Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

.....hahhahha....pole sana ndugu, dahh?! Eti anakwambiaje?! ....."hujamfikisha?!".... Anakuonea tu hapo, kila mtu anawajibika kwa 'safari yake' bana....🙂🙂🙂


#MosKwito !

umeona hapo mkuu, ni kero tupu ninayoipata kwakweli!
 
Polee sana...leo ni jumapili..jizuie kukasirishwa...tafuta wimbo wa 'what a wonderful world' usikilize

Huo wimbo umeimbwa na nani aisee?

Manake naona hasira zinataka kunizidi nguvu pia.
Nimemshauri dogo kitu, akapuuza na sasa kaharibu matokeo yake hasara imekuwa juu yangu..
 
Huo wimbo umeimbwa na nani aisee?

Manake naona hasira zinataka kunizidi nguvu pia.
Nimemshauri dogo kitu, akapuuza na sasa kaharibu matokeo yake hasara imekuwa juu yangu..

hahahah pole mkuu!
 
Huo wimbo umeimbwa na nani aisee?

Manake naona hasira zinataka kunizidi nguvu pia.
Nimemshauri dogo kitu, akapuuza na sasa kaharibu matokeo yake hasara imekuwa juu yangu..

Lois Armstrong
 
Back
Top Bottom