Baadhi ya wanaume, huu ujasiri mnautoaga wapi?

Ni kweli mkuu hapo 2. Mimi kuna manzi niliitaka, siku za mwanzo tu nikaiuliza inakaa wapi, chap nikaomba kuisalimia ikanifikisha.

Mara 2 hivi napita kuipa hai, nikaona hakuna restriction any time inanikaribisha.

Nikalipa kbs kodi.. tena ikaniambia mpe baba mwenye nyumba.


Sasa ni mwendo mdundo, kumbe ipo inapamba yenyewe hakuna kima aliyekuwa kajiegesha. Hahahah
 
Eeeeh! Hongera kwa ujasiri
 
Naona hujanielewa mkuu sikatai kwa mwanaume wangu kuja kwangu ila nasemea hawa wahuni anakutongoza leo kesho keshokutwa anajifanya anataka kuja kukusalimia kwako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…