Baadhi ya Watanzania Waishio Marekani wampongeza JK


S

Salimia

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
666
Likes
2
Points
35
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
666 2 35
Hivi hawa ni walewale waliotaka kuandamana??











JMK(26).jpg

Rais Jakaya Kikwete


Watanzania waishio Marekani wamesifia jitihada za Rais Kikwete za kuwashirikisha katika maendeleo ya Tanzania kwa lengo la kukuza uchumi.
Hayo yalisemwa jana kwenye kilele cha Kongamano la Tatu la Watanzania Waishio Ughaibuni mjini hapa ambapo Watanzania zaidi ya 500 wamehudhuria pamoja na makampuni, mashirika ya umma na binafsi zaidi ya 15 kutoka Tanzania yamehudhuria kongamano hilo .

Miongoni mwa mambo yaliyowavutia ni hotuba ya Rais Kikwete ambayo alifafanua masuala ya uraia pacha na haki ya kupiga kura kwa Watanzania walioko nje ya nchi kuingizwa kwenye mjadala wa Katiba mpya.

Rais Kikwete aliwasihi Watanzania wasirudi nyuma katika kujiletea maendeleo hata kama wako mbali na nyumbani.

Rais wa DICOTA Dk. Ndaga Mwakabuta ,alisema: "Tumeguswa na ujio wa Rais Kikwete na Mawaziri walioongozana naye na Makatibu Wakuu hapa Marekani.

Tumeona jinsi Rais anavyojali mchango wetu, ana imani na sisi, ametushirikisha na kuelekeza wasaidizi wake na watendaji waungane na sisi kwenye suala zima la uraia wa nchi mbili, hii ni faraja kubwa kwetu."

Wengine walisema Kongamano hili limewabadilisha fikra zao kuhusu utendaji kazi wa Serikali, ambapo sasa wana imani ya kupata mafanikio kutokana na jitihada zinazofanywa na serikali ili kuwasaidia kupeleka maendeleo yao nyumbani na hatimaye kuinua uchumi wa nchi.

Kongamano la DICOTA (Baraza la Watanzania Waishio Ughaibuni Marekani) hufanyika kila mwaka kuanzia mwaka 2009 kwa kuwaleta pamoja Watanzania kujadili masuala mbalimbali ya maendeleo.

source: Nipashe ippmedia
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
kwa kweli naapa sina imani na watanzania waishio huko ughaibuni.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Aibu kubwa sana kwani ukweli ni kwamba Kikwete alipokewa na mabango machafu ajabu na ujumbe ulifika ila waandishi wa habari hawakufanya kazi yao bali hongo ilitawala
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Wana njaa sana wale jamaa. Wengi wao wanafanya kazi za kuosha vyombo mahotelini na kufagia mabarabara. Ukiwaambia warudi kufagia barabara za huku bongo wanaona sio dili. Ndio maana wameamua kujipendekeza kwa JK kutimiza ile sera ya CCM ya JIKOMBE UKOMBOLEWE
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
'Tanzania ni zaidi ya unavyoijua'
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
kwani waliokuwa waandamane ni wote? kuna akina @new york city pia
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
kwa kweli naapa sina imani na watanzania waishio huko ughaibuni.
Mkuu kumbuka wahenga walisganena"alieshiba hamjui mwenye njaa".Cha msingi sisi tunaoishi hapa Tz tuangalie namna ya kuwang'oa hawa mafisadi Wa ccm ifikapo 2015 na tusisahau uundwaji Wa KATIBA MPYA KABLA YA 2015.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,635
Likes
2,013
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,635 2,013 280
Msilete hoja zenu hapa za facebook(chadema vs ccm).hapa tunathink beeore arguing sio mnakurupuka.wamemshukuru coz anawashirikisha ktk dvt ya nchi yao.kuna ubaya gani hapo?.wanamshukuru kutaka kuanzisha uraia wa nchi 2 nalo ni kosa?.tujadili haya sio ujinga wenu wa kimagwanda gwanda na ukomandoo.kikwete is the best president ambaye tumempata,anatuletea katiba mpya hata hili mnaponda?.
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
94
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 94 145
Wasiache kumsifia kwa jeuri gani waliyonayo wakati wazazi wao wanahemea kwa bwana mkubwa? Statistically, wengi wa watanzania walioko nje ni wale wale - the elite.

