Baada ya kumiliki tecno W5LTE, Nimeamini hakuna simu bora kama tecno

Baada ya kumiliki tecno W5LTE, Nimeamini hakuna simu bora kama tecno

Kustuck ndio kumenikimbiza [emoji769]tecno
nilikuwa na tecno Flani hivi yaan kuandika msg au kupiga simu unasubiri hata dkk 15 ndo keyboard itoke
Aisee nikajua ni mimi tu na katechno kangu ndo napata haya maradhi.... Inaboa ile mbaya...
 
Aseeh, ikianza kuzingua ukae kimya eee...we unatukana mamba kabla hujavuka mto?? Hivi unazijua Tekino vizuri
Ww yangu icpo kaa sawa na update tu, inakuwa standar na prog zinaongezeka. Polen mcopenda tecno
 
Hivi napenda kuuliza kama kuna Tecnoo imewahi kukubali software upgrade labda from Lollipop to Marshmallow... [emoji41][emoji41]
 
Samahani mkuu, naomba unielekeze Duka linalouza TECNO USED kisha muuzaji akatoa na warranty ya mwezi mmoja, maana mi nishazoea kuzikuta, NOKIA, SAMSUNG, MOTOROLA, LG, SONY ERICKSON na BLACKBERRY na muuzaji ananihakikishia nikinunua atanipa na warranty ya mwezi mmoja ikinisumbua nimrudishie, na nimeshazifanyia majaribio simu mbili huku nikizipigisha mzigo mzito, hii nnayo tumia hapa ni NOKIA LUMIA 925,....

Sasa naomba unielekeze duka ambalo naweza pata TECNO USED matoleo ya nyuma tukianzia na P3 na P5 maana kwa hizi simu za NOKIA, SAMSUNG, SONY Ericsson, MOTOROLA na LG na BLACKBERRY huwa nakuta matoleo ya tangu 2002 na zinauzwa USED.

NIKIPATA HILO DUKA NDO NITAAMINI KWAMBA TECNO NI SIMU IMARA, ZENYE UBORA WA HALI YA JUU NA ZINADUMU MUDA MREFU.....kinyume cha hapo TECNO zitakuwa uchafu flani hivi ambao unaletwa AFRICA
Mkuu izo hapo ukiondoa tecno huku kwetu kuna duka wanaziuza kwa mkopo wa buku2 kwa siku ebu fikiria simu ya laki 3 mpaka 6 mtu anakukopesha kwa kiasi hicho unadhani zinauimara kias gani??
 
Simu ni kifaa cha kukusaidia katika mawasiliano na hasaaa kuperuzi internet ambayo ndio world [emoji288] Library sasa apo kulingana na ubora wa simu yako itakusaidia kuperuzi kwa muda mfupi na kwa ufanisi wa hali ya juu.
Ni kweli mkuu
 
Sijawahi kutumia tecno pia sijawahi kuzikubali
Na kwa mtu anayejua simu vizuri hawez tumia tecno labda kwa matatizo tu
Pengine ungesema Sony, Htc ama samsung apo sawa
 
Infinix ndiyo mfuniko wa tecno.Battery siku2 kama utatumia kudownload picha na YouTube kwa kwenda mbele. Kama upo unayetumia thibitisha hili.
 
Likianza tatzo la screen overlay usije kulia lia
 
Nsisubiri techno L10 maana hii l9 plus nzuri ila nionavyo network l8 inazidi


Sent from my TECNO L9 Plus using JamiiForums mobile app
 
Mkuu izo hapo ukiondoa tecno huku kwetu kuna duka wanaziuza kwa mkopo wa buku2 kwa siku ebu fikiria simu ya laki 3 mpaka 6 mtu anakukopesha kwa kiasi hicho unadhani zinauimara kias gani??
Upo wapi mkuu nije nikope, ikibidi nitoe cash
 
Back
Top Bottom