Baada ya Kanda Nyanda za Juu Kusini, leo ni Kanda ya Magharibi

Baada ya Kanda Nyanda za Juu Kusini, leo ni Kanda ya Magharibi

Hakuna rangi wataacha ona!.... Hilo ni eneo zuri sana kwa mkutano kwa sababu ni katikati ya mji karibu na soko kuu la sumbawanga!.... Tumaini endelea kutupa tumaini hapa!
 
Safi sana Makamanda huku mtaani mimi naendelea na Elimu ya Uraia kwa Kila ninaye kutana naye iwe ni kwenye Basi, Sokoni, Hotelini, Baa, Guest kazalika
Hongera sana mkuu, mwenyew nimeshaanza mitaani, natembea naskafu yaCDM shingoni, halafu simu yangu ya mchina ni full blast wimbo wa pipoz pawaa.
 
Mkuu Tumaini Makene a.k.a Nyehunge...kazi nzuri sana unafanya ukitoka kule nipitie tukale nanasi Nzera
 
Why so many polissm ama kunaabari za kiinterijensia?Kuweni makini na vitu vya ncha kali visiwarukie
 
Heeeh?! Hiyo nyomi ni Sumbawanga au Mwanza...CCM mnakazi ngumu ngumu sana mbele ya CDM hawa jamaa wako serious kuliko mnavyofikiri..kama wanaweza kupata umati kama huu kwa mkutano wa kushtukiza siyo kitu cha kubeza

Usiyashtue yaendelee kujifariji kwa tafiti za SYNOVATE za kujichekesha/kujitekenya na kucheka mwenyewe!
 
kamanda Makene nashukuru umejionea mwenyewe na utakuwa barozi mzur humu JF, kumbuka ule uzi wangu nilioutoa humu baada ya kesi ya lema kuisha
"Ya lema yameisha mh.Mboye liangalie jimbo la sba"

naamini umekubal kuwa nilikuwa mzalendo na si mkanda wala mkabila,bali niliwasilisha kilioa cha wanasba,tuliopokwa haki,ONA WATU,ONA MAANDAMANO
HAKIKA MUNGU IBARIKI SBA,IBARIKI CHADEMA
 
ni wakati wa ccm kuachia nchi wakubali wasikubali they must go...and i mean they must go.
 
Kuna watu wamelishwa nyamafu na ccm kila siku wanaimba kwamba umaarufu wa Chadema unaporomoka na vijana wanaikimbia. Hilo nyomi la sumbawanga na big nyomi la jana mbeya ni ushahidi tosha kwamba Chadema inazidi kupanda wakati wao ndio wanaporomoka.
 
Kiukweli huwa namshukuru Mungu kuniwezesha kwenda kwenye mkutano wa mwembe yanga 2007 wa list of shame,
Maana hapo ndipo nilianzia kuwa mwanachama hai wa CHADEMA mwenye kadi. Sijutii kuichagua CDM.

Mungu Ibariki CHADEMA,Mungu Tubariki watanzania"
...Baba YETU uliye juu Mbinguni yawahishe haraka majangili huko jehanamu watanzania wapate kupumua !!!!

 
Hii kampeni mpaka itakapoisha kazi ipo. 2015 patakua hapatoshi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kuna watu wamelishwa nyamafu na ccm kila siku wanaimba kwamba umaarufu wa Chadema unaporomoka na vijana wanaikimbia. Hilo nyomi la sumbawanga na big nyomi la jana mbeya ni ushahidi tosha kwamba Chadema inazidi kupanda wakati wao ndio wanaporomoka.

Mkuu Mwita Maranya uzinduzi wa Kanda ya Mashariki ni lini?
 
Last edited by a moderator:
Baada ya CHADEMA kuiteka Nyanda za Juu Kusini kwa maandamano na mkutano mkubwa katika Jiji la Mbeya, leo ni zamu ya Kanda ya Magharibi katika Mji wa Sumbawanga, Rukwa.

Sumbawanga utakuwa ni mkutano wa hadhara. Uzinduzi wa kanda hii ya Magharibi umepangiwa tarehe ya mbele.

Mwenyekiti ameanza kwa kufungua misingi kadhaa, kabla ya kuelkea Uwanjani, Rukwa High School...

attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php


attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php

Kamanda Mbowe akiongoza maandamano

attachment.php

Maandamano kuelekea kiwanja cha mkutano

attachment.php

Kamanda Benson Kigaila.

attachment.php

Kamanda John Mlema

attachment.php

M/kiti taifa CHADEMA akimwaga cheche.
====== Updates ===========

Kamanda makene mbona hizo picha sizioni wala link siioni na natumia laptop sio simu ....please nasubiri mwongozo wako nishuhudie harakati nyumbani kabisa
 
Mkuu Tumaini Makene a.k.a Nyehunge...kazi nzuri sana unafanya ukitoka kule nipitie tukale nanasi Nzera

Du! Mkuu Nyampanaga. Umenikumbusha mbali. Enzi za Nyehunge Guy...O level...mananasi ya Nzera! Nway nitaku-pm, tuongee vzr.
 
Propaganda haziwa saidii CCM, CDM ni mwendo tu! na watu wamekubali somo!
 
Back
Top Bottom