Wangekuwa na ujasiri wa Shyrose Bhanji wa kusema beleshi sio kijiko lingekuwa jambo la maana. Hizi artificial pongezi ni kumhadaa rais! Kwa bahati mbaya sana washauri wa rais wetu wamekuwa wanaweka nguvu kubwa sana kumjenga nje ya nchi kuliko kwa walalahoi -wapiga kura! Na yeye rais anaonekana kabisa kuridhika na mikakati hii ya kumjengea sifa kwa watu ambao hawana direct knowledge ya kile kinachowapa watu hasira. Chanzo cha yeye (rais) kupoteza umaarufu ni hapa nyumbani na sio huko kwa wazungu! Sasa hizi porojo wanazopeana huko majuu zitabadilisha nini kama sio kuwapa critics wake mtaji wa kumkosoa zaidi?

Kati ya hao 500 waliotoa sifa ni nani anayeshi kwenye masaa 12 ya giza kila siku? Ni nani aliyeonja joto ya mgomo wa wauza mafuta huku safu ya watendaji wakuu (rais akiwepo) wakiwa kimya? Ni nani anayenunua sukari kwa Tshs 2,500? Inflation ya Tanzania kwa sasa tuko above 14% mwaka 2005 ilikuwa chini ya 5%!

Kwa nini wasitumie nafasi waliyopata ya kuonana na rais kwa kumueleza mikakati mbadala ya kuondokana na adha hii ya maisha magumu? Kichekesho ukiongea (privately) na baadhi ya waliodhuria mkutano huo wa kusifiana wanamponda rais kimoja lakini hapa tuaambiwa wamempongeza! unafiki!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Waliopanga maandamano hayo walikuwa moshi....ingewezekanaje yakafanikiwa.
 
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,334
Likes
124
Points
160
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,334 124 160
Hivi hawa ni walewale waliotaka kuandamana??

Kongamano la DICOTA (Baraza la Watanzania Waishio Ughaibuni Marekani) hufanyika kila mwaka kuanzia mwaka 2009 kwa kuwaleta pamoja Watanzania kujadili masuala mbalimbali ya maendeleo.
source: Nipashe ippmedia
Hapo ndipo panaponipa shida kidogo. Ingekuwa vyema kama wangetumegea hayo masuala ya maendeleo wanaliyoyajadili. Uraia wa nchi pacha wawezi kuwa miongoni, lakini isiwemo kwenye mjadala kwani hata kina Rostitamu tunasikia wanazo mbili
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
33
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 33 45
Wasiache kumsifia kwa jeuri gani waliyonayo wakati wazazi wao wanahemea kwa bwana mkubwa? Statistically, wengi wa watanzania walioko nje ni wale wale - the elite.

Wangekuwa na ujasiri wa Shyrose Bhanji wa kusema beleshi sio kijiko lingekuwa jambo la maana. Hizi artificial pongezi ni kumhadaa rais! Kwa bahati mbaya sana washauri wa rais wetu wamekuwa wanaweka nguvu kubwa sana kumjenga nje ya nchi kuliko kwa walalahoi -wapiga kura! Na yeye rais anaonekana kabisa kuridhika na mikakati hii ya kumjengea sifa kwa watu ambao hawana direct knowledge ya kile kinachowapa watu hasira.

Chanzo cha yeye (rais) kupoteza umaarufu ni hapa nyumbani na sio huko kwa wazungu! Sasa hizi porojo wanazopeana huko majuu zitabadilisha nini kama sio kuwapa critics wake mtaji wa kumkosoa zaidi?

Kati ya hao 500 waliotoa sifa ni nani anayeshi kwenye masaa 12 ya giza kila siku? Ni nani aliyeonja joto ya mgomo wa wauza mafuta huku safu ya watendaji wakuu (rais akiwepo) wakiwa kimya? Ni nani anayenunua sukari kwa Tshs 2,500? Inflation ya Tanzania kwa sasa tuko above 14% mwaka 2005 ilikuwa chini ya 5%!

Kwa nini wasitumie nafasi waliyopata ya kuonana na rais kwa kumueleza mikakati mbadala ya kuondokana na adha hii ya maisha magumu?


