Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

KAMA KWELI ANAMUNKARI NA MACHUNGU NA MAISHA YA WATZ AFICHUE NA AFUMUE MIKATABA KWENYE MIGODI na NA KODI YA MADINI IPANDE ITUSAIDIE WATANZANIA.
 
Well said Mayu! HIzi ni mbwembwe tu hata ukimweka Malaika Muhimbili bila ya kuwekeza ktk sekta ya afya ni kudanganya tu na kutaka kupigiwa makaofi !
arudi ikulu akae,atume watu waende wampelekee taarifa,kinyume na hapo anapoteza muda!tatzo la muhimbiri ukiacha uzembe,ni uwepo wa mazingira mabovu ya kazi na bajeti finyu toka wizarani,aanzie juu ndo aje chini
 
aende na bara2 aangalaie zilivyojengwa chini ya viwango, then aone hospitali za mikoa na wilaya ambako madaktari amabao hawana nyumba! SAFI SANA MH.
 
Angeanza na yake magari ya bei mbaya ma V8 yaani ningefurahi sanaaaa
 
Mimi naamini anachofanya ni kizuri anawaelekeza mawaziri wake atakao wachagua kuwa wawe wafuatiliaji wasikae maofisini tu huu ni mwanzo mzuri
Mimi naona amefanya vizuri kufanya shughuli hii mwenyewe kabla hajawatehua Mawaziri,hapo atakuwa ame set yardstick ya kasi anayotaka Serikali yake ifuate, Waziri akienda kinyume na mkataba wake basi wataondolewa fasta.
 
Haya ndio mabadiriko sahihi tuliyoyahitaji kama taifa. Asante sana Mungu kwa kutupatia Rais sahihi.

Tuko pamoja nawe Rais tunapiga kazi tu.
 
Hii style ndo inawafaa wabongo.
Huwa wanajidai wajuaji.
JK alikaa akatulia mkamwita dhaifu...huyu jamaa ndo size yenu.
Hii style yake hata Putin kaitumia sana Urusi.
Ngoja awanyooshe kidogo apunguze 'vibaka' na 'miungu watu'.
Tutaheshimiana tu mjini.

Ni kweli lakini kama kama Putin kaitumia Urusi na imefaa, sisi na Urusi wapi na wapi? Mimi ningemshauri Mh President Pombe aige kinachofanyika Rwanda tu hapa Next door na mafanikio yake yanatajwa sana katika nchi zetu 5 za Afrika Mashariki, siyo mbaya kuazima kilicho tayari kwa wenzetu majirani.

Nakumbuka Prof Lipumba alipotia timu kutoka Ukawa nafsi yake ilipomsuta alienda kufanya utafiti kule Rwanda, hivi utafiti wake hautapokelewa na our President? Au atautumia wapi? Maana kila siku huyu Prof huwa anasema ameisaidia Uganda na hata Marekani pia ameishaitwa kwa ushauri, lakini bado alikwenda kujifunza hapo Rwanda, maana yake Rwanda wapo vizuri na tunacho cha kujifunza toka kwao.

Please Mr President mwambie Prof Lipumba alete alichonacho kama kweli nafsi yake inamsuta kwa kuiona Nchi hii inahitaji mabadiliko na yeye anajua lakini hachangii kuishauri serikali iliyopo madarakani, anaenda kuwashauri Uganda na America.
 
Ni kweli lakini kama kama Putin kaitumia Urusi na imefaa, sisi na Urusi wapi na wapi? Mimi ningemshauri Mh President Pombe aige kinachofanyika Rwanda tu hapa Next door na mafanikio yake yanatajwa sana katika nchi zetu 5 za Afrika Mashariki, siyo mbaya kuazima kilicho tayari kwa wenzetu majirani.

Nakumbuka Prof Lipumba alipotia timu kutoka Ukawa nafsi yake ilipomsuta alienda kufanya utafiti kule Rwanda, hivi utafiti wake hautapokelewa na our President? Au atautumia wapi? Maana kila siku huyu Prof huwa anasema ameisaidia Uganda na hata Marekani pia ameishaitwa kwa ushauri, lakini bado alikwenda kujifunza hapo Rwanda, maana yake Rwanda wapo vizuri na tunacho cha kujifunza toka kwao.

Please Mr President mwambie Prof Lipumba alete alichonacho kama kweli nafsi yake inamsuta kwa kuiona Nchi hii inahitaji mabadiliko na yeye anajua lakini hachangii kuishauri serikali iliyopo madarakani, anaenda kuwashauri Uganda na America.

Sisi sio rwanda au uganda.
Professa lipumba apelekee cuf utafiti wake wanauhitaji zaidi.
 
Nangoja nione itaendelea mpaka wapi maana nakumbuka mwenzake alianza hivyo hivyo, mara akatuambia anawafahamu wauza unga. Halafu bishara yenyewe ikashamiri kipindi akiwa madarakani kiasi cha kuchafua sifa ya Taifa zima dunia nzima.
 
Nangoja nione itaendelea mpaka wapi maana nakumbuka mwenzake alianza hivyo hivyo, mara akatuambia anawafahamu wauza unga. Halafu bishara yenyewe ikashamiri kipindi akiwa madarakani kiasi cha kuchafua sifa ya Taifa zima dunia nzima.

Watu wengi ni wepesi mno wa kuchotwa kirahisi rahisi.

What he's done so far is nothing new.

It has been done before by those who preceded him.

So, it's par for the course.

But the euphoria being exhibited would make you think it is something totally new when in fact, it is not.
 
Sisi sio rwanda au uganda.
Professa lipumba apelekee cuf utafiti wake wanauhitaji zaidi.

Tutachukua muda kuendelea maana watu wenye akili kama zako ni wengi sana .
 
Tutachukua muda kuendelea maana watu wenye akili kama zako ni wengi sana .

Akili zangu hazina shida hata kidogo.
Shida ni hao team mahaba....
Wanatamani speed goigoi ya JK.
Uvamizi wa magufuli unawapa kihoro.
 
Bandari mkuu... kule ndo kuna zimwi la ajabu, wafanyakazi kudondosha nyumba za bei mbaya wakati mishahara haizidi 2M

Hakuna Ubaya...Huwezi Jua Jinsi Mtu Anavyomanage Pesa Zake ...Hata Kma Ni Chini Ya 2m.
 
MSD hawana hela ya kununua dawa lakini wana fedha za mafuta ya kusambaza maboksi ya dawa vijijini.

Kumbuka juzi juzi walikuwa wanaidai serikali pesa nyingi.hivi ng'ombe kama humlishi atatoaje maziwa???
 
Back
Top Bottom