CharmingLady
JF-Expert Member
- Apr 16, 2012
- 18,304
- 12,999
Mwanaume ni mumeo akiwa kwako tu akitoka nje sahau... ukianza kufatilia kila episode utakufa kwa pressure
Sasa kama Mungu katuumba hivi tujikate au ili msitutamani? Acheni njaaudhaifu wetu unasababishwa na hiyo minduku mnavyoitepesha na kuitingisha kama hilo li mahondaw hapo tako kama kiboko hugo
Mzigua90 umeshawahi kufika Tabora?Sasa kama Mungu katuumba hivi tujikate au ili msitutamani? Acheni njaa
Duuhmuhifadhi maungo yenu vizuri sio kuvaa vinguo vya ajabu ajabu,halafu siku hizi wengi wenu hamvai chupi ili matako yatetemeke,nibora mbakwe kila siku
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Dah itakuwa wakati yupo kwenye daladala za gongo la mboto dereva akaminya break kwa gafla ndio mdada mdomo wake ukaja kwenye shati
Hahaha pole mkuu hii njia wengi wanaitumia tena kuzuga kabisa hapo unajua ukiingia tu ndani umetiwa duduHatahivyo wanawake hawatuwezi kutuhudumia kama tunavyo taka unakuta mtu unataka mechi mara nne kwa kila wiki mtu anaanza kuzuga sebuleni weeeeeeeee kisa anajua akiingia chumbani tu kaliwa.
Am getting mad.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]kichwa KIDOGO he utaua
Ongeza siku za kuish[emoji23] [emoji23]aki tena maliyangu umenchekesha
Acheni uoga mnatuuzi sana, usikunimuda wa story 2-3 na kupopoana tu sasa unazugazuga kwenye tv ili ukute nimelala iliiweje.Hahaha pole mkuu hii njia wengi wanaitumia tena kuzuga kabisa hapo unajua ukiingia tu ndani umetiwa dudu
Kama chupi inanikera niivae kisa we utategeka si ukichaa huomuhifadhi maungo yenu vizuri sio kuvaa vinguo vya ajabu ajabu,halafu siku hizi wengi wenu hamvai chupi ili matako yatetemeke,nibora mbakwe kila siku
Nilipigata 2015 nikakaa kama masaa 7 nikaenda KigomaMzigua90 umeshawahi kufika Tabora?
Oooh! OK - poaNilipigata 2015 nikakaa kama masaa 7 nikaenda Kigoma
hahaha kabisaa [emoji23][emoji28][emoji23]Dah itakuwa wakati yupo kwenye daladala za gongo la mboto dereva akaminya break kwa gafla ndio mdada mdomo wake ukaja kwenye shati
[emoji23] [emoji23] wooiiAcheni uoga mnatuuzi sana, usikunimuda wa story 2-3 na kupopoana tu sasa unazugazuga kwenye tv ili ukute nimelala iliiweje.
Tunasononeka sema basitu.
udhaifu wetu unasababishwa na hiyo minduku mnavyoitepesha na kuitingisha kama hilo li mahondaw hapo tako kama kiboko hugo
funza tena?Wanaume huwa hawaridhiki wana funza kwenye madushe yao huwa zinawasha kukunwa kunwa hawaridhiki na mwanamke mmoja