Baada ya kumiliki tecno W5LTE, Nimeamini hakuna simu bora kama tecno

Baada ya kumiliki tecno W5LTE, Nimeamini hakuna simu bora kama tecno

Boom j8 yangu mwaka 1 na nusu juu bado inadunda

Chaji inakalisha mpaka inaboa

Games;
Asphalt 8
PES 18
DLS17
MISSION BERLIN
VICE CITY V

Msifananishe Tecno na vitu vya kijinga
Samsung=lazima uwe na power bank
IPhone=mzigo wa kiboyaaa..
 
Anayeisifia tecno huyo ni taahira hajitambui mi yangu ilikufa saketi
 
Camera Safi. Processor inatisha betri imara 3000mAh huna aja ya vipawabank
Aisee! Mkuu kama tuko pamoja vile hizo ndio sifa za msingi hata mimi ninazoangalia. Na nisiyopenda hizo powerbank nipo safi na hii simu yyangu.
 
Tecno sio mbaya kwa lighter user
Ila kwa wale heavy user wenye apps nzito zito na magame yenye mb kubwa lazma watumie mizigo inayojielewa kama samsung,Xiaomi,huawei or htc zenye specification kubwa kuanzia processor,RAM mpaka Storage.
nilikuwa [emoji769]tecno now nimehamia [emoji769]samsung full burudani
Hyo simu tajwa inavigezo vyote vya simu kubwa kama hzo HTC utaki wahi misifa phones
 
Aisee! Mkuu kama tuko pamoja vile hizo ndio sifa za msingi hata mimi ninazoangalia. Na nisiyopenda hizo powerbank nipo safi na hii simu yyangu.
Sio kama hata na mimi mkuu yupo pa1 tecno W5LTE nazikubali Sana kuanza uwezo wa kamera adi betri
 
Back
Top Bottom