Alianza kwa kusambaza sms na baadae akaandika barua akisambaza kwny kata mbalimbali.

Vijana wote na wanachama wa CHADEMA wakagoma, ndipo alipoitwa kwny kikao akakiri kosa. Lakini baadae aliendelea kutoa matusi na maneno ya KEJELI ndipo kikao cha pili kichofanyika jana akagoma kuhudhuria na ndipo wajumbe wakapiga kura ya kumvua uanachama.

Ikumbukwe kuwa mama yake Mwampamba ni Diwani wa viti maalumu kwa tiketi ya CHADEMA japo hajui kusoma na kuandika kwani tangu alipoapishwa hajawahi KUULIZA swali wala kuchangia kwny vikao vya Council. Hivyo Basi viongozi wachama wamumpa tahadhali kama naye atajiunga na kundi la MMEWE na MWANAYE kukichafua CHAMA basi naye atafukuzwa UANACHAMA na kukosa UDIWANI vilevile ameambiwa ajifunze kusoma ili aweze kuwa na mchango katika HALMASHAURI.

SOURCE MIMI NILIKUWEPO
hata Mr.Sugu hajui king'eng'e ndiyo maana alishindwa madili ya campaign ya malaria,Vicent Nyerere na Wenje sawa na huyu mama
 
Haya ni matusi makubwa kwa wapiga kura wa Mbozi, Nashukuru mimi si miongoni mwao. kwahiyo hata mwaka 2010 nia haikuwa Ubunge ila ilikuwa ni kufanya biashara na Nzambi?

Poleni sana wana Mbozi kama mnaweza kudharauliwa kiasi hiki na mtu mpuuzi kama huyu, basi Taifa letu lina safari ndefu.

Baba,Mama, Mtoto wote mnakula na kunya Chadema then wewe huyu huyu unaudanganya umma kwamba Chadema kina ukanda ila wewe umesahau Ufamilia? ila mimi nimekusamehe rasmi kuanzia leo kwani nimeshapata jibu kwa huu ni ujinga wa kurithi kutoka kwa Baba yako na wewe ni victim tu. Like Father like Son.
 
You see! Umerudi mule mule umepewa moja ukaliwa tatu! Maranya bana. Sasa cha ajabu ni kipi kwa huyo mama kutokujua kusoma ikiwa mchango wake unafanana na hao wenye michango mara 100?

Kigezo cha usomi kwa CDM sio tija alimradi uwe unakubalika na wananchi na unaweza porojo.

Pamoja na kwamba mimi si mshabiki wa siasa za majitaka anazofanya mtela mwampamba lakini bado sitaki kuamini kwamba mama yake hajui kusoma wala kuandika.

Lakini nikirudi kwenye hoja yako, wananchi wanataka mtu mwenye elimu ya kwenye makaratasi au mtu anayedeliver?? kwangu mimi nitasema awe na elimu lakini pia awe na uwezo wa kudeliver. Lakini nikikuuliza swali, mtu mwenye elimu kwa mtazamo wako(ufahamu wako) ni yule aliyesoma kwa kiwango gani??
 

Ningekuwa kwenye hilo kundi, Mbowe angekuwa ameshapinduka siku nyingi kwa sababu chama chenyewe kimejaa mamluki kibao tena ngazi zote! Kazi yangu ingekuwa rahisi mno.

Lakini sivyo hivyo, its Freshthinking endelea kutupa mawe gizani!

Huna lolote wewe kundi lako haramu limeshasambratishwa, wanachofanya sasa ni sawa na kuku anayetapatapa baada ya kukatwa shingo. Hiyo kazi uliyotumwa imeshakushinda na hata ukijipanga upya hutaambulia chochote zaidi ya ngumi za uso tu.
 
hata Mr.Sugu hajui king'eng'e ndiyo maana alishindwa madili ya campaign ya malaria,Vicent Nyerere na Wenje sawa na huyu mama
wee, hayo majembe uliyotaja ni balaa,kama ni kizungu jk haoni ndani. Fanya simple research utanikubali.
 
