akili akili
JF-Expert Member
- May 5, 2014
- 1,767
- 1,157
Ngoja ianze kutopokea meseji kama yangu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] , isukume mapema hiyo simu kabla haujamuuzia fundi spea kwa bei ya hasara.Nimeamini hakuna simu bora kama tecno Nimeamini baada ya kununua tecno W5LTE aisee sijutii laki mbili Zangu
Vitu unavyofata kwenye simu zenu za misifa unavipata kwenye W5 sijutii kuwa na techno werevaNipo tayari niingie gharama ninunue Samsung na sio Tecno, maana ni heri ukanunua kitu chenye high durability kwa gharama kubwa kuliko kununua chenye low durability. Techno amejaa mbwembwe kibao mno ila hamna kitu hapo.
Weka protector, hilo unaolalamikia ni matokeo ya uzembe wako!Q
Zinaponishinda mimi pale zinapo clack yaani ikiclack kidogo tu basi inataka bajeti ya kubadilisha tachi, maana ninalo Xperia T2 Ultra, haijaclack wala nini lakini nashangaa tu tachi haifanyi kazi
We unajua simu wacha wazembe wabwatuke kwa kuziponda technoTecno nazikubal kwa camera na betri hasa w5
Hzo unazoona ni simu hebu nitajie moja yenye bei chini ya laki 3 ukitumia huwa unaenjoy? acha Mbwembwe hzo brand matoleo mazuri ni laki 7 kwenda juu ambapo vitu vyake vyote unavipata kwenye techno ya laki 3 plus chaji haiishi sasa kipi bora?Tecno[emoji1][emoji1][emoji1][emoji23][emoji23]
Alaf tecno zote W5[emoji23][emoji23][emoji23]
Na umenunua leo af unaisfu
Ngja ianze kufany yke utarud hp kutubu uongo wako!
Tecno cio smu!
Ht cx uchfu tuu!
Response ya tecno ukitouch ni taabu tu. Keyboard unasubirrr, camera ukipga picha kusave unasubirrrr'
Cmu n iphone & samsung'
Ukiona design yoyote inafanya mambo mengi mno kwa gharama ndogo ujue ni unstable, baada ya muda huelemewa maana background running applications zinakuwa nyingi kuliko hata uwezo wa processor walizoweka na bila shaka wametumia vitu vya quality ya chini kias flani kufidia gharama... hakuna anayetaka hasaraVitu unavyofata kwenye simu zenu za misifa unavipata kwenye W5 sijutii kuwa na techno wereva
Ila kuna anaetaka kukosa wateja??Ukiona design yoyote inafanya mambo mengi mno kwa gharama ndogo ujue ni unstable, baada ya muda huelemewa maana background running applications zinakuwa nyingi kuliko hata uwezo wa processor walizoweka na bila shaka wametumia vitu vya quality ya chini kias flani kufidia gharama... hakuna anayetaka hasara
Watu wanamiliki simu kwa sifa bila kujal interest zaoWe unajua simu wacha wazembe wabwatuke kwa kuziponda techno
Taja simu unayoiona wewe ni bora yenye sifa kama hzo halafu sema bei yake kama hujapigwa laki 9Internal 16GB
OS Android 6.0 Marshmallow
Processors 1.3GHz quad-core Cortex-A53 CPU, MediaTek MT6735 chipset, Mali-T720 GPU
RAM 1GB
Hii ndio simu ambayo unaisifa! mi naona unajifariji tu.
Sio kweli mkuuWatu wanamiliki simu kwa sifa bila kujal interest zao
K/kooMkuu Nami nimenunua juzi wewe umenunua wapi mkuu? Aisee simu tamu Sana
Hivi bei zake jaman ni kias Gan isije ikawa wengine tumelimwa mikoani hukuK/koo
Akikujibu nitag mkuu [emoji23] [emoji23] [emoji23]Taja simu unayoiona wewe ni bora yenye sifa kama hzo halafu sema bei yake kama hujapigwa laki 9
Kufa saketi ni tatizo la umeme kwa watu mia ni wewe tu ulikuwa na matumizi mabayaAnayeisifia tecno huyo ni taahira hajitambui mi yangu ilikufa saketi
Aaah wapiiiiii.....tecno?hiyo ni kichefu chefuNimeamini hakuna simu bora kama tecno Nimeamini baada ya kununua tecno W5LTE aisee sijutii laki mbili Zangu
Mkuu akitumia umeme wa toilet uyoKufa saketi ni tatizo la umeme kwa watu mia ni wewe tu ulikuwa na matumizi mabaya
Kwa mtu mwenye umri Kama wako ni hatari Sana kujibu kwa kukurupuka hasara kwa taifa na family levelAaah wapiiiiii.....tecno?hiyo ni kichefu chefu