Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

SirBonge

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2010
Posts
378
Reaction score
437
Nnachoona ni kwamba Mheshimiwa ana wasaidizi wazuri sana katika kufuatilia mitandao na vyanzo mbalimbali kuona wananchi wanalalamikia taasisi gani zenye kero sana!
Mi nabashiri na ningependa sana kuona kesho/keshokutwa akitembelea BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU!!
We unaafikirije?
 
Bandari mkuu... kule ndo kuna zimwi la ajabu, wafanyakazi kudondosha nyumba za bei mbaya wakati mishahara haizidi 2M
 
arudi ikulu akae,atume watu waende wampelekee taarifa,kinyume na hapo anapoteza muda!tatzo la muhimbiri ukiacha uzembe,ni uwepo wa mazingira mabovu ya kazi na bajeti finyu toka wizarani,aanzie juu ndo aje chini
 
MSD hawana hela ya kununua dawa lakini wana fedha za mafuta ya kusambaza maboksi ya dawa vijijini.
 
Hizo ziara zitakuwa si za kustukiza tena.

Maana kwa sehemu ambazo hajaenda, tayari watakuwa wake kwenye mkao wa kutembelewa, hususan kwenye hizi siku za mwanzo mwanzo.

Kama ni mjanja...angezi-space out.

Leo uko Dar.....kesho uko Ruvuma unannounced.

Keshokutwa uko Simiyu.....

Halafu unatulia....unakaa mwezi unarudi tena wizara ya fedha.

Manake hao wanaweza kudhani kwa vile ulishaenda basi hutarudi tena....

Catch them off guard for real....but only if it yields meaningful dividends and not just photo-ops intended to score cheap popularity points.
 
arudi ikulu akae,atume watu waende wampelekee taarifa,kinyume na hapo anapoteza muda!tatzo la muhimbiri ukiacha uzembe,ni uwepo wa mazingira mabovu ya kazi na bajeti finyu toka wizarani,aanzie juu ndo aje chini
Unataka kuniambia kuwa Muhimbili hawajazalisha fedha za kutengeneza CT SCAN na MRI toka mwezi wa pili?

Tufanyekazi
 
Nnachoona ni kwamba Mheshimiwa ana wasaidizi wazuri sana katika kufuatilia mitandao na vyanzo mbalimbali kuona wananchi wanalalamikia taasisi gani zenye kero sana!
Mi nabashiri na ningependa sana kuona kesho/keshokutwa akitembelea BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU!!
We unaafikirije?
Aende bandari
 
Duh......kwa hiyo Rais wetu atakuwa wa kufanya kazi kwa kuvizia mpk miaka mitano iishe, mi nashauri aunde timu nzuri,wajue kuwajibika na walio chino yao hawatafanya uzembe.......haya mambo ya kutaka kufumania mimi siyaungi mkono.
 
Hizo ziara zitakuwa si za kustukiza tena.

Maana kwa sehemu ambazo hajaenda, tayari watakuwa wake kwenye mkao wa kutembelewa, hususan kwenye hizi siku za mwanzo mwanzo.

Kama ni mjanja...angezi-space out.

Leo uko Dar.....kesho uko Ruvuma unannounced.

Keshokutwa uko Simiyu.....

Halafu unatulia....unakaa mwezi unarudi tena wizara ya fedha.

Manake hao wanaweza kudhani kwa vile ulishaenda basi hutarudi tena....

Catch them off guard for real....but only if it yields meaningful dividends and not just photo-ops intended to score cheap popularity points.




Lakini Mkuu NN, Hakuna ofisi muhimu iliyopo Ruvuma, Simiyu au Kigoma labda halmashauri tu.
 
Duh......kwa hiyo Rais wetu atakuwa wa kufanya kazi kwa kuvizia mpk miaka mitano iishe, mi nashauri aunde timu nzuri,wajue kuwajibika na walio chino yao hawatafanya uzembe.......haya mambo ya kutaka kufumania mimi siyaungi mkono.

Nadhani hata huko CCM wanaanza kutilia shaka namna yake ya utendaji. Anadhani nafasi ya U Rais ni sawa na uwaziri alipokuwa ana jificha na kuvamia Mizani, huyu jamaa atakuwa na vituko si kidogo.
 
Watanzania tumezidi kwa usanii na kuremba taarifa kumbe ni wizi mtupuu mtupu nakwambia maneno meeeeengi tu,,hio style ndio safi tena 100%,mie inanigusa mno ila tanzania sio sie tusiotaka kazi ni wengi tunaowaumiza nyuma...jamani tubadilike,,huu mziki ni hadi mwisho....safi sana sana x 100000 im happy.......
 
MSD hawana hela ya kununua dawa lakini wana fedha za mafuta ya kusambaza maboksi ya dawa vijijini.
Hawa ni nao ni majizi wakubwa wakishirikiana na baadhi ya madaktari wizarani walio kwenye kamati ya manunuzi!

Wizara ya afya ina matatizo sana.Kila mtu siku hizi ni daktari huku mtaani na kibaya zaidi hatuwezi kuwajua yupi mtaalamu na yupi kimeo wote wanauza dawa.Huku nako inafaa akomeshe kabisa!
 
Nadhani hata huko CCM wanaanza kutilia shaka namna yake ya utendaji. Anadhani nafasi ya U Rais ni sawa na uwaziri alipokuwa ana jificha na kuvamia Mizani, huyu jamaa atakuwa na vituko si kidogo.
Kabisa Mkuu, huwezi kuwa mkuu wa Nchi halafu unafanya kazi kama wale maaskari wa barabarani wenye zile tochi........ngoja tuone lkn bado ni mapema sana kumpima Mheshimiwa Rais
 
Back
Top Bottom