Baada ya Kanda Nyanda za Juu Kusini, leo ni Kanda ya Magharibi

Baada ya Kanda Nyanda za Juu Kusini, leo ni Kanda ya Magharibi

Movement inatia matumaini ya kupata mabadiliko ya kweli katika taifa letu.Wakati uliokubalika kusambaza elimu ya uraia vijijini ni sasa na chadema wazidi kwenda vijijini zaidi huko ndo kunaushindi wa mapambano
 
Ktk ptapta zangu mikoan, ana kwa ana na makamanda wa ktaifa wakpandkza mbegu za mapnduz. Ss mfpa akubal kushusha miba.
 
Ktk ptapta zