Baadhi ya watanzania ni wajinga kupitiliza

Baadhi ya watanzania ni wajinga kupitiliza

Packaging yake, itafanyika vipi ndani ya dawa ya meno,tunajua hormones zinatunzwa kwenye joto fulani,kwa mfano oxytocin hormone huko mahospitali inatunzwa kwenye frigi mana joto la kawaida inaharibika, insulin pia vivyo hivyo inatunzwa kwenye frigi,niambie hizo hormones zitakaaje kwenye dawa ya meno tena yenye floride na kemikali nyingine, kwenye mazingira ya joto la nyumba bila kuharibika?
Fluoride kivip inaharibu hormones zitakazotunzwa kweny dawa?

Je fridge ndo kitu pekee kinatoa baridi.Hakuna other means?

Note: Sisemi Kuna hormones za ushoga na usagaji but anything it's possible.

NAPINGA WATOTO KUPEWA KITU CHENYE WARNING YA WEKA MBALI NA WATOTO.
 
faida ya hizi dawa za meno tunazotumia.
maana sote tunafahamu madhara yake.
Kuimarisha meno
Screenshot_20230401-220835_Chrome.jpg
 
Kwaio ikilambwa yote ndo inaleta shida. Je unauhakika upi kuwa hio dawa mtoto atafika nayo Salama nyumban bila kuilamba?

Hakuna njia nyingine salama kuliko hio. Haiwezekan kuandaliwa Siku maalumu mtoto akaja na mlezi wake ,elim ikatolewa mzazi akapewa hiyo miswaki na dawa mtoto akawa salam?.

Okay umesema ukiweka karibu na watot wanawez ilamba yote ikaisha ikaleta madhara, Je hao watot mnauhakika watalamba kidogo pasina kuimaliza?
Kwani Kuna mtoto yupo shule ya msingi na hajielewi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ujinga wa hao jamaa ni upi...wewe umetumia kigezo au kipimo gani kuwaita watu wajinga.....!??

Au umetumia maabara ipi kuthibitisha maoni yako na kuhalalisha ujinga wao??

Kwani haiwezekani hiyo dawa kupandikiza hivyo vichocheo.......??

Usijifungie kwenye box la fikra zako...Dunia haishii mwisho wa mawazo yako.....

Kwa Dunia ya Sasa hayo yote yanawezekana.....
Na hao wanaotuhumu wameambatanisha majibu ya uchunguzi au ni tuhuma hewa?
Youngblood
 
Hapana wao hawajathibitisha maabara.....Kwa hiyo anae waweka sawa anatakiwa ajiridhishe kuwa yuko sahihi kupitia vipimo......vinginevyo naye atakuwa ni mfano wa kipofu anaye mcheka mtu mwenye chongo........kwani wote wanaongozwa na falsafa Moja.....
upo sahihi sana mkuu!
mfano mzuri tu.
je nikisema kuwa maziwa ya ng'ombe si mazuri kwa binadamu.
binadamu anapaswa kutumia maziwa ya mama yake tu tena pindi mdogo.

bila kuingia maabara kufanya tafiti.
nikawapa sababu yakuwa hata ng'ombe nayeye akikua hanyonyi tena maziwa .
wanyama wote hawanyonyi maziwa wakishakuwa then why binadam?

mkuu watataka niingie maabara kuleta utafiti
au namimi nitaitwa mjinga.
 
Huu mjadala naona kama siuelewi ingawa maswali ya Youngblood naona kama yana mantiki vile. Hebu mtuelimishe kisayansi. Homones zinabadilikaje mwilini mwa binadamu. Na nje ya mwili hizo homoni zinaweza kutunzwaje, kama kimiminika, kitu kikavu na jee ikichanganyika na dawa ya mswaki, hiyo homoni ubora wake hauwezi kuharibika?
Swali zuri sana,mkuu
 
Fluoride kivip inaharibu hormones zitakazotunzwa kweny dawa?

Je fridge ndo kitu pekee kinatoa baridi.Hakuna other means?

Note: Sisemi Kuna hormones za ushoga na usagaji but anything it's possible.

NAPINGA WATOTO KUPEWA KITU CHENYE WARNING YA WEKA MBALI NA WATOTO.
Basi hata paracetamol usitumie mana zimeandikwa weka mbali na watoto
 
Sina mengi ya kueleza habari,picha imemaliza yote.View attachment 2573188
Nikisikia hizi story huwa nacheka sana,eti dawa za kumfanya mtoto awe shoga au msagaji!uthibitisho hakuna,porojo kibao,hizi conspiracy theory hazina tofauti na upuuzi tuliokuwa tunasikia na kuambiwa miaka ya 90!watoto wa shule wakiona au kusikia ambulance,wanakimbia wanasema hao ni wanyonya damu,au wauminian!!
Miaka hiyo ilikuwa story kweli kweli,kwamba ukiona gari ya kimwekumweku,yenye msalaba mwekundu,hao ni wanyonya damu,au muuminiani,ulikuwa upuuzi mtupu!
Yale yalikuwa mashirika ya kutoa misaada mashuleni,
Wazungu wakitaka kuwamaliza Waafrika,Wala hawaitaji kufanya drama ndeeeefu,kila dawa kuanIa panadol zinatoka ulaya,vyakula kibao,wanaweza kwenda kuweka dawa kwenye mifumo ya maji ya kunywa,na kila mtu dar,Arusha,dodoma awe shoga!!ni rahisi sana,kwanini wawape watoto,wakati wakitaka wanaweza kuwafanya wanaume wote wa dsr wawe mashoga kupitia kwenye maji ya kunywa tu!!
Halmashauri zote Kuna wawakilishi wa USAID,pepfar,JICA,Danida,nk,ni swala dogo tu,tia dawa kwenye maji,
 
Nikisikia hizi story huwa nacheka sana,eti dawa za kumfanya mtoto awe shoga au msagaji!uthibitisho hakuna,porojo kibao,hizi conspiracy theory hazina tofauti na upuuzi tuliokuwa tunasikia na kuambiwa miaka ya 90!watoto wa shule wakiona au kusikia ambulance,wanakimbia wanasema hao ni wanyonya damu,au wauminian!!
Miaka hiyo ilikuwa story kweli kweli,kwamba ukiona gari ya kimwekumweku,yenye msalaba mwekundu,hao ni wanyonya damu,au muuminiani,ulikuwa upuuzi mtupu!
Yale yalikuwa mashirika ya kutoa misaada mashuleni,
Wazungu wakitaka kuwamaliza Waafrika,Wala hawaitaji kufanya drama ndeeeefu,kila dawa kuanIa panadol zinatoka ulaya,vyakula kibao,wanaweza kwenda kuweka dawa kwenye mifumo ya maji ya kunywa,na kila mtu dar,Arusha,dodoma awe shoga!!ni rahisi sana,kwanini wawape watoto,wakati wakitaka wanaweza kuwafanya wanaume wote wa dsr wawe mashoga kupitia kwenye maji ya kunywa tu!!
Halmashauri zote Kuna wawakilishi wa USAID,pepfar,JICA,Danida,nk,ni swala dogo tu,tia dawa kwenye maji,
Hawawezi kuelewa hili ni wagumu sana
 
Back
Top Bottom