Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Baada ya Wizara ya Fedha na Muhimbili, Wafuatao ni...

Police trafiki je ni majanga kule. Ukifanya biashara ya bidhaa ya jumla toka china hailipi km utrafki tz
 
Kabisa Mkuu, huwezi kuwa mkuu wa Nchi halafu unafanya kazi kama wale maaskari wa barabarani wenye zile tochi........ngoja tuone lkn bado ni mapema sana kumpima Mheshimiwa Rais

Kwa hiyo kwa akili yako unadhani anakurupuka??!!!!!
Watch the show. . . . . .
 
Mkwere akifuga maradhi.....
Sasa asiwache sehemu hizi
Immigration
City council..kule aulize gari 500,000 zinazopaki kwa siku ambazo wastani wa 1000 kila gari zinaingia 500m/= jee city wanapata ngapi!
Pia huko huko city akawajlize kuna mabango mangapi mjini na billboard ngapi na city wanaingiza ngapi kwa mwaka...hivi vitengo viwili tu basi vinatosha kuendesha jiji hili. Mkurugenzi lazima aondoke...
Itabidi avae kikawaida na kuendesha vitz iwe na kila kitu halfu apite kwenye mitego ya trafic...aone atavo pigwa bao
 
Lakini Mkuu NN, Hakuna ofisi muhimu iliyopo Ruvuma, Simiyu au Kigoma labda halmashauri tu.

Oh yeah, huko hakuna Watanzania wanaotegemea huduma zitolewazo na serikali?

Kwa mfano, hakuna magereza huko? Hakuna hospitali za serikali?
 
TRA, Bandari, LGAs

Hawa nikiwafikiria ndio nakufwaaaaaaa......hasa TRA na bandari.......waizi wakubwa......

na mgambo.......sijui hawa kwao wapi..........
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani anakurupuka??!!!!!
Watch the show. . . . . .

Mkuu punguza jazba, hakuna sehemu niliyosema amekurupuka.......nimeongelea atakuwa anavizia hivi mpk lini, mbona matatizo hayo yanafahamika miaka yote kuwa kuna shida katika sekta ya afya, binafsi nampongeza kwa alilofanya maana ni uamuzi mgumu, lkn sioni kama kuna cha ajabu hapo maana hata kama angetoa taarifa bado anagekuta hiyo mashine ni mbovu na wagonjwa wamelala chini.
 
Oh yeah, huko hakuna Watanzania wanaotegemea huduma zitolewazo na serikali?

Kwa mfano, hakuna magereza huko? Hakuna hospitali za serikali?



Ni kweli mkuu, lakini kwa Magufuli huyu hawezi zunguka kote. Labda tusubirie atakapounda baraza lake
 
Usilete masihara kwenye mambo ya msingi, this country needs some kind of shock treatment and comprehensive overhaul!! Go go go JPM


arudi ikulu akae,atume watu waende wampelekee taarifa,kinyume na hapo anapoteza muda!tatzo la muhimbiri ukiacha uzembe,ni uwepo wa mazingira mabovu ya kazi na bajeti finyu toka wizarani,aanzie juu ndo aje chini
 
Ni kweli mkuu, lakini kwa Magufuli huyu hawezi zunguka kote. Labda tusubirie atakapounda baraza lake

Kama hawezi, hiyo ni hoja nyingine.

Lakini kusema kwamba Ruvuma hakuna ofisi iliyo muhimu si hoja hata kidogo.

Ruvuma nako kuna Watanzania pia.
 
Ni kweli mkuu, lakini kwa Magufuli huyu hawezi zunguka kote. Labda tusubirie atakapounda baraza lake
Kama kwenye kampeni alizunguka nchi nzima na kuhutubia kwa nini ashindwe kwenda kuwapiga matukio?
 
hongera rais...umebakiza bandari..ili mawaziri utakaowachagua wajue ni kasi gani inayotakiwa.kweli wewe ni kiongozi ...
 
kiujumla kila eneo nchini kwetu kuna ubovu.tamisemi na hazina ndo wahusika wakuu wa mishahara hewa. utakuta mtu kashastaafu ama kafariki bado salary slip inatoka.serikalini wapiga dili ni wengi mno kila idara...
 
Kabisa Mkuu, huwezi kuwa mkuu wa Nchi halafu unafanya kazi kama wale maaskari wa barabarani wenye zile tochi........ngoja tuone lkn bado ni mapema sana kumpima Mheshimiwa Rais

Apimwe mara ngap ndg hio ndo style yake toka akiwa waziri walisema atachoka tu lakin wap! Tanzania tulipofikia tunahitaj Rais jama huyu mana taasisi zetu za umma ni full madudu so ngoja tunyoke kidogo
 
Mkuu punguza jazba, hakuna sehemu niliyosema amekurupuka.......nimeongelea atakuwa anavizia hivi mpk lini, mbona matatizo hayo yanafahamika miaka yote kuwa kuna shida katika sekta ya afya, binafsi nampongeza kwa alilofanya maana ni uamuzi mgumu, lkn sioni kama kuna cha ajabu hapo maana hata kama angetoa taarifa bado anagekuta hiyo mashine ni mbovu na wagonjwa wamelala chini.

Anafanya kazi yake wala havizii mtu anaenda mchana jua kali na ni muda wa kazi sasa hapo anamvizia nani??!! Au kuvizia we unaitumiaje??!!

Kuna shida sawa ndio anayafanyia kazi sasa utendaji wake sio lazima uwe ule unaoyegemewa na wengi au utaofurahisha wengi. . . .Kama tunakubali kuna matatizo basi acha afanye kazi
 
Aende pale airport na uhamiaji akajionee watu wanavyozama nchini kwa dola 200 tu wanakamata working permit na extension ya muda wa kuishi wanagongewa mihuri ya kudumu palepale, huku mtaani wapo ma engineer feki wamekama fursa za vijana wetu na wengine wamekuja kufungua vibiashara vya mil 10 walizokopa hapahapa na tunawanaita wawekezaji
 
Mkuu punguza jazba, hakuna sehemu niliyosema amekurupuka.......nimeongelea atakuwa anavizia hivi mpk lini, mbona matatizo hayo yanafahamika miaka yote kuwa kuna shida katika sekta ya afya, binafsi nampongeza kwa alilofanya maana ni uamuzi mgumu, lkn sioni kama kuna cha ajabu hapo maana hata kama angetoa taarifa bado anagekuta hiyo mashine ni mbovu na wagonjwa wamelala chini.

Anafanya kazi yake wala havizii mtu anaenda mchana jua kali na ni muda wa kazi sasa hapo anamvizia nani??!! Au kuvizia we unaitumiaje??!!

Kuna shida sawa ndio anayafanyia kazi sasa utendaji wake sio lazima uwe ule unaotegemewa na wengi au utaofurahisha wengi. . Au uliozoeleka. . .Kama tunakubali kuna matatizo basi acha afanye kazi
 
Back
Top Bottom