Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

sorry hivi dada analalamika kuwa perfomance yako ni poor na wewe unaangalia gharama unazotumia kwake he he:A S wink:

poor wapi nawe FirstLady ..hili ni Simiko lina wenyewe
huduma yangu naiaminia iko ktk kiwango pendwa
cha ajabu juhud nazifanya lakin matokeo zinhro!
 
Last edited by a moderator:
ahaaaaaa tunachoshwa na mikunjo mtu unambinua had anakosa pumzi inahusu

ninavyomtreat kunako, utazani biskuti vile! Mtu hata kifua cha mwanaume hajui kilipo...kero tupu!
 
umenibadirisha sanaaa..kwa kauli yako huyu dada sasa anaonja joto la bati
ninampango wa kukamata mdada mwenye kujiweza kiuchumi au hata angalau awe na akili ya utafutaji!
Sio hili simiko , kitandani zinhro, kiuchumi pia zinhro....hili si zigo la kujitakia hili!

Thnx Khantwe

yan kauli hiyo tu ndo imekubadilisha kwenda huko? si ungemtafutia shughuli ya kufanya badala ya kumwacha
 
du! Hili nalo neno!

Eee mpe walau kamtaji uone anasemaje...kama hataki usimcheleweshe mtu tegemezi ni hatari kwa afya ya familia...ikitokea uugue hadi wallet inaugua lol
 
Eee mpe walau kamtaji uone anasemaje...kama hataki usimcheleweshe mtu tegemezi ni hatari kwa afya ya familia...ikitokea uugue hadi wallet inaugua lol

ni kweli usemayo Khantwei! la tegemezi ninayozungumzia hapa inahusu zaid katka mambo yale ya chumbani!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom