Baadhi ya Vyuo Vikuu vinazalisha Wasomi bomu

Baadhi ya Vyuo Vikuu vinazalisha Wasomi bomu

Ruco ihusike walio somea iringa wanajua ha ha ha cut off points ingawa sio kigezo sana ingawa bongo tunapima cognition.
vyuo kibao vinamapungufu malecturer na wanafunzi wao hawana ubunifu.
 
Kumlipa mtu akufanyie homework/research proposal/ research paper ni kazi halali siku hizi. Unatarajia products zitakuwaje?
 
Vyuo vikuu ilikuwa zamani, sio sasa!!
Nakubaliana kabisa tume haikuangalia uwiano wa wanafunzi na Wahadhiri na pia vifaa vya kufundushia
Turudishe hadhi ya vyuo vyetu elimu tumeboronga tukazalisha walimu bila kujua mahitaji walimu wako wengi mitaani but arts watoto wanafeli hesabu, biolojia, fizikia na chemia hakuna walimu
 
Mbona wewe umekomaa Lumumba na buku saba?
Sina connection yoyote na sisiemu wala hamna mtu ninayefahamiana au kujuana nae ambaye ni wa lumumba.
Mtu pekee naweza sema ninafahamiana nae ambaye ni sisiemu ni mjumbe wa mtaa wangu.
 
Saa zingine kama mtu kamaliza form four na hajielewi hapaswi kuendelea na chuo
Unakuta mtu amefeli bado anaunga unga na kumaliza degree hapo unategemea nini kama si majanga
 
wivu unakusumbua,Udsm hatupokei vilaza sasa wewe walikukata ndo maana umejaa wivu
Wakati niko A-level Gvt school, hatukuwa na Mwl wa Econ; tukajifariji walimu wa field wanakuja muda c mrefu. Wazee tukawa tunapiga msuli Tembo kigumu-mwanzo mwisho.

Bahati nzr wakaletwa tena wengi kila somo karibu 2, wote UDSM!! Mahudhurio class yakawa NYOMIII!! Baada ya wiki watu wakaacha kuhudhuria full bwenini. Jamaa walikuwa vilaza (weupe vichwani) ka'nini!!

Tukarudi katika msuli wetu tuliozoea na kujisomea maktaba ya Mkoa basii!! UDSM ni JINA tu ila si product zao.
 
Wakati niko A-level Gvt school, hatukuwa na Mwl wa Econ; tukajifariji walimu wa field wanakuja muda c mrefu. Wazee tukawa tunapiga msuli Tembo kigumu-mwanzo mwisho.

Bahati nzr wakaletwa tena wengi kila somo karibu 2, wote UDSM!! Mahudhurio class yakawa NYOMIII!! Baada ya wiki watu wakaacha kuhudhuria full bwenini. Jamaa walikuwa vilaza (weupe vichwani) ka'nini!!

Tukarudi katika msuli wetu tuliozoea na kujisomea maktaba ya Mkoa basii!! UDSM ni JINA tu ila si product zao.
Hiyo ni 1 out of 10
 
We kijana hebu wacha ujinga hapa, masomo mengi ni mangapi? Mbona ya lazima hayazidi 7 au haya ndo mengi?
mpaka unamaliza course unasoma masoma saba tu? chuo gani hicho? any way vyuo vingi bongo.semestet moja ina masomo.mangapi,mkimaliza semester mnayarudia?
 
Wakati niko A-level Gvt school, hatukuwa na Mwl wa Econ; tukajifariji walimu wa field wanakuja muda c mrefu. Wazee tukawa tunapiga msuli Tembo kigumu-mwanzo mwisho.

Bahati nzr wakaletwa tena wengi kila somo karibu 2, wote UDSM!! Mahudhurio class yakawa NYOMIII!! Baada ya wiki watu wakaacha kuhudhuria full bwenini. Jamaa walikuwa vilaza (weupe vichwani) ka'nini!!

Tukarudi katika msuli wetu tuliozoea na kujisomea maktaba ya Mkoa basii!! UDSM ni JINA tu ila si product zao.

Ulivyofaulu A level ulienda chuo gan??
 
  • Thanks
Reactions: me1
Naamini vyuo vichache viko vibaya ki ukweli. Kuna watu wanacomment kwa sababu ya kukataliwa. Mbona watu wanasoma open university na wanafanya yao huko kitaa. Tena open ya distance learning. Nature ya mtu na kujibidiisha ndo kuta mfanya mtu kuwa vizuri. Hapa nakumbuka wimbo wa ney sijui anaimba imba nini ila kunasehemu anadai "demu wa chuo".
open.ina wanachuo wengi kuliko chuo chochote hapa bongo lakini wengi wao ni wale wenye majukumu yao wanaojiendeleza.lakini fresh from school wapo wachache na kutokana kuwa na mda mzuri wa masomo wanajiongeza na vipato vya mitaani.vyuo vingine ni kama kuku wa kizungu.
Nyakati hizi imekuwa ngumu kumtofautisha mhitimu wa darasa la saba na mhitimu wa chuo kikuu....
 
Nyakati hizi imekuwa ngumu kumtofautisha mhitimu wa darasa la saba na mhitimu wa chuo kikuu....
kweli mkuu.si unaona ccm inavyontegemea Lusinde kujenga hoja au Mh. Bulembo wa wazazi na elimu yake ndogo anavyotamalaki.
 
open.ina wanachuo wengi kuliko chuo chochote hapa bongo lakini wengi wao ni wale wenye majukumu yao wanaojiendeleza.lakini fresh from school wapo wachache na kutokana kuwa na mda mzuri wa masomo wanajiongeza na vipato vya mitaani.vyuo vingine ni kama kuku wa kizungu.
Cha ajabu pamoja na kuwa na mambo mengi ya familia bado wanafanya vizuri kwenye soko la ajira
 
Back
Top Bottom