Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Baadhi ya wanaume waliooa hawana haya wala soni

Ndo maisha ya familia nying Africa.... Watu wanadhan kila mwanaume ana tamaa kama walivyo wengine, Wengine ni Wacha Mungu na wanarizika na wake zao...
Kabisa mkuu,wapo waliotulia!
Na ukipata mke anaejitambua akasimama vyema kwny nafasi hakuna habari zamichepuko

my right to receive anything based in the blood of JESUS
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruiser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Mlitukataa masikini mkakimbilia wenye pesa acha muisome.
 
Aisee inauma asikwambie mtu[emoji26]. Kuna ishu nilishuhudia kwa macho yangu tena mama wa watu alikwenda sokoni na ka IST kake ndio kaonda ndinga ya dingi imepaki pembeni, mchepuko yuko ndani ya supermarket ameshajaza troll amepanga foleni ya kulipia kwa kutumia card ya mume wa mwenzake[emoji36][emoji36][emoji36][emoji36]. Kwa kweli niliumia sana niliona kama ni mimi vile....

Sent from my LG-D959 using JamiiForums mobile app
 
Saa nyingine ni makosa yenu wenyewe. Mnazingua mara mseme mmechoka, saa nyingine unabana mzigo hadi wiki unategemea nini
 
Mwanaume kiumbe dhaifu juu ya matamanio na hamaanishi hampendi mkewe.anampenda sana ukitaka kutest mchepuko uingilie swala la family yake. Kikubwa heshima na wanawake acheni upeku upeku mtajiumiza roho
 
Unamke mzuri nyumbani anakupikia na kukufulia. Lakini bila ya aibu una rudi na shati lenye lipstick, kwakuwa una guilty conscious unaliweka kwenye laundry basket haraka haraka usiulizwe.

Hivi mnafikiria wake zenu wana mioyo ya chuma?
Umenunua gari land cruiser mke wako wala hajaiendesha yeye na watoto umewaachia vitz. Lakini ukifika tu ofisini mchepuko wako ana chukua shangingi anapiga misele mjini mpaka jioni.
Dah....nimesoma mara 1000 ila sijaona jambo lolote la aibu lililotendwa na huyo mwanaume..Huu ni uzi mwingine tena wa uonevu kwa wanaume....Tuwe tunauliza pale tusipopata majibu..sio kujitafsiria wenyewe kutokana na matukio....🙂
 
Shem lake
Karibu tumokeee
IMG_20180503_104354.jpg
 
Pole sana mama, samehe. Ila muulize hiyo lipstick imefikaje maungoni kwake?
Hehehe moja ya wakongwe humu ndani habari za siku mkuu

Wapi Buchanan, Xpastor, Mzizi Mkavu, MaxShimba, Cheusi Mangala, First Lady, those days
 
Tatizo mpata yoyote, ila linapotokea uongaliwa upenda was mkosaji, lakini haya ufanyika kwa pande zote mbili waume na wanawake, ila linayemkuta kosa ndio anayetolewa kasoro.
 
Back
Top Bottom