Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

kumbe kwa cdm hilo linawezekana? kama ndiyo ndo maana viti maalum wengi ni walewale kina lisu na kina ndesamburo dah ndo nimeanza kuelewa.

Jakaya Kikwete CCM Chair, Ridhwani kikwete UVCCM Bagamoyo, Salma Kikwete UWT CCM Lindi, Khalfan Kikwete Chipukizi CCM Taifa, Said Kikwete CCM Bagamoyo,. Utakua umelewa vizuri apo
 
1. Sheria ya nchi inakataza mtu asiyejua kusoma na kuandika kugombea uongozi, hivyo basi kama CHADEMA inajua kuwa huyu mama hajui kusoma na kuandika na imemruhusu kugombea, itakuwa imeshirikiana na tume ya uchaguzi kuvunja sheria ya nchi.
2. Iwapo ushahidi wako wa kutokujua kusoma na kuandika ni kwa vile hajauliza maswala na kuchangia hoja basi kwanza inabidi tukutilie shaka wewe mwenyewe, kwa sababu hakuna uhusiano kati ya kuuliza maswali na kujua kosoma na kuandika.
3. Hapa mzee Mwampamba amefukuzwa uanachama kwa kuwa na mawazo tofauti, kwahiyo inathibitisha kuwa CHADEMA kuwa na mawazo tofauti ni kosa la kinai. Iwapo uongozi wa CHADEMA unaona kuitisha maandamano ni kosa kwanini kila kukicha viongozi hao wa CHADEMA wako mstari wa mbele kuitisha maandamanosehemu mbalimbali nchini? hapa inadhihirisha hawana malengo mazuri na hayo maandamano, ndio maana yanapoitwa agaist wao wanakuwa wakali. Na hii pia inaonyesha kuwa CHADEMA wakipewa nchi basi maandamano MARUFUKU nchini...

Fujo unaita mawazo tofauti yeye ni mzazi si pana conflict of interest hapo ,kuondoa mgogano si angeenda kuuza wazo kwenye kikao halali kikapigiwa kura ndani ya vikao na kiongozi wa eneo husika ndio angetekeleza maamuzi , kwa nini aandike barua ya kuanzisha fujo,wewe ni kijana mbaya sana unashawishi watu wateme sumu ya ubaguzi na fujo angalia sasa mumesababisha mzee wa watu ashindwe kujinasua kutoka kwenye uasi mungemuacha aendelee na mambo yake badala ya kumuingiza kwenye kisa mkasa cha masalia wakati mwingine sio vizuri kuhusisha familia
 
huyo mzee kwanini anang'ang'ania mwanae kuwa hakutendewa haki? kumbe wao wanaikubali CDM kuwa chama sasa kwanini walitaka kuanzisha kingine? si aende kwenye vyama vingine. kwaheri baba na mwana.
 
Kigezo cha usomi CHADEMA sio muhimu ila ni peoplez power tu.

Ukishakuwa na watu wanakupenda jimboni hata kama ni mganga wa kienyeji CHADEMA unapata post.
Ume bugii meen,
Chama chenye viongozi waganga wa kienyeji ni CCM pekee hapa Afrika Mashariki. Tena wengine wamefikia level ya uprofesa ktk ulozi.
 
jakaya kikwete ccm chair, liz1 kikwete uvccm bagamoyo, salma kikwete uwtccm lindi, khalfan kikwete chipukiziccm taifa, said kikwete ccm bagamoyo,. Utakua umelewa vizuri apo

Du, Hii ni zaidi ya Ufalume, hii stail ilikuwa ikitumika Ufaranza kabla ya Frech Revolution

 
Inaonekana mWanae alimsaidia kumpitisha na pengine alitaka huyu awe Mbuge wa Kitu maalum.

Dah! I can now connect the dots. Kumbe ndio maana alilalama kwenye EATV juzi kwamba pamoja na Chadema kupata kura 32,000 katika jimbo lake halikupata hata kiti maalum kimoja. Kumbe plan yake ilikuwa mama yake awe hicho kiti maalumu! Jamani hebu tuwekane sawa, hivi kweli mama kama huyu (nampa heshima zote) kwenye ile formular ya Dr. Kitilla Mkumbo angepenya kweli jamani? Ndio maana baadhi ya wajinga wajinga kama huyu walimkashifu sana Dr. Mkumbo na Chadema kuhusiana na ile fomular wakijua upuuzi wao wa kupenyeza "watu wao" umefeli vibaya! Kumbe masalia sio wa jana.
 
Mkuu, CHADEMA kilikuwa kinahitaji kuungwa mkono na watanzania, walihitaji wale wenye uwezo na wanaowanga mkono wajitokeze kugombea nafasi mbalimbali.
Wewe na mimi hatukujitokeza, tuliamua kuwa wanaharakati katika nafasi zetu bila kijitoa mbele ili angalau sisi tunaojua a.e.i.o.u tuweze kupata nafasi ya kuongoza hata ngazi ya mtaa.
Ngumbaru kuchaguliwa kuwa kiongozi inaweza kuwa kielelezo cha ushiriki wake wa hali na mali katika harakati na uzembe wa wasomi katika harakati.

