Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Si kitu kinazunguka chenyewe jamanimaumbileee? yaan kitu kinazungushwa hadi naona mitetemo ya makusudi bila hata kuona haya
Si kitu kinazunguka chenyewe jamanimaumbileee? yaan kitu kinazungushwa hadi naona mitetemo ya makusudi bila hata kuona haya
Kwahiyo nawe unajua kama unategwa na wewe unakubali kutegeka!vitu vya kawaida hivyo kwa Mwanaume mbonaa, cha msingi amuombe Mungu tu mmewe arudi kwenye mstari na kama kuna mapungufu ayarekebishe otherwise mwanaume mwenye pesa wengi wako hivyo ila Nyie wanawake ndio mnaongoza kuwatega ili upate kula pesa zeke huko nje.
Hahaaaa mie faili lilisha fungungwa tayari hapa natoa nasaha tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ndo natafuta mwenye bunyo nioe,kama we una mkia wa haja basi poa
Zina valiwa ni mizigo tu hiyo kwakwelina chupi hamvai kabisaaa ili tetemeko liwe kali aiiii
Ndiyo nawapa nyie nasaha mtafute wale mnao ona wanawafaa si kuoa leo kesho unaingia mtaani kusakanya wenginekivipi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwahiyo nawe unakazia hapo hapo macho bila kukapua duuhazivaliwi sababu huwa naona mpaka mfereji
Mie limefungwa hapa napalilia tu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]nimeuliza kuhusu faili lako kufungwa
Uwe unajizuia basi acha kujiendekezachezea tetemeko la bunyo we acha tu yan mpaka shaft inauma
Dini inasema wanne kma uwezo upo,labda kwa wakristu ndio wanaweza kujibu swali lakoWanaume huwa hawaridhiki wana funza kwenye madushe yao huwa zinawasha kukunwa kunwa hawaridhiki na mwanamke mmoja
AIsee.... Sasa aliyekuowa ndo UNAMWITA MJINGA, wewe uliyeolewa naye uitweje? BY THE WAY, ANAYEACHIMWACHA MUMEWE KISA UJINGA HUO, HALAFU AKAENDA KUOLEWA NA MWANAUME ALIYEACHANA NA MKEWE KWA JMABO KAMA HILO HILO AITWEJE?Wajinga sanaa
Mimi nawapenda wote yeye na msaidizi wkeWanaume ndivyo walivyo ila wakiwa humu wote wanasema wanawapenda wake zao
Msipende kushindana na asili mtaumia. Ni sawa na kubisha au kushindana na ukweli kwamba ili Binadam akuwe kiumbo na akili anahitaji lishe ya chakula na mazoezi kidgo,sas wew unataka kusema chakula sio lazima hope umenielewaWanaume huwa hawaridhiki wana funza kwenye madushe yao huwa zinawasha kukunwa kunwa hawaridhiki na mwanamke mmoja
Ukiona paa unageuza shingo kama mbuzi kapitanajizuiaje sasa? tetemeko ni kitu hatari na tena unaweza kubaa kama mchezo.
Hahahaha ngoja nikale mie jamani!yani huwa napata hasara kwa kutoboa boxer
Anza kesho sahizi ni usiku kesho anza hilo zoeziiatabidi nijifunze hivi,asante kwa ushauri
Usiku mwema lala unonoasante basi nenda ukale anti
[emoji122][emoji122][emoji122]sawa nitafanya hivo
Amen kubwanawe pia