Baada ya kufanya mapenzi, uume wangu hausimami tena

Baada ya kufanya mapenzi, uume wangu hausimami tena

Kutokana na kikao cha dharula cha jana usiku cha marijali kilichofanyika movenpick hotel na nikiwa kama mwenyekiti wa wanaume marijali TANZANIA nakufungia rasmi leseni yako ya urijali kwa muda wa miezi mitatu hadi pale kitendea kazi chako kitakapo anza kuonyesha uhai...otherwise tutakuondoa rasmi katika orodha ya marijali nchini TANZANIA....itifaki imezingatiwa.....

Hahahaha!!!
 
Nasikia eti kama mwanamke amelalia pini au sindano wakati unadoo, ndo basi tena inakuwa hivyo daima!!
 
Weee cute b wewe!!!! haaaya.Utapewa moto utoke nduki mzigo overloaded.Naona haujawahi pelekewa moto wa maana.

Mimi namsaidia tuu asimamishe then hatufanyi kitu maan sio makubaliano
 
Habarini wadau,

Ni wiki sasa tangu nifanye mapenzi na mdada fulani hivi amaye aliijituma vilivyo kunako ground na kujikuta wote majeruhi baada ya gemu kuisha.

Sasa ajabu ni kwamba uume wangu limegoma kusimama wima tangu siku hiyo,sasa ni wiki hii.
Sijawahi jibusti na kitu chochote ili kuongeza nguvu.

Ila tu nikubali kua nguvu nyingi ilitumika ili kuikabili timu pinzani ambayo ilionesha ufundi wa hali ya juu.
Maswali ninayojiuliza ni je hali hii nikawaida ama kuna mkono wa mtu.

Yule dada anayo siri nzima, surrender yourself to her!
 
virusi vinakuwaga hivyo hivyo mwezi wa kwanza
 
Inaonesha ulipopiga hiyo kitu ulikata kiu ya maisha yako. So usihangaike coz umepunguziwa gharama za kuhangaika na wanawake lkn pia umejiepusha na magonjwa yabzinaa na ukimwi.
SHUKURU MUNGU KWA DUSHE LAKO KUACHA KUSIMAMA

Hawezi kujiona kama binadamu wengine! Ukipungukiwa hicho maisha hayana maana saana.
 
Dawa ipo ananyweshwa beberu la mbuzi alafu baada ya kama nusu saa unampa tigo yako beberu huyo akishusha tu mzigo na dushe lako linasimama
 
Pole mwanakwetu ila nikuulize tu swali moja ,kama unaendesha gari ukafika mwisho wa safari si utalipaki?Nina maana goma limekataa kusimama baada ya kulitumikisha kisawasa sasa si kazi imeisha ,kama sijasahau Biology yangu ya kizee about Law of Use and disuse.Au umeshataka kulitumikisha tena mapema hii?
Jambo jingine umesema mdada alijituma kisawasawa labda ulipitiliza ukamaliza stock ya mwezi mzima hivyo litarudi normal baada ya kipindi hicho.
Endelea kulishtua
 
Hawezi kujiona kama binadamu wengine! Ukipungukiwa hicho maisha hayana maana saana.

Hamna. Ujue kuna watu wanapiga mabao kwa ajili ya miaka 40 mbele. So it is likely that amekata kiu ya maisha na ataishi kwa raha kabisa
 
Back
Top Bottom