Kichekesho ukiongea (privately) na baadhi ya waliodhuria mkutano huo wa kusifiana wanamponda rais kimoja lakini hapa tuaambiwa wamempongeza! unafiki!
Mkuu ahasante kwa kusema mambo ambayo hawa jamaa wanaojifanya wako ughaibuni hawafahamu. Unajua hawa MENDE/MAPANYA hawajui namna tunavyoteseka huku nyumbani kwa utawala wa mafisadi. Karne hii bado Usiku tunakaa gizani kama yule mnyama aitwaye muhanga kwa sababu ya umeme. Jana nilikuwa namsiliza Afisa uhusiano wa Tanesco anadai wanalalamikiwa bure wakati watu wanaostahili lawama ni Pan African Energy kwa kusupply gas kidogo.

Anadai serkali isilaumiwe, Nilishangaa kusikia kauli hiyo inayooonyesha jinsi serikali yetu ilivyoishiwa mikakati ya kuongoza hii nchi.Sasa aingii akilini watu wanaokula milo yote kila siku na hawaguswi na matatizo ya watanzania wanaanza kumsifia jk kuwa analeta maendeleo. Hii serikali imefilisika pamoja na wananchi wake.

Kila kona njaa, ugumu wa maisha, hakuna sukari, mafuta bei juu, ufisadi umeshamiri, hakuna maji, reli imekufa, usafiri juu, hakuna ndege, bandari inaperform under capacity, gutter politics, wanafunzi hawapati mikopo, elimu imeshuka nk. Mkuu kama ulivyosema hapo juu hawa jamaa wa ugaibuni ni watoto wa mafisadi walioiba hela za walala hoi wakaenda kuishi huko marekani na sasa hivi wanalipa fadhila kwa pongezi za kinafiki.

Mungu ibariki Tanzania, tuwezeshe tufike huko tunakotaka
Amen
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
943
Likes
24
Points
35
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
943 24 35
Msilete hoja zenu hapa za facebook(chadema vs ccm).hapa tunathink beeore arguing sio mnakurupuka.wamemshukuru coz anawashirikisha ktk dvt ya nchi yao.kuna ubaya gani hapo?.wanamshukuru kutaka kuanzisha uraia wa nchi 2 nalo ni kosa?.tujadili haya sio ujinga wenu wa kimagwanda gwanda na ukomandoo.kikwete is the best president ambaye tumempata,anatuletea katiba mpya hata hili mnaponda?.
Du! kweli tutafika? Hebu tueleze amewashirikisha vipi katika maendeleo ya nchi yao? Huo uraia wa nchi mbili umeanza kujadiliwa lini na mpaka leo hakuna kitu? Yaani unasifia katiba mpya bila ya kujali ndani yake kuna nini?

Hiyo sehemu niliyopigia mstari ndio umeniacha hoi kabisa. WaTanzania tunadanganyika kirahisi sana. No wonder rasilimali zetu zinauzwa kwa bei ya kutupa.
 
W

Wapekee

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
3
W

Wapekee

Member
Joined Sep 21, 2011
26 0 3
Mh!kaazi kweli kweli..mtanzania wa kawaida ambaye hata shule ni mungu asaidie, hatoweza kuelewa alipo, wala anapoelekea maana tunayumbishwa na vyombo vya habari regardless ni old media or new media like social media. Hawa wanasema hivi wale vile, wengine hawaelewi which is which, sometimes i dont believe media!damn!they are just confusing innocent,ordinary citizens!!!
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Mbona ni aibu kubwa kwa watu wetu walihuko kumpokea kwa heshima wakati mamilioni ya wa tz hapa wako gizani, Songea mafuta hakuna, sukari haishikiki nchi nzima, njaa kali sana sehemu nyingi za nchi hii huyu aliopaswa kupokelewa na mabango na kuelezwa hisia za wananchi wake.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
lazma wampongeze.... zile pesa sio mchezo
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Aibu kubwa sana kwani ukweli ni kwamba Kikwete alipokewa na mabango machafu ajabu na ujumbe ulifika ila waandishi wa habari hawakufanya kazi yao bali hongo ilitawala
Mkuu kwani wewe au wenzako mlikosa Camera au Simu.... ?
au vyote vilikuwa Blocked...?
Mhh this is insulting peoples intelligence..
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Haowote ni mabecktatu wa huko Marekani Suala la Suit, si hata mchukuzi anaweza nunua? mi nawaona waouuzi tuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,682
Members 474,712
Posts 29,230,449