Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

Baba mzazi wa Mwampamba afukuzwa CHADEMA

Unapimaje uwezo wa kudeliver kama mtu ndio first time anaingia kwenye siasa?

Mfano: Sugu, Nassari, Msigwa n.k
Sugu Msikilize msg zake kwenye muziki wake utamuelewa vyema kuliko hata Bungeni.

Nassari tulimuelewa kupitia mdaharo na maelezo yake jukwaani

Msigwa ni Mchungaji, hakuna Mchungaji wa kweli ambaye ni Kilaza.
 
Mtu hajui kusoma hata kuandika aliupataje udiwani.
 
Sugu Msikilize msg zake kwenye muziki wake utamuelewa vyema kuliko hata Bungeni.

Nassari tulimuelewa kupitia mdaharo na maelezo yake jukwaani

Msigwa ni Mchungaji, hakuna Mchungaji wa kweli ambaye ni Kilaza.

Matola kipimo alichotumia Mwita Maranya ni uwezo wa kudeliver. Swali ni vipi unapima uwezo wa kudeliver kwa mdahalo?

Kama vipi tumteue Juma Necha asimame urais kwa tiketi ya CHADEMA 2015, unasemaje?
 
Matola kipimo alichotumia Mwita Maranya ni uwezo wa kudeliver. Swali ni vipi unapima uwezo wa kudeliver kwa mdahalo?

Kama vipi tumteue Juma Necha asimame urais kwa tiketi ya CHADEMA 2015, unasemaje?
Hivi kwa akili yako unadhani mimi nina muda wa kudebate na watu wanaofanana na akili zako? No way i can do better than this.
 
Hahahaaaaa anafikiri wananchi waloichoka CCM wanataka ujinga! Amfuate mwanae huko CCM!

mkuu unamaanisha ujinga upi?kama kwa maana ya uzembe or something like that tupo pamoja mkuu.hapa nashangaa mtu hajui kusoma wala kuandika aliupataje udiwani hata kama ni wa upendeleo?hawa si ndo wale wa ndiyooooo/hapanaaaa!!!!hasara tupu
 
Hivi kwa akili yako unadhani mimi nina muda wa kudebate na watu wanaofanana na akili zako? No way i can do better than this.

Thankyou Matola.Nilishangaa ulivyopoteza muda kujibizana na huyo Masalia.
 
Last edited by a moderator:
BAADA ya mwanae kufukuzwa ktk chama Baba Mzazi wa Mtera Mwampamba aitwaye ALLAM MWAMPAMBA alianzisha haraki za kutaka mwachama wa CHADEMA wilayani mbozi waanze maandamano ya kupinga maamuzi ya Baraza kuu la BAVICHA. Alianza kwa kusambaza sms na baadae akaandika barua akisambaza kwny kata mbalimbali.

Vijana wote na wanachama wa CHADEMA wakagoma, ndipo alipoitwa kwny kikao akakiri kosa. Lakini baadae aliendelea kutoa matusi na maneno ya KEJELI ndipo kikao cha pili kichofanyika jana akagoma kuhudhuria na ndipo wajumbe wakapiga kura ya kumvua uanachama.

Ikumbukwe kuwa mama yake Mwampamba ni Diwani wa viti maalumu kwa tiketi ya CHADEMA japo hajui kusoma na kuandika kwani tangu alipoapishwa hajawahi KUULIZA swali wala kuchangia kwny vikao vya Council. Hivyo Basi viongozi wachama wamumpa tahadhali kama naye atajiunga na kundi la MMEWE na MWANAYE kukichafua CHAMA basi naye atafukuzwa UANACHAMA na kukosa UDIWANI vilevile ameambiwa ajifunze kusoma ili aweze kuwa na mchango katika HALMASHAURI.

SOURCE MIMI NILIKUWEPO

1. Sheria ya nchi inakataza mtu asiyejua kusoma na kuandika kugombea uongozi, hivyo basi kama CHADEMA inajua kuwa huyu mama hajui kusoma na kuandika na imemruhusu kugombea, itakuwa imeshirikiana na tume ya uchaguzi kuvunja sheria ya nchi.
2. Iwapo ushahidi wako wa kutokujua kusoma na kuandika ni kwa vile hajauliza maswala na kuchangia hoja basi kwanza inabidi tukutilie shaka wewe mwenyewe, kwa sababu hakuna uhusiano kati ya kuuliza maswali na kujua kosoma na kuandika.
3. Hapa mzee Mwampamba amefukuzwa uanachama kwa kuwa na mawazo tofauti, kwahiyo inathibitisha kuwa CHADEMA kuwa na mawazo tofauti ni kosa la kinai. Iwapo uongozi wa CHADEMA unaona kuitisha maandamano ni kosa kwanini kila kukicha viongozi hao wa CHADEMA wako mstari wa mbele kuitisha maandamanosehemu mbalimbali nchini? hapa inadhihirisha hawana malengo mazuri na hayo maandamano, ndio maana yanapoitwa agaist wao wanakuwa wakali. Na hii pia inaonyesha kuwa CHADEMA wakipewa nchi basi maandamano MARUFUKU nchini...
 
Thankyou Matola.Nilishangaa ulivyopoteza muda kujibizana na huyo Masalia.

[h=1]Mtela Mwampamba
user-online.png

Banned
verified.png

reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
[/h]
 
Wonders shall never end karne hii bd Mtu anapewa udiwani hajui kusoma?! Kweli cdm hamnazo

kumbe huyu dogo hana shukrani, angejua kigezo kilichomfanya mama yake kuwa diwani asingepiga kelele.
 
Inaonekana mWanae alimsaidia kumpitisha na pengine alitaka huyu awe Mbuge wa Kitu maalum.
kumbe kwa cdm hilo linawezekana? kama ndiyo ndo maana viti maalum wengi ni walewale kina lisu na kina ndesamburo dah ndo nimeanza kuelewa.
 
Mwampamba!
Unapaswa kudharauliwa na mtu yoyote makini aliyekuwa anasoma shutma zako kwenye FB wall yako na maelezo uliyo kuwa unayatoa hapa JF.

1. Ulikuwa una sema chadema ni chama cha kikanda na ukabila wakati kumbe Baba, mama yako na wewe mwenyewe mlikuwa na nafasi ndani ya chadema! Hiyo dhana na mantiki ya ukanda na ukabila inakuje?

2. Ulikuwa una mporomoshea matusi na dhihaka Dr Slaa kumbe na wewe una wazazi walioko chadema tena mama diwani! Vipi ulikuwa una watukana kama ulivyo kuwa unamtusi na kumtolea maneno ya hovyo Dr Slaa?! Kama jibu SIO wewe ni kijana mwenye tabia gani za kuigwa?!

Umeongea mengi kutafuta huruma lakini kama elimu yako imekusaidia hukutakiwa kuandika hiki "2015 nitakuwa mbunge hata kwa chama kinachoitwa kitunguu swaumu,Nia si ubunge,Nia nikuonesha ni namna gani naweza siasa zozote zile ndani ya jimbo la mbozi"

Kwa wabobezi wa mantiki watakuhumu kwa ombwe la kimantiki ndani yako lakini kwa uroho na ujinga wa kuwaona watu wa Mbozi wanaweza kukuchagua wewe tu na si mtu mwingine.

Kila jema na lenye kheri mbunge wa chama cha vitunguu swaum unaye jikaanga na mafuta yako tayari kwa kuliwa.

Kaka mimi si mwanachadema kabisa! ila kama mwananchi wa kawaidia inaoneka huyu Ndugu anapungukiwa heshima tu wala si kwamba ana tatizo ndani ya chama, point zake zingine zinaeleweka ila zinaliwa na Matusi na kashfa anayotumia. Hapo kwenye VITUNGUU SWAUMU ndo anazidi kupotea kabisa...
 
Kwa hiyo mnaiga wanachofanya wenzenu kwa kuweka akina profesa maji mafupi? Hebu angalia:

1) Sugu - sekondari - Mbunge

2) Mbowe - sekondari - M/kiti

3) Arfi - Msingi - Mm/kiti

Niendeleee??? Kwa hiyo elimu sio kigezo kwa CHADEMA kuwa kiongozi.

Kama hizo engine za chama wana elimu hizo na ni presidential materials, unategemea nini kwa kiongozi wa kata au diwani wa kuteuliwa?

listi hili kagua lusinde,ailo,mtemvu,amin yule wa zimbabwe na tanganyika, aaa nlitaka kumsahau komba duu ccm wakale kwa elim zao wapo wasio maliza hata vidudu
 
You see! Umerudi mule mule umepewa moja ukaliwa tatu! Maranya bana. Sasa cha ajabu ni kipi kwa huyo mama kutokujua kusoma ikiwa mchango wake unafanana na hao wenye michango mara 100?

Kigezo cha usomi kwa CDM sio tija alimradi uwe unakubalika na wananchi na unaweza porojo.

rudi kamfundishe mama yako kusoma na kwandika we si mwalimu
 
Back
Top Bottom