Baada ya sakata la Airtel tujiulize IPP ya Serikali ilikopotelea

Baada ya sakata la Airtel tujiulize IPP ya Serikali ilikopotelea

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
1,984
Reaction score
1,409
Mnamo miaka ya 1980 Serikali ya Tanzania kwa kushirikiana na Serikali za nchi za Scandinavia walianzisha mradi uliyokuwa ikiitwa Industry Promotion Project (IPP) ikiwa chini kampuni iliyoitwa Tanzania Development Financial Ltd (TDFL) kazi ya kampuni ya TDFL ilikuwa ni kukuza sekta binafsi kifedha na IPP ilikuwa mradi wa kukuza viwanda hapa nchini.

Kwa wale wasiyojua TDFL ndiyo inayomiliki majengo yote yalipo makao makuu ya Benki ya Barclay inayotazamana na hotel ya Serena.

Ombi langu kwa serikali ifuatilie na kutujulisha IPP yetu ilipotelewa wapi.
Japo kwa ifuatiliaji wangu mdogo inaonesha kuwa waliyokuwa viongozi wa IPP ya serikali ndiyo wamiliki wa sasa wa IPP ya Leo.

Tunataka IPP yetu tujulishwe ilipotelewa wapi?
 
duuuhhhh noma
muda simrefu utabatizwa jina mchochezi
nakatka mizunguko yko anza kuwa makini na magari ambayo ni Nissan nyeupe
 
Hii nchi unaweza kukuta hata IPP media, Clouds TV, Azam TV zote zinamilikiwa na TBC, ni suala tu la ameamkaje, ukweli mwingi unafichwa tunaonjeshwa punje kwa hisani za watawala huku wao wakirudia madudu yale yale kwa kupinga kukosolewa na kuzuia chochote kinachoiakisi utawala wao vibaya, kwa mwendo huu si ajabu madudu mengine yakafichuliwa na serikali nyingine katika kipindi kingine...."same shit different toilet"...yaani mavi yale yale choo kingine
 
ishu sio kufukua makaburi,makaburi yafukuliwe Na wahusika wafikishwe mahakamani tumechoka bla!bla!
Hii nchi watu wamepiga sana Hela,ndo maana jamaa anasema Ni vijisent mana Kuna waliopiga masent bado hatuja wafaham!
 
Mnamo miaka ya 1980 Serikali ya Tanzania kwa kushirikiana na Serikali za nchi za Scandinavia walianzisha mradi uliyokuwa ikiitwa Industry Promotion Project (IPP) ikiwa chini kampuni iliyoitwa Tanzania Development Financial Ltd (TDFL) kazi ya kampuni ya TDFL ilikuwa ni kukuza sekta binafsi kifedha na IPP ilikuwa mradi wa kukuza viwanda hapa nchini.

Kwa wale wasiyojua TDFL ndiyo inayomiliki majengo yote yalipo makao makuu ya Benki ya Barclay inayotazamana na hotel ya Serena.

Ombi langu kwa serikali ifuatilie na kutujulisha IPP yetu ilipotelewa wapi.
Japo kwa ifuatiliaji wangu mdogo inaonesha kuwa waliyokuwa viongozi wa IPP ya serikali ndiyo wamiliki wa sasa wa IPP ya Leo.

Tunataka IPP yetu tujulishwe ilipotelewa wapi?
Mungu wangu, unataka tufukue makaburi. Chonde chonde, mizimu utayoikuta humo itakurudi.
 
msisahau kufatilia na nyumba zetu za serikali zilipotelea wapi
Kwa uelewa wangu ziliuzwa mchana kweupe. Hazikuchukuliwa kwa ubabe ubabe kama haya mambo mengine...ipo siku watashikana mashati. Kwa mwendo huu Tanzania inanyooshwa na itabidi kujionyoosha popote palipopinda.
 
Mnamo miaka ya 1980 Serikali ya Tanzania kwa kushirikiana na Serikali za nchi za Scandinavia walianzisha mradi uliyokuwa ikiitwa Industry Promotion Project (IPP) ikiwa chini kampuni iliyoitwa Tanzania Development Financial Ltd (TDFL) kazi ya kampuni ya TDFL ilikuwa ni kukuza sekta binafsi kifedha na IPP ilikuwa mradi wa kukuza viwanda hapa nchini.

Kwa wale wasiyojua TDFL ndiyo inayomiliki majengo yote yalipo makao makuu ya Benki ya Barclay inayotazamana na hotel ya Serena.

Ombi langu kwa serikali ifuatilie na kutujulisha IPP yetu ilipotelewa wapi.
Japo kwa ifuatiliaji wangu mdogo inaonesha kuwa waliyokuwa viongozi wa IPP ya serikali ndiyo wamiliki wa sasa wa IPP ya Leo.

Tunataka IPP yetu tujulishwe ilipotelewa wapi?
Kama wanaume wakaiguse na NBC waone
ni suala la muda tu hii nchi ya matukio
 
Wakianza swala la uuzaji na uhongaji wa nyumba za serikali tutaamini hii vita haichagui wala haina visasi ndani yake
 
Mnamo miaka ya 1980 Serikali ya Tanzania kwa kushirikiana na Serikali za nchi za Scandinavia walianzisha mradi uliyokuwa ikiitwa Industry Promotion Project (IPP) ikiwa chini kampuni iliyoitwa Tanzania Development Financial Ltd (TDFL) kazi ya kampuni ya TDFL ilikuwa ni kukuza sekta binafsi kifedha na IPP ilikuwa mradi wa kukuza viwanda hapa nchini.

Kwa wale wasiyojua TDFL ndiyo inayomiliki majengo yote yalipo makao makuu ya Benki ya Barclay inayotazamana na hotel ya Serena.

Ombi langu kwa serikali ifuatilie na kutujulisha IPP yetu ilipotelewa wapi.
Japo kwa ifuatiliaji wangu mdogo inaonesha kuwa waliyokuwa viongozi wa IPP ya serikali ndiyo wamiliki wa sasa wa IPP ya Leo.

Tunataka IPP yetu tujulishwe ilipotelewa wapi?
Tumekusoma mkuu ni kufukua makaburi yote kisibaki kitu,tuanze na mv bagamoyo,tanroad ambao hela zimeliwa na kujengwa barabara mbovu chini ya miaka 2 mashimo kibao.hpo tutakua tumemsaidia sana mfukuaji makaburi
 
Back
Top Bottom