Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

Wonders shall never end karne hii bd Mtu anapewa udiwani hajui kusoma?! Kweli cdm hamnazo

Kuna mbunge wa viti maalum ccm toka mkoa wa Kagera nae hajui kusoma wala kuandika (na anatumia vyeti vya marehemu dada yake). Haya, na ccm unawaitaje?
 
Sasa ubaguzi anaouimba mwampamba umetoka wapi wakati yeye kageuza chama kua cha familia, hata huyo mama yake asiejua kusoma wala kwandika ni kiongozi,. Aibu kwako mwampamba
 
Wanajukwaa niliuliza jana kwenye ile mada ya mtela amjibu Dr.slaa kwamba kama mtela ana wazazi kwa sababu kama amepata malezi ya baba na mama asingethubutu kumwita dr.slaa mzinifu kumbe anayo lakini like father like son traitors kama alivyosema mwanajukwaa hapo juu kwa hali hiyo ya baba yake basi hatuna budi kusema mtela karidhi upuuzi wote kwa baba yake kwa hiyo tusishangae jama kuwa mtupu upstair kwani wazazi nao wako hivyo.kuhusu suala la kumpa mtu udiwani wakati hajui kusoma wala kuandika umakini ambao chadema wanasema wanayo iko wapi?
 
Ni kweli ilikuwa lazimaCDM kiaanzie mahali fulani kisha kiendelee kujitathmini na Kujisafisha! Mimi silaumu kwa kuwa Wataalam hatuko tayari kujitosa, we are Risk Avoiders! Hawa Ngumbalu they have nothing to loose wanajitosa na wakapata kupitia upepo wa Slaa! Nadhani Chama kimesema kinataka kuwatambua Wagombea Mapema! Shime Twendeni hata kwenye UDIWANI tena Sheria inaruhusu UTUMISHI na UDIWANI at Per Ndiyo Maana Mst. Meya wa Kinondoni Yusuph Mwenda ni Mtumishi wa TRA. Haitoshi wasomi kulaumu mbumbumbu huku wasomi tukiwa Kando!
Sometimes hata mimi nafika mahali na kuhoji umakini wa chama changu kwenye maamuzi muhimu kama haya(kama ni kweli)
 
Mkuu yaani baada ya miaka mitatu ndio mnagundua kwamba huyu mama hajui kusoma wala kuandika?

Hii inatia mashaka sana mkuu, halafu Baba, Mama na Mtoto wote walikuwa katika ngazi za ushawishi huko kwenye kata! Hii nayo haijatulia. CDM must come up and clear all this mess if they want to rule this Nation!
 
Nimeshabikia sana CHADEMA lakini kwa ninayoyaona sasa, yanadhihirisha something is seriously wrong. Imani inashuka. Mambo madogomadogo mnayakuza sana. Kulikuwa na sababu gani kumfanyia kikao huyu mzee kwa sababu tu ya matamshi yake ambayo kama haungwi mkono ni wazi hayana athari? Na kwa hilo tu amestahili kufukuzwa? Mtafukuza wangapi?

Mnatuacha katika sintofahamu, kama katika mstari huu kutoka kwa mshairi Mrisho Mpoto:
"Waliopo hatuwataki, na wanaotaka tuwape hatuwaamini"

Sijui mnataka tufanye nini sasa? Tuanzishe vyama vingine viwe vingi kama vile vya enzi ya Mobutu na Zaire yake? Mnatukatisha tamaa.
 
Hili suala la mama yake Mwapamba kutojua KUSOMA NA KUANDIKA siliamini kabisa. Sifa ya mtu kugombea au kuteuliwa kuwa mbunge au diwani ni KUJUA KUSOMA NA KUANDIKA. Hii sifa imeainishwa waziwazi na Tume ya Taifa ya Uchaguzi.

Kama kweli hajui kusoma na kuandika I believe CCM wasigemuacha mda wote huo, wangekwisha mchomea siku nyingi na kuvuliwa huo UDIWANI. Hili ndugu yangu nafikiri umeongeza chumvi.
 
Hapa ndipo napoipendea CHADEMA yani mkileta usaliti mnafukuzwa ata UKOO MZIMA ni bora tuchukiwe na familia ya kisaliti kuliko kuliko kurudishwa nyuma kwenye harakati za kumkomboa MTANZANIA.
 
Hivi wanajamvi, ukifukuzwa uanachama ... uneaweza kujiunga tena the same party???
 
Vuaneni nguo kwa kujidanganya kwamba CCM inawavuruga badala ya kutibu matatizo yenu,hata mnaoungana leo kutukana wenzenu mapandikizi uchaguzi wa chama utawagawa,na hapo ndo mtajua kwa nini siasa ni mchezo mchafu.
 
Kuna mbunge wa viti maalum ccm toka mkoa wa Kagera nae hajui kusoma wala kuandika (na anatumia vyeti vya marehemu dada yake). Haya, na ccm unawaitaje?
miongoni mwa vitu vinavyonikera ni mtu kufanya jambo lisilo sahihi kwa kuwa mwenzake kafanya au mtu kumlaumu mwenzake kwa kitu ambacho hata yeye anafanya.
 
Back
Top Bottom