Family company, wana hisa wanagombania share zao sasa.
 
Haya ni matusi makubwa kwa wapiga kura wa Mbozi, Nashukuru mimi si miongoni mwao. kwahiyo hata mwaka 2010 nia haikuwa Ubunge ila ilikuwa ni kufanya biashara na Nzambi?

Poleni sana wana Mbozi kama mnaweza kudharauliwa kiasi hiki na mtu mpuuzi kama huyu, basi Taifa letu lina safari ndefu.

Baba,Mama, Mtoto wote mnakula na kunya Chadema then wewe huyu huyu unaudanganya umma kwamba Chadema kina ukanda ila wewe umesahau Ufamilia? ila mimi nimekusamehe rasmi kuanzia leo kwani nimeshapata jibu kwa huu ni ujinga wa kurithi kutoka kwa Baba yako na wewe ni victim tu. Like Father like Son.
ni kweli mkuu,kama ni siasa kweli kijana kazipiga,eti chama cha kikanda wakati yeye na ukoo wake kajaza ndani ya cdm,na kupewa vyeo! Hapo ndo ninapowachoka wanasiasa!
 
Huna lolote wewe kundi lako haramu limeshasambratishwa, wanachofanya sasa ni sawa na kuku anayetapatapa baada ya kukatwa shingo. Hiyo kazi uliyotumwa imeshakushinda na hata ukijipanga upya hutaambulia chochote zaidi ya ngumi za uso tu.

Ha ha ha! Mwita bana. Nakushauri uchukue tahadhari sana kwani:

Honesty is a very expensive GIFT. Do not expect it from cheap people.
 
we kweli ni imbechili... mimi kamwe ni msema kweli na mpinga ccm, ila la baba, mama na mtoto... tena mabwege kupewa chama lilikua kosa kubwa... ni wakati muafaka sasa cdm kuangalia kila kitongoji chama kinaendaje. na hilo ni jukumu kubwa sana

BTW, ukimkuta mgeni wa mama kafunga taulo kiunoni usikurupuke kumuita baba, wengine waganga wa kienyeji

Mkuu, CHADEMA kilikuwa kinahitaji kuungwa mkono na watanzania, walihitaji wale wenye uwezo na wanaowanga mkono wajitokeze kugombea nafasi mbalimbali.
Wewe na mimi hatukujitokeza, tuliamua kuwa wanaharakati katika nafasi zetu bila kijitoa mbele ili angalau sisi tunaojua a.e.i.o.u tuweze kupata nafasi ya kuongoza hata ngazi ya mtaa.
Ngumbaru kuchaguliwa kuwa kiongozi inaweza kuwa kielelezo cha ushiriki wake wa hali na mali katika harakati na uzembe wa wasomi katika harakati.

Issue ya msingi hapa ni, WHERE DO WE WANT TO GO now that mamluki, waganga njaa, na mangumbaru wanajulikana??
Tuwachekee kama wenzetu wa mtaa wa pili? Tufunike kombe mwanaharamu apite?

Mwampamba ni mpuuzi sana tena sana, anaongea kuhusu ukanda na ufamilia wakati yeye na baba na mama yake wanamekuwa wakiishi kwa mgongo wa chama lakini leo anajifanya kinara wa uchafuzi.

Wonders shall never end.

Big.
 
Pamoja na kwamba mimi si mshabiki wa siasa za majitaka anazofanya mtela mwampamba lakini bado sitaki kuamini kwamba mama yake hajui kusoma wala kuandika.

Lakini nikirudi kwenye hoja yako, wananchi wanataka mtu mwenye elimu ya kwenye makaratasi au mtu anayedeliver?? kwangu mimi nitasema awe na elimu lakini pia awe na uwezo wa kudeliver. Lakini nikikuuliza swali, mtu mwenye elimu kwa mtazamo wako(ufahamu wako) ni yule aliyesoma kwa kiwango gani??

Unapimaje uwezo wa kudeliver kama mtu ndio first time anaingia kwenye siasa?

Mfano: Sugu, Nassari, Msigwa n.k
 
Back
Top Bottom