ZING SOKONI
JF-Expert Member
- Aug 1, 2014
- 19,512
- 57,113
Sina mengi ya kueleza habari picha imemaliza yote.
Hii kitu sio kweli,kuna kamapeni huwa inafanyika kila mwaka madaktari wa kinywa na meno wanapita mashuleni kutoa elimu kwa watoto,mara nyingi huambatana na kufundishwa namna ya kutunza meno na kupewa dawa na miswaki.Hii ishu ya dawa huko Songea inatrend Sana.
Mamlaka zinasemaje juu ya hili?
Kichocheo kimfanye mtu awe shoga???, msagaji??How?Ujinga wa hao jamaa ni upi...wewe umetumia kigezo au kipimo gani kuwaita watu wajinga.....!??
Kwani haiwezekani hiyo dawa kupandikiza hivyo vichocheo.......??
Usijifungie kwenye box la fikra zako...Dunia haishii mwisho wa mawazo yako.....
Kwa Dunia ya Sasa hayo yote yanawezekana.....
Kwani haiwezekani mtu kudungwa sindano yenye vichocheo vya homoni za kike na mtu kuenenda kama mwanamke.....???Kichocheo kimfanye mtu awe shoga???, msagaji??How?
Ukweli usemwe mitandao ya kijamii imekutana na idadi kubwa ya watanzania wajinga,faida ni chache kuliko hasara.Hahah kanikumbusha habari za nyonya damu miaka ya 90's,tuliwah kimbia shule darasa la kwanza kisa gari la msalaba mwekundu lilipokuja shuleni[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tunazungumzia dawa za meno mkuu,jikite kwenye mada husika.Kwani haiwezekani mtu kudungwa sindano yenye vichocheo vya homoni za kike na mtu kuenenda kama mwanamke.....???
Na sasa hivi Kuna simu za mchina za bei Chee🤣shughuli pevu wanayo waelimishajiUkweli usemwe mitandao ya kijamii imekutana na idadi kubwa ya watanzania wajinga,faida ni chache kuliko hasara.
Kwani hivyo vipandikizi umethibitisha kuwa haviwezi kuwekwa kwenye dawa ya meno au mtazamo wako unahisi haiwezekani??Tunazungumzia dawa za meno mkuu,jikite kwenye mada husika.
Mtu aliyeweka kwenye status ni msomi tena ana diploma kwenyekada ya afya... Imenishangaza sana....elimu yetu nadhani haitusaidii kupambana na ujinga.Na sasa hivi Kuna simu za mchina za bei Chee[emoji1787]shughuli pevu wanayo waelimishaji
Hii ishu ya dawa huko Songea inatrend Sana.
Mamlaka zinasemaje juu ya hili?
Vipandikizi gani,hebu nielezee mechanism of action mpaka mtu ana brush meno then instantly anakuwa shoga au msagaji...labda mimi sijui chochote.Kwani hivyo vipandikizi umethibitisha kuwa haviwezi kuwekwa kwenye dawa ya meno au mtazamo wako unahisi haiwezekani??
Achana na huyo zezetaVipandikizi gani,hebu nielezee mechanism of action mpaka mtu ana brush meno then instantly anakuwa shoga au msagaji...labda mimi sijui chochote.