Baadhi ya wanaume hawajielewi - Ndi Ndi Ndi

Baadhi ya wanaume hawajielewi - Ndi Ndi Ndi

Mwe! hata mie ningekuwa mie ningetimua. sasa kama mtu hakuna XXX wa nini? loooh! au labda jongoo alikuwa hapandi mtungi???? kwenye mapenzi pamoja na mengine lakini penetration s.x ni muhimu atiiiii. halafu mwanamme wa hivyo hata story za mapenzi atakuwa hana, yawezekana mkiwa sehemu story zake zitakuwa ooo mara sukari imepanda bei, ooo mara hivi mvua ndio zimeisha au zitanyesha tena, mara unajua hii nchi bwana inataka kuishi kwa akili

shosti asanteee...story za sex zitaongelewaje maana ndio zitafanya adaiwe mchezo. Jamani wanaume wengine mnaweza kuua mtu aisee. Akili zinakuruka kwa genye, una miss kama gari bovu
 
Basi niwaelezee kisa kimoja kitakachowafanya mnielewe zaidi. Siku ya siku hapo kitambo nina miadi na Mwanaume A. Mwanamke nikajiandaaaaa weeee, udiiiii na nikaogea mbuni. I like my natural smell sitaki hapo ma body shower ya kazi gani? Mwanamke unukie harufu yako. Nikawasha mishumaa yangu, nikaweka mambo sawa, nasubiri leo ndio leo. Macho yanafunga hayafunguli, sio kwa ulevi ila kwa hali yangu taabani. Subiriiii weeeee....mara simu ngriiiii ngriiii ngriiiii. Nikasema safi sana najua anakata kona ya mwisho anakuja. Kwani nilipokea simu nimelala? Nikasimama miguu inanicheza cheka yani imelegea hata kusimama tabuuuuu. Nikasema leo hata sitaki romance, ndi ndi ndi mara 3 tu mimi nimeshafika pale juuuuuu mwisho wa mchezo. Hapo ndio nitazimuka kidogo akili imeniruka.


Nikapokea simu. Lahaaaullaaaaaaa.....hiyo tone aliyoanza nayo tu my legs went jelly nikajitupa kitandani sikuweza hata kujibu chochote. Unajua ooohhh emergency, unajua oooh sijatoka kazini....ohhhhhh storiiiii yani hata simsikii tena. I almost passed out. Nizimie kabisa nizimike Salad miye. Kwahiyo? Yani hata sikuweza kumjibu hapo unasemaje sasa unaweza kumtukana. Siwafichi, nilikata simu chozi lilinitoka mwanamke. Mamaaaa, huyu baba vipi? Anajua mwenzie nimejiandaa, hapo nilishapigwa tarehe za ukweli? Yani Mwanaume A alikuwa ana tarehe jamani utadhani unaenda kliniki ya ujauzito mwezi kwa mwezi.....nikasema leo nafwaaaaa.


Nilielewa kumbeeee ndio maana wanaume hawaoni kinyaa kulala na changu. Hivi ndio unalalajeeee? Yani nilitamani teja aje dirishani kwangu aseme - oyaaaaa, mshkaji vipi hapo? Tejaaaaa, au mvuta bangeeee, mradi anayo inasimama. Hapo sasa nilifanyaje najua mwenyewe na siwaambii katu? Yani miyeyusho hiyo kila siku nani ataivumilia? halafu ndio unanuniwa? Kazi tupige tu kama professionals, hayo ya nani kalala na nani yanahusu?
 
Mpaka dakika hii ni kama vile unanisema mimi maana wiki iliyopita kuna mwanamke kanipa ahadi niende.kumkojoza nikazingua, alikasirika sana nikampa sababu akavumilia, sasa tumepanga tena the very soon coming wknd kasisitiza nisikose shida nikwamba sina mood kbs nina stress zangu kibao, sijui niende tu hivyohivyo nikazibe nomaa?? Ushauri wako salad plz

Bora uende usijekua the Ndi Ndi ndi
 
Kukojozwa mara moja kwa mwezi unaona sawa? Wewe ungevumilia? stress zako peleka hukooo hazinihusu, wanaume muwajibike
yani na wewe unamtetea kwamba sawa?
labda alikuwa na gonjwa aliamua akuepushe nalo
 
Haya Sergio De Shuzi....you dare call me heartless?
Basi add it into your prayers that you dont meet a woman who will deny you sex for a month? oooh goshhhh, you will find comfort somewhere else right?
Jamani kwani ilitakiwa nimuepuke B cos namfanyia consideration A? Inahusikaje hapo? Kwani wao ni ndugu? He was the only one I knew and trusted kwa kipindi hicho.
Ugomvi wa nini sasaaaaaa???????
When he lost the ability to LUV angesema tu mimi nisepe zangu?
He would be so passionate in bed, you could feel the love and care, but once a month? Unapigwa tarehe kama unafuatilia mafao ya uzeeni (pensheni) bwana??????

Haha De who now? You sure do have a foul tone.
 
Aisee huwa najiona mimi ni tatizo lakini kumbe mi ni mtulivu....dada unahitaji maombi upo na speed ajabu
 
Basi niwaelezee kisa kimoja kitakachowafanya mnielewe zaidi. Siku ya siku hapo kitambo nina miadi na Mwanaume A. Mwanamke nikajiandaaaaa weeee, udiiiii na nikaogea mbuni. I like my natural smell sitaki hapo ma body shower ya kazi gani? Mwanamke unukie harufu yako. Nikawasha mishumaa yangu, nikaweka mambo sawa, nasubiri leo ndio leo. Macho yanafunga hayafunguli, sio kwa ulevi ila kwa hali yangu taabani. Subiriiii weeeee....mara simu ngriiiii ngriiii ngriiiii. Nikasema safi sana najua anakata kona ya mwisho anakuja. Kwani nilipokea simu nimelala? Nikasimama miguu inanicheza cheka yani imelegea hata kusimama tabuuuuu. Nikasema leo hata sitaki romance, ndi ndi ndi mara 3 tu mimi nimeshafika pale juuuuuu mwisho wa mchezo. Hapo ndio nitazimuka kidogo akili imeniruka.


Nikapokea simu. Lahaaaullaaaaaaa.....hiyo tone aliyoanza nayo tu my legs went jelly nikajitupa kitandani sikuweza hata kujibu chochote. Unajua ooohhh emergency, unajua oooh sijatoka kazini....ohhhhhh storiiiii yani hata simsikii tena. I almost passed out. Nizimie kabisa nizimike Salad miye. Kwahiyo? Yani hata sikuweza kumjibu hapo unasemaje sasa unaweza kumtukana. Siwafichi, nilikata simu chozi lilinitoka mwanamke. Mamaaaa, huyu baba vipi? Anajua mwenzie nimejiandaa, hapo nilishapigwa tarehe za ukweli? Yani Mwanaume A alikuwa ana tarehe jamani utadhani unaenda kliniki ya ujauzito mwezi kwa mwezi.....nikasema leo nafwaaaaa.


Nilielewa kumbeeee ndio maana wanaume hawaoni kinyaa kulala na changu. Hivi ndio unalalajeeee? Yani nilitamani teja aje dirishani kwangu aseme - oyaaaaa, mshkaji vipi hapo? Tejaaaaa, au mvuta bangeeee, mradi anayo inasimama. Hapo sasa nilifanyaje najua mwenyewe na siwaambii katu? Yani miyeyusho hiyo kila siku nani ataivumilia? halafu ndio unanuniwa? Kazi tupige tu kama professionals, hayo ya nani kalala na nani yanahusu?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] khaaa hapana mi sijapinda hata...salad wewe unaniua mbavu ulitamani hadi teja[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] aisee you made my day
 
Haha De who now? You sure do have a foul tone.

Chill ....De Something, chill....with a light touch.
Foul tone hapa tu lakini kwa A niliweka heshima mbele, bila matusi wala masimango, ila ndi ndi ndi.
Haya mmeshasikia, naamini mada hii kila mtu atachukua kinachomhusu kimsaidie maishani mwake.
 
Basi niwaelezee kisa kimoja kitakachowafanya mnielewe zaidi. Siku ya siku hapo kitambo nina miadi na Mwanaume A. Mwanamke nikajiandaaaaa weeee, udiiiii na nikaogea mbuni. I like my natural smell sitaki hapo ma body shower ya kazi gani? Mwanamke unukie harufu yako. Nikawasha mishumaa yangu, nikaweka mambo sawa, nasubiri leo ndio leo. Macho yanafunga hayafunguli, sio kwa ulevi ila kwa hali yangu taabani. Subiriiii weeeee....mara simu ngriiiii ngriiii ngriiiii. Nikasema safi sana najua anakata kona ya mwisho anakuja. Kwani nilipokea simu nimelala? Nikasimama miguu inanicheza cheka yani imelegea hata kusimama tabuuuuu. Nikasema leo hata sitaki romance, ndi ndi ndi mara 3 tu mimi nimeshafika pale juuuuuu mwisho wa mchezo. Hapo ndio nitazimuka kidogo akili imeniruka.


Nikapokea simu. Lahaaaullaaaaaaa.....hiyo tone aliyoanza nayo tu my legs went jelly nikajitupa kitandani sikuweza hata kujibu chochote. Unajua ooohhh emergency, unajua oooh sijatoka kazini....ohhhhhh storiiiii yani hata simsikii tena. I almost passed out. Nizimie kabisa nizimike Salad miye. Kwahiyo? Yani hata sikuweza kumjibu hapo unasemaje sasa unaweza kumtukana. Siwafichi, nilikata simu chozi lilinitoka mwanamke. Mamaaaa, huyu baba vipi? Anajua mwenzie nimejiandaa, hapo nilishapigwa tarehe za ukweli? Yani Mwanaume A alikuwa ana tarehe jamani utadhani unaenda kliniki ya ujauzito mwezi kwa mwezi.....nikasema leo nafwaaaaa.


Nilielewa kumbeeee ndio maana wanaume hawaoni kinyaa kulala na changu. Hivi ndio unalalajeeee? Yani nilitamani teja aje dirishani kwangu aseme - oyaaaaa, mshkaji vipi hapo? Tejaaaaa, au mvuta bangeeee, mradi anayo inasimama. Hapo sasa nilifanyaje najua mwenyewe na siwaambii katu? Yani miyeyusho hiyo kila siku nani ataivumilia? halafu ndio unanuniwa? Kazi tupige tu kama professionals, hayo ya nani kalala na nani yanahusu?
Napendaga mwanamke dizaini yako ila bahati mbaya sijawahi mpata. Siku nikimpata ataenjoy mana uwa sijivungi kwenye kugegeda
 
Hivi ilipita miaka mingapi akikubania??
Nilimuuliza mara kibao kwa taratibu bila masimango huku nimeuma meno maana hali yangu ni taabani anasema sina neno. Kama hunipendi tuachane - hapana nakupenda, je sikuvutii - hapana you are beautiful, are not satisfied with me in bed - hapana actually the sex is very good? Kwahiyo sasa? Hapo donge limenipanda?
Kuna wanaume na wanaume acheni tu
 
Mwe! hata mie ningekuwa mie ningetimua. sasa kama mtu hakuna XXX wa nini? loooh! au labda jongoo alikuwa hapandi mtungi???? kwenye mapenzi pamoja na mengine lakini penetration s.x ni muhimu atiiiii. halafu mwanamme wa hivyo hata story za mapenzi atakuwa hana, yawezekana mkiwa sehemu story zake zitakuwa ooo mara sukari imepanda bei, ooo mara hivi mvua ndio zimeisha au zitanyesha tena, mara unajua hii nchi bwana inataka kuishi kwa akili
Na wanawake mnavyopenda ma story ya sex alfu mtu alete za siasa
 
Hivi ilipita miaka mingapi akikubania??

Mwaka mzima na ushee umepita story tu....kama namsubiria fatha XMAS bwana.
Kanifanya bwege mtozeni. Jamani hivi akili yangu ilikuwa wapi kuvumilia muda woooteeee huo. Aende tu angekuwa mume angalau kuna kiapo.
 
''Hilo ndi ndi ndi lake" umenikumbusha madongo ya Comrade Mugabe. "A man can be stingy because he hassled for it, but a woman can refuse the hole which he didn't even drill " Mugabe mwisho wa maarifa
 
Mwaka mzima na ushee umepita story tu....kama namsubiria fatha XMAS bwana.
Kanifanya bwege mtozeni. Jamani hivi akili yangu ilikuwa wapi kuvumilia muda woooteeee huo. Aende tu angekuwa mume angalau kuna kiapo.
Kwa mwaka mzima ulikaa na migenye yako
 
Hahahaa we Chikra ni kiboko, sasa nazido kuwaelewa wanawake kupitia jukwaa hili.
Mwe! hata mie ningekuwa mie ningetimua. sasa kama mtu hakuna XXX wa nini? loooh! au labda jongoo alikuwa hapandi mtungi???? kwenye mapenzi pamoja na mengine lakini penetration s.x ni muhimu atiiiii. halafu mwanamme wa hivyo hata story za mapenzi atakuwa hana, yawezekana mkiwa sehemu story zake zitakuwa ooo mara sukari imepanda bei, ooo mara hivi mvua ndio zimeisha au zitanyesha tena, mara unajua hii nchi bwana inataka kuishi kwa akili
 
Ni hitaji muhimu sana unaweza ukadata aisee
Pole Mama Mie Mwanamke Nitashindwa Kumpa Hela Ila Mpiriti Hata Akitaka Kila Saa. Siendi Period Sasa Kwanini Nisigawe Dozi.
Wengine Tunakimbiwa Wengine Wanringia Dah.
 
Hahahaa we Chikra ni kiboko, sasa nazido kuwaelewa wanawake kupitia jukwaa hili.
Ukweli ndio huo, unaona kabisa mwanamke yuko kwennye joto halafu unaanza story za ajabu ambazo hazihusiani na mapenzi, hata kama wewe mwanamme hujisikii ku DO basi, ongeleeni hata vya mapenzi, potelea mbali hata mshikeshike kiduchu sasa unakuta jibaba ndio limenuna au anaanza kuongelea masuala ya miradi yake loooooooooooooooo!
 
Back
Top Bottom