shabanmbarak
JF-Expert Member
- Aug 17, 2022
- 1,178
- 1,158
Mantik yako ni ip?Coz they eat everything!
Mantik yako ni ip?Coz they eat everything!
Kiini cha tatizo kiko hapo....UKIMYA WA SERIKALI.Hii ishu ya dawa huko Songea inatrend Sana.
Mamlaka zinasemaje juu ya hili?
mimi sina watoto mkuu.Siongelei chanjo za covid mkuu!
Nazungumzia chanjo wanazopata watoto baada ya kuzaliwa kuanzia 0-5 years ambazo ni rotavirus,polio,bcg, diphtheria, measles NK.
Unaamini kilichoandikwa kwenye hiyo habari?Nioneshe nilipo sema nina amini kwenye dawa kuna hormone
Nilishangaa sana mkuu[emoji1787][emoji1787][emoji1787],na watu walichukua kama ilivyokuwa.Waziri mmoja alijitokeza na kupiga marufuku vitabu vya wimpy kid, wakati hivyo vitabu haviko kwenye mitaala yetu
Tumia tuKwahiyo tusitumie dawa za meno Mkuu?
Anasema hawajawahi kupata chanjo sio TT,polio or rubella!Siongelei chanjo za covid mkuu!
Nazungumzia chanjo wanazopata watoto baada ya kuzaliwa kuanzia 0-5 years ambazo ni rotavirus,polio,bcg, diphtheria, measles NK.
Hauna ndui?mimi sina watoto mkuu.
ila mimi sijawahi patiwa hizo chanjo wala siblings zangu wote hakuna aliyepewa hizo chanjo.
[emoji2][emoji2][emoji2] sawa mkuuKwasababu tunakula sana sukari na wanga !
Jikite kwenye hoja ya msingi naona unatoka nje ya madaKwaio ikilambwa yote ndo inaleta shida. Je unauhakika upi kuwa hio dawa mtoto atafika nayo Salama nyumban bila kuilamba?
Hakuna njia nyingine salama kuliko hio. Haiwezekan kuandaliwa Siku maalumu mtoto akaja na mlezi wake ,elim ikatolewa mzazi akapewa hiyo miswaki na dawa mtoto akawa salam?.
Okay umesema ukiweka karibu na watot wanawez ilamba yote ikaisha ikaleta madhara, Je hao watot mnauhakika watalamba kidogo pasina kuimaliza?
Serikali kupitia TBS wametoa ufafanuzi wa hii kitu,na wamesema hakuna kitu kama hicho.Kiini cha tatizo kiko hapo....UKIMYA WA SERIKALI.
Nilikuambia siamini, lakini pia simshangai mtu anayeamini, Kwani inawezekana.Unaamini kilichoandikwa kwenye hiyo habari?
Na watengenezaj wanasema umalizapo kupiga mswaki sukutua vizur kwa maji safi na usimeze dawa ya msaki sasa apo TAFAKARI[emoji6]Nimetoka kuziba jino few days ago daktari akaniambia nikipiga mswaki nisiwe nasukutua ili dawa ufanye Kazi.
Nimeshindwa kwakweli I'll just save for future tooth fillers.
Mkuu wewe unatumia dawa ya meno,na je njia nyingine ni zipi labda ututasaidie tuzifahamu ili tusije tukawa mashogaww mtoa mada inawezekn hauna taarf za kutosha kuhs ulimwenhu na walimwengu , kuna njia nying sn za kueneza huu upuuz wao ,yaan ushoga na hii ni njia mojawapo take care
Kama hapa unaona nmetoka nje ya mada hali ya kuwa naongelea #DAWA YA MENO kitu ulicholeta, bas pasina shaka msemo wa MJINGA HUONA WENGNE WAJINGA nmeuverify [emoji41]Jikite kwenye hoja ya msingi naona unatoka nje ya mada
Haiwezekani, hormones ikatunzwa kwenye dawa ya menoNilikuambia siamini, lakini pia simshangai mtu anayeamini, Kwani inawezekana.
DuhSina mengi ya kueleza habari,picha imemaliza yote.View attachment 2573188