Baada ya kumiliki tecno W5LTE, Nimeamini hakuna simu bora kama tecno

Baada ya kumiliki tecno W5LTE, Nimeamini hakuna simu bora kama tecno

Ila kuna anaetaka kukosa wateja??
Swali lako sio la mtu mwenye uwezo mzuri wa kufikiri mdau, umewahi ona samsung au iphone hazinunuliwi... hata bei ikiwa kubwa quality inawabeba. mtu anaona kuliko kununua simu ya bei rahisi ambayo anaweza kubadilisha na kununua nyingine bora agharamie kwa kitu cha uhakika.
Na mwisho wa siku kila mtu ana soko lake ndo mana anazalisha, unadhani hizi techno wanatuletea sisi wala vumbi na kwa wabeba box huko wanapeleka ?
 
Hivi bei zake jaman ni kias Gan isije ikawa wengine tumelimwa mikoani huku
Bei yake ni 250,000/= ina finger print kwa nyuma tecno w5 lte betri 3000mh kwenye internet hadi kidole kinakufa ganzi chaji ipo tu mkuu
 
Tecn anazngua vtu vichach km camera .display screen .weight.inch. nimeham tecno j8 nimechukua galaxy j7 hatar tupu km mbel
 
Tatizo mnabishana kwa kuchambana. Hebu wekeni spec za kila1.
Tuongee kitaalamu
 
japo natumia Tecno L8 plus lakin sikubalian nawanaosema eti tecno ni nzuri kuliko samsung au iphone
Nani kasema nzuri kuliko? Hata mimi nishatumia hzo brand zenye majina makubwa ila hebu kuwa mkweli vitu unavyopata kwenye hyo L8 hzo brand kubwa utapata kwa chini ya laki 7?
 
Swali lako sio la mtu mwenye uwezo mzuri wa kufikiri mdau, umewahi ona samsung au iphone hazinunuliwi... hata bei ikiwa kubwa quality inawabeba. mtu anaona kuliko kununua simu ya bei rahisi ambayo anaweza kubadilisha na kununua nyingine bora agharamie kwa kitu cha uhakika.
Na mwisho wa siku kila mtu ana soko lake ndo mana anazalisha, unadhani hizi techno wanatuletea sisi wala vumbi na kwa wabeba box huko wanapeleka ?
Tecno W5LTE zipo imara mkuu sio rahisi atengeneze bidhaa feki ambazo zitamnyima soko upo apo
 
Nani kasema nzuri kuliko? Hata mimi nishatumia hzo brand zenye majina makubwa ila hebu kuwa mkweli vitu unavyopata kwenye hyo L8 hzo brand kubwa utapata kwa chini ya laki 7?
Mkuu tatizo la simu za tecno zina lag sana ukitaka kuandika msg keyboard haitokei hadi usubiri dakika 2 au 3
 
Ukiona design yoyote inafanya mambo mengi mno kwa gharama ndogo ujue ni unstable, baada ya muda huelemewa maana background running applications zinakuwa nyingi kuliko hata uwezo wa processor walizoweka na bila shaka wametumia vitu vya quality ya chini kias flani kufidia gharama... hakuna anayetaka hasara
Uzuri nina experience na simu za gharama hii W5 mwezi wa 11 huu naumaliza no mushkel sibebi power bank net asubuhi hadi nalala simu inasoma chaji 30% nataka nini tena
 
Back
Top Bottom