Issue ya msingi hapa ni, WHERE DO WE WANT TO GO now that mamluki, waganga njaa, na mangumbaru wanajulikana??
Tuwachekee kama wenzetu wa mtaa wa pili? Tufunike kombe mwanaharamu apite?

Mwampamba ni mpuuzi sana tena sana, anaongea kuhusu ukanda na ufamilia wakati yeye na baba na mama yake wanamekuwa wakiishi kwa mgongo wa chama lakini leo anajifanya kinara wa uchafuzi.

Wonders shall never end.

Big.

I hear you buddy, some of us know our limits, we are not good politicians... but we can support good politicians!! count me in

Ila ya Mwampamba kusema chama cha kikanda wakati baba (-----), mama (maimuna) na mtoto (masalia) wanalalama na ukanda ni kituko kuliko vya abunuwasi

May they rest in pieces
 
BAADA ya mwanae kufukuzwa ktk chama Baba Mzazi wa Mtera Mwampamba aitwaye ALLAM MWAMPAMBA alianzisha haraki za kutaka mwachama wa CHADEMA wilayani mbozi waanze maandamano ya kupinga maamuzi ya Baraza kuu la BAVICHA. Alianza kwa kusambaza sms na baadae akaandika barua akisambaza kwny kata mbalimbali.

Vijana wote na wanachama wa CHADEMA wakagoma, ndipo alipoitwa kwny kikao akakiri kosa. Lakini baadae aliendelea kutoa matusi na maneno ya KEJELI ndipo kikao cha pili kichofanyika jana akagoma kuhudhuria na ndipo wajumbe wakapiga kura ya kumvua uanachama.

Ikumbukwe kuwa mama yake Mwampamba ni Diwani wa viti maalumu kwa tiketi ya CHADEMA japo hajui kusoma na kuandika kwani tangu alipoapishwa hajawahi KUULIZA swali wala kuchangia kwny vikao vya Council. Hivyo Basi viongozi wachama wamumpa tahadhali kama naye atajiunga na kundi la MMEWE na MWANAYE kukichafua CHAMA basi naye atafukuzwa UANACHAMA na kukosa UDIWANI vilevile ameambiwa ajifunze kusoma ili aweze kuwa na mchango katika HALMASHAURI.

SOURCE MIMI NILIKUWEPO

Acha fitna, kwani huwa unahudhuria vikao vya baraza la madiwani?
 
:cheer2:Mwanzo mgumu. Mnakumbuka wakati wa 'Fire in hanging bottles? :cheer2::cheer2:
 
1. Sheria ya nchi inakataza mtu asiyejua kusoma na kuandika kugombea uongozi, hivyo basi kama CHADEMA inajua kuwa huyu mama hajui kusoma na kuandika na imemruhusu kugombea, itakuwa imeshirikiana na tume ya uchaguzi kuvunja sheria ya nchi.
2. Iwapo ushahidi wako wa kutokujua kusoma na kuandika ni kwa vile hajauliza maswala na kuchangia hoja basi kwanza inabidi tukutilie shaka wewe mwenyewe, kwa sababu hakuna uhusiano kati ya kuuliza maswali na kujua kosoma na kuandika.
3. Hapa mzee Mwampamba amefukuzwa uanachama kwa kuwa na mawazo tofauti, kwahiyo inathibitisha kuwa CHADEMA kuwa na mawazo tofauti ni kosa la kinai. Iwapo uongozi wa CHADEMA unaona kuitisha maandamano ni kosa kwanini kila kukicha viongozi hao wa CHADEMA wako mstari wa mbele kuitisha maandamanosehemu mbalimbali nchini? hapa inadhihirisha hawana malengo mazuri na hayo maandamano, ndio maana yanapoitwa agaist wao wanakuwa wakali. Na hii pia inaonyesha kuwa CHADEMA wakipewa nchi basi maandamano MARUFUKU nchini...

Very poor understanding and thinking capacity. Extremely poor! Hivi huyo Mzee alitaka kuitisha maandamano ya nini (au dhidi ya nani) na Chadema huitisha maandamano ya nini? Ukijibu hili swali utakuwa umepata jibu lakini uwezo ulioonesha sijui kama utapata jibu sahihi.

Labda nikusaidie: Yaani uitishe maandamano dhidi ya taasisi inayoku-host halafu iwe sawa tu? Uliiona wapi hiyo mazee? Shetani ni founder na supporter wa uasi lakini kamwe uasi dhidi ya utawala wake haruhusu ndio iwe kwa Chadema au taasisi nyingine? CCM labda! Ha ha ha ha; umechemka brother.
 
Kama vile siamin kile nachosoma kwenye hii thread! Hivi kila siku mtela si ndo huwa kinara wa kupiga propaganda za kikanda, kifamilia etc sasa kumbe yeye ndiyo nyoka wa kwanza!
Pia huwa namshangaa anapolea mambo ya ukabila sijui wachaga na wakati mke wake mtela anayeitwa Mama brian ni MCHAGA pure wa machame moshi pia ana wakwe zake wengi ambao ni wachaga.
 
Baba wa NYOKA ni NYOKA. Familia nzima wana akili za kijinga.
 
Back
Top Bottom