Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Kama hawezi, hiyo ni hoja nyingine.

Lakini kusema kwamba Ruvuma hakuna ofisi iliyo muhimu si hoja hata kidogo.

Ruvuma nako kuna Watanzania pia.

ni kweli mkuu. kuna hospitali ya mkoa songea mjini yaani kina mama wajawazito wanalala kitanda kimoja watatu....
 
bandari inaonesha kuna urasimu Sana watu wanajipangia posho ndefu kupita mishahara yao wkt hawajui izo kodi ni kwa ajiri ya maslai ya watanzania wote
 
Angekaa ofisini kusubili taarifa maana halisi ya kututumikia isinge kuwepo. Chukua Mfano rahisi hii ni kama biashara inayoanza unakuwepo mwanzo unajionea Ili kesho ukirudi na kukuta madudu yale yale unalalanao kimya kimya.
 
Nnachoona ni kwamba Mheshimiwa ana wasaidizi wazuri sana katika kufuatilia mitandao na vyanzo mbalimbali kuona wananchi wanalalamikia taasisi gani zenye kero sana!Mi nabashiri na ningependa sana kuona kesho/keshokutwa akitembelea BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU!!We unaafikirije?
tpdc atashangaa!😛oa
 
bandari inaonesha kuna urasimu Sana watu wanajipangia posho ndefu kupita mishahara yao wkt hawajui izo kodi ni kwa ajiri ya maslai ya watanzania wote

pale bandari kodi hazikusanywi ipasavyo yaani utakuta kontena halikaguliwi nini kimo ndani kinachofanyika wanalipa kodi ya chini kuliko uhalisia wa bidhaa. pia kuna mianya mingi ya rushwa...
 
Hizo ziara zitakuwa si za kustukiza tena.

Maana kwa sehemu ambazo hajaenda, tayari watakuwa wake kwenye mkao wa kutembelewa, hususan kwenye hizi siku za mwanzo mwanzo.

Kama ni mjanja...angezi-space out.

Leo uko Dar.....kesho uko Ruvuma unannounced.

Keshokutwa uko Simiyu.....

Halafu unatulia....unakaa mwezi unarudi tena wizara ya fedha.

Manake hao wanaweza kudhani kwa vile ulishaenda basi hutarudi tena....

Catch them off guard for real....but only if it yields meaningful dividends and not just photo-ops intended to score cheap popularity points.

Ha ha ha Nyani Ngabu alimkosoa Magufuli tangia hajawa rais..
Na hivi sasa anamkosoa tu kwa bidii.

Style ya Magufuli si mpya.
imetumiwa sana na Putin wa Urusi ambaye ameiokoa sana nchi hiyo na majanga mengi makubwa yanayoikumba hivi sasa.

Yaani hata Magufuli akitoa ushuzi nahisi Nyani Ngabu ataanzisha uzi JF hali kufanya hivyo ni hulka ya kawaida ya binadamu
 
Nadhani hata huko CCM wanaanza kutilia shaka namna yake ya utendaji. Anadhani nafasi ya U Rais ni sawa na uwaziri alipokuwa ana jificha na kuvamia Mizani, huyu jamaa atakuwa na vituko si kidogo.

Wewe unataka afanye kazi kwa mazoea...kumbuka ni hayo mazoea ndo yaliyofanya marais wengine wa fail!
 
Naomba aende pale Tazara na barabara mpya ya bagamoyo awatimue wale askari wa usalama barabarani yaani wanazidi kujazana kumi upande huu na kumi upande huu, wakati kwengine magari yanasongamana.
 
Aendeeee bandari piaaaa huko ni shidaaa

Yaani hapo ndio nasikia kuna mijitu pale kontena ushuru ni milioni 25 unaandikiwa kwenye risiti milioni tano ukiuliza kulikoni unapewa mkwara mzito kama hutaki acha yaani pale ndio penyewe wallah na mwaka huu magodauni mengi yatafungwa mtereko ndio basi tena.
 
Ha ha ha Nyani Ngabu alimkosoa Magufuli tangia hajawa rais..
Na hivi sasa anamkosoa tu kwa bidii.

Style ya Magufuli si mpya.
imetumiwa sana na Putin wa Urusi ambaye ameiokoa sana nchi hiyo na majanga mengi makubwa yanayoikumba hivi sasa.

Yaani hata Magufuli akitoa ushuzi nahisi Nyani Ngabu ataanzisha uzi JF hali kufanya hivyo ni hulka ya kawaida ya binadamu

Kwa nini Magufuli asikosolewe?

Is he above reproach?
 
Magufuli alisema madaktari wanaiba dawa bila kujua tatizo liko wapi.

Hajui madaktari wa Tanzania wanawatibu wananchi wenzao bila hiyana.na kwa huruma kutokana na kujua mazingira ya wamapotoka wagonjwa wwngi wanaotibiwa kwenye hospitali za serikali.

Hospitali inakusanya pesa za kutosha baadae wanagawiwa pesa kiduchu wakati pesa nyingi zinaenda kwa mambo ya kisiasa yasiyo ya lazima kama safari na posho.
 
Nadhani hata huko CCM wanaanza kutilia shaka namna yake ya utendaji. Anadhani nafasi ya U Rais ni sawa na uwaziri alipokuwa ana jificha na kuvamia Mizani, huyu jamaa atakuwa na vituko si kidogo.

Duh......kwa hiyo Rais wetu atakuwa wa kufanya kazi kwa kuvizia mpk miaka mitano iishe, mi nashauri aunde timu nzuri,wajue kuwajibika na walio chino yao hawatafanya uzembe.......haya mambo ya kutaka kufumania mimi siyaungi mkono.

Hii style ndo inawafaa wabongo.
Huwa wanajidai wajuaji.
JK alikaa akatulia mkamwita dhaifu...huyu jamaa ndo size yenu.
Hii style yake hata Putin kaitumia sana Urusi.
Ngoja awanyooshe kidogo apunguze 'vibaka' na 'miungu watu'.
Tutaheshimiana tu mjini.
 
sawa kabisa ikiwezeksna bodi NATO ivunjwe maana inaupendeleeo ssna anayestahiri mkopo hapati na kinyume chake
 
Kwa nini Magufuli asikosolewe?

Is he above reproach?

He is not above reproach but you have not said any kind word towards the guy..never.
If you could you would criticize the oxygen he is breathing right now.

Perhaps you are a better presidential material than he is; but then, for your 'reproach' to be useful kindy propose a better solution rather than just stark naysaying.

We all know he takes on a pretty rotten system, a bankrupt government, a bunch of 'thieves' in public office commonly called mafisadi and the age old ccm bigotry.
So offer a hand not just a peppy tongue.
 
Duh......kwa hiyo Rais wetu atakuwa wa kufanya kazi kwa kuvizia mpk miaka mitano iishe, mi nashauri aunde timu nzuri,wajue kuwajibika na walio chino yao hawatafanya uzembe.......haya mambo ya kutaka kufumania mimi siyaungi mkono.

Wazembe kazini utawajua tu!
 
kiukweli kama tatizo kubwa la nchi hii ni mifumo basi ningemwomba rais abadilishe mifumo ya kodi nchi hii ambayo inawafanya watu wanaobuni miradi ya kuendesha maisha na kuleta maendeleo kwa taifa hili kuonekana kuwa ni wahalifu.fikiria mfano mtu mwenye guest house anatakiwa kulipa leseni , income tax, roomlevy
 
Nnachoona ni kwamba Mheshimiwa ana wasaidizi wazuri sana katika kufuatilia mitandao na vyanzo mbalimbali kuona wananchi wanalalamikia taasisi gani zenye kero sana!
Mi nabashiri na ningependa sana kuona kesho/keshokutwa akitembelea BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU!!
We unaafikirije?

Aende na NSSF kuna yule CEO amekuwepo pale zaidi ya 20 years. Ni kimungu mtu
 
Aandae mtu au timu ya watu waandilifu wa kufuatilia kero mbalimbali kwenye mitandao radio tv na magazeti wanajulisha mhe kila siku asbh nadhani watu watanyoka hapo atajua kero ya siku ni ipi yy anainuka kwenda na kutoa maamuzi
 
Back
Top Bottom