Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

Baadhi ya wadada ni mizigo katika mahusiano!

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Posts
5,519
Reaction score
1,832
Hivi umewahi kujiuliza , ni jambo gani ulilomfanyia mpenzi wako nae angalau akajihisi anathaminiwa?

Hata sex kujiongeza huwezi , ni kama nguo inayosubiri kupasiwa vile...eti 'hujanifikisha'..yaani...mizigo yote niibebe mimi..we kazi yako kunibip(credit nimetuma) na kunitumia mi-msg yako hiyo!

Mnakera sana nyie wenye hizi tabia!

Mwanaume nae anahitaji zaidi ya sex toka kwako!

Mwanamke kama huyu akiachwa kuna kulaumiwa hapa wadau?
 
Polee sana...leo ni jumapili..jizuie kukasirishwa...tafuta wimbo wa 'what a wonderful world' usikilize

nakaa nafikiria ata ukiachana na mtu hauna cha kumkumbuka!
Ahsante mkuu...wacha nijaribu!
 
nakaa nafikiria ata ukiachana na mtu hauna cha kumkumbuka!
Ahsante mkuu...wacha nijaribu!

Kuachana sio suluhisho kaeni taratibu myajadili na uwe muwazi kumwambia matatizo yake.. Hayo mambo yanazungumzikaa
 
Hivi umewahi kujiuliza , ni jambo gani ulilomfanyia mpenzi wako nae angalau akajihisi anathaminiwa?

Hata sex kujiongeza huwezi , ni kama nguo inayosubiri kupasiwa vile...eti 'hujanifikisha'..yaani...mizigo yote niibebe mimi..we kazi yako kunibip(credit nimetuma) na kunitumia mi-msg yako hiyo!

Mnakera sana nyie wenye hizi tabia!
mwanaume nae anahitaji zaid ya sex toka kwako!
mwanamke kama huyu akiachwa kuna kulaumiwa hapa wadau?

Mkuu ni hao hao wanaolalamikia mfumo dume. Wengine wanasahau kuwa mfumo dume ukiondoka itabidi tuwe tunashare bill kwenye outing. Mfume dume ndio unawafanya kudai hela ya vocha, kodi ya nyumba nk. Wanataka kubaki na keki na kuila wakati huo huo.
 
Kuachana sio suluhisho kaeni taratibu myajadili na uwe muwazi kumwambia matatizo yake.. Hayo mambo yanazungumzikaa

namwambia ila anasema ye akishakuwa lile eneo , faham zinapotea hivyo hawez fanya lolote!
 
Mkuu ni hao hao wanaolalamikia mfumo dume. Wengine wanasahau kuwa mfumo dume ukiondoka itabidi tuwe tunashare bill kwenye outing. Mfume dume ndio unawafanya kudai hela ya vocha, kodi ya nyumba nk. Wanataka kubaki na keki na kuila wakati huo huo.

umeongea pointi mkuu, wamejisahau sana baadhi ya hawa wadada jamani
 
namwambia ila anasema ye akishakuwa lile eneo , faham zinapotea hivyo hawez fanya lolote![/QUOTE
Nenda direct mwambie hakuridhishi and u don feel anything so abadilike kwa mtu mwenye akili atakuelewa
 
Akienda kwa naniliii anafikishwa, akija kwako humfikishi, we unalalamika hajui kukata uno, why should her take on a task that is too way big...
"F**k her harder, she'll learn to f**k u back"
 
Hivi umewahi kujiuliza , ni jambo gani ulilomfanyia mpenzi wako nae angalau akajihisi anathaminiwa?

Hata sex kujiongeza huwezi , ni kama nguo inayosubiri kupasiwa vile...eti 'hujanifikisha'..yaani...mizigo yote niibebe mimi..we kazi yako kunibip(credit nimetuma) na kunitumia mi-msg yako hiyo!

Mnakera sana nyie wenye hizi tabia!
mwanaume nae anahitaji zaid ya sex toka kwako!
mwanamke kama huyu akiachwa kuna kulaumiwa hapa wadau?

.....hahhahha....pole sana ndugu, dahh?! Eti anakwambiaje?! ....."hujamfikisha?!".... Anakuonea tu hapo, kila mtu anawajibika kwa 'safari yake' bana....🙂🙂🙂


#MosKwito !
 
Akienda kwa naniliii anafikishwa, akija kwako humfikishi, we unalalamika hajui kukata uno, why should her take on a task that is too way big...
"F**k her harder, she'll learn to f**k u back"

namlia tyming , mtu unamwambia baby kaa hivi..baby njoo kwa juu...anasema hawezi
kwanza naona ananipotezea mda wangu na hela zangu bure tu!
 
Back
Top Bottom