Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

Ila Siyo siri wanawake wa dar wengi ni mzigo na wameshalemaa
 
pole mwaya ulichosema ni kweli kabisa samtyms sisi wadada tukakera na kuchosha kabisa...
 
Hivi umewahi kujiuliza , ni jambo gani ulilomfanyia mpenzi wako nae angalau akajihisi anathaminiwa?

Hata sex kujiongeza huwezi , ni kama nguo inayosubiri kupasiwa vile...eti 'hujanifikisha'..yaani...mizigo yote niibebe mimi..we kazi yako kunibip(credit nimetuma) na kunitumia mi-msg yako hiyo!

Mnakera sana nyie wenye hizi tabia!
mwanaume nae anahitaji zaid ya sex toka kwako!
mwanamke kama huyu akiachwa kuna kulaumiwa hapa wadau?

Njoo kwangu hope we can get along..
 
Njoo kwangu hope we can get along..

ukikunwa unakunika?
Bas ngoja nimalzane nae huyu , hasipojiongeza sasa mi nahamia kwako mrembo; sitaki kufa kwa zigo la presha miye!
 
sio dent mkuu, ni mtu mzima kabisa, hata kiuno hajui kukata...ni tabu tupu!

Ha ha ha ha@Majigo utakuwa kitu ya Musoma -Majita/or Mwz-Ukerewe, make kule ndio kukata mauno ni kawaida yao utadhani zile santuri za muziki za 1990s. Sasa huku umekutana na watoto wa Digital, yy anafahamu kuchat tu bila hata kungalia Screen na kupost picha za kila tukio fb au Whatsapp/ instal; muulize kupika, kufua, kupasi, usafi, nk. Mauno kwake ni kuyatunisha na kuya post fb or Instalgram au kusifia Video za Acudo/FM Academia. Unajiuliza nn mkuu? Piga chini fastaaaa, akajifunze huko.

ILA MKUU HATUJAAMBIZANA, HUU UTAKUWA UJIO MPYA NN? JE CHA ZAMANI VP?
 
Ha ha ha ha@Majigo utakuwa kitu ya Musoma -Majita/or Mwz-Ukerewe, make kule ndio kukata mauno ni kawaida yao utadhani zile santuri za muziki za 1990s. Sasa huku umekutana na watoto wa Digital, yy anafahamu kuchat tu bila hata kungalia Screen na kupost picha za kila tukio fb au Whatsapp/ instal; muulize kupika, kufua, kupasi, usafi, nk. Mauno kwake ni kuyatunisha na kuya post fb or Instalgram au kusifia Video za Acudo/FM Academia. Unajiuliza nn mkuu? Piga chini fastaaaa, akajifunze huko.

ILA MKUU HATUJAAMBIZA, HUYU ATAKUWA MPYA NN? JE CHA ZAMANI VP?

hahahah mkuu kifaa cha zaman kilikuwa makini kila idala, nikikifanya nacho kinanifanya...mpaka raha!
 
ukikunwa unakunika?
Bas ngoja nimalzane nae huyu , hasipojiongeza sasa mi nahamia kwako mrembo; sitaki kufa kwa zigo la presha miye!

nakunika na kumkuna mwenzangu pia.. achana na hizo presha utakufa siku si zako...
 
Back
Top Bottom