Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Mm napenda aende wizara ya elimu huko ndio atakuta uozo kwelikweli,afukuze wote huko ili tubadilike
 
Huyo rais wenu mwambieni afumue wakuu wa wilaya, mikoa kwanza,nikija bongo nikute ameondoa wale wakuu wa wilaya wa ajabu
 
service levy, zimamoto na hapo bado mishahara, umeme , maji nk. haya mambo ya kutoza kodi lukuki kwa mtu aliyekaa chini akabuni mradi na kutumia pesa zake inadumaza hamasa ya watu kujiajiri. kwa nini isiwe ni leseni na income tax peke yake kwa biashara moja? na kila mtz mtu mzima akawajibika kulipa kodi japo ya sh 1000 kwa mwezi.kwani hakuna mtz asiyefaidi huduma za barabara hospitali umeme nk. hayani mawazo yangu
 
Hizo ziara zitakuwa si za kustukiza tena.

Maana kwa sehemu ambazo hajaenda, tayari watakuwa wake kwenye mkao wa kutembelewa, hususan kwenye hizi siku za mwanzo mwanzo.

Kama ni mjanja...angezi-space out.

Leo uko Dar.....kesho uko Ruvuma unannounced.

Keshokutwa uko Simiyu.....

Halafu unatulia....unakaa mwezi unarudi tena wizara ya fedha.

Manake hao wanaweza kudhani kwa vile ulishaenda basi hutarudi tena....

Catch them off guard for real....but only if it yields meaningful dividends and not just photo-ops intended to score cheap popularity points.

Inaelekea hujafanya kazi serikalini na hujui serikali inaendeshwae
 
Hizo ziara zitakuwa si za kustukiza tena.Maana kwa sehemu ambazo hajaenda, tayari watakuwa wake kwenye mkao wa kutembelewa, hususan kwenye hizi siku za mwanzo mwanzo.Kama ni mjanja...angezi-space out.Leo uko Dar.....kesho uko Ruvuma unannounced. Keshokutwa uko Simiyu.....Halafu unatulia....unakaa mwezi unarudi tena wizara ya fedha.Manake hao wanaweza kudhani kwa vile ulishaenda basi hutarudi tena....Catch them off guard for real....but only if it yields meaningful dividends and not just photo-ops intended to score cheap popularity points.
Leo umejikaza kupunguza ukali wa kejeli!! NAONA POLEPOLE UNAELEWA SASA LENGO LA MSEMO WA HAPA KAZI TU
 
Inaelekea hujafanya kazi serikalini na hujui serikali inaendeshwae

Ni kweli, sijawahi kabisa kufanya kazi serikalini na kwa mtaji huo huenda sijui kabisa serikali inaendeshwaje.

Je, serikali inaendeshwa kwa ziara za kushtukiza?
 
atembelee bandar akaone uozo uliopo kule ! bod ya mikopo kitu gan?
 
Ni kweli, sijawahi kabisa kufanya kazi serikalini na kwa mtaji huo huenda sijui kabisa serikali inaendeshwaje.

Je, serikali inaendeshwa kwa ziara za kushtukiza?
Serikali ya Magufuli itaendeshwa kwa ziara za kushtukiza!
 
ameanza kutumia silaha za maangamizi (kushtukiza) wakati vita ndio kwanza inaanza..

Amepoteza mchezo mapema sana.
 
Tra,tanesco,tpa,trl,atc,msd,polisi,mahakama,ardhi,uhamiaji,maliasili
 
Lakini Mkuu NN, Hakuna ofisi muhimu iliyopo Ruvuma, Simiyu au Kigoma labda halmashauri tu.

And that's the point mkuu, tunasahau sana kudhani hapa Dar ni kila kitu(pengine ni kweli "ni kila kitu") lakini huko 'mikoani' pia kuna watanzania.

Sioni kama ni jambo jipya linalofanywa na JPM, JK aliwahi kufanya haya(alichoka na kukimbia nchi baadae).

Kama anasafisha ni bora kusafisha wizara moja baada ya nyingine wether kwa kushtukiza au bila kushtukiza. Kufanya vitu kwa kuruka ruka tena bila kuvimaliza ni mizaha tu. Alianza na Wizara ya fedha, Bodi ya Mikopo, Makatibu wakuu, Hospitali ya Taifa na Taasisi ya mifupa kitachofuata sijui ni nini.

JPM fanya jambo moja ulimalize na kupitia hapo iwe mfano kuruka ruka huku kama Kangaroo just one circus kama zile za aliyekutangulia.
 
Nnachoona ni kwamba Mheshimiwa ana wasaidizi wazuri sana katika kufuatilia mitandao na vyanzo mbalimbali kuona wananchi wanalalamikia taasisi gani zenye kero sana!
Mi nabashiri na ningependa sana kuona kesho/keshokutwa akitembelea BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU!!
We unaafikirije?
aAende akapitie ile kimataba ya gesi na mafuta... tutapata pesa za matibabu, kilimo, elimu, miundombinu etc

so far hilo limekua deal la wachache
 
Back
Top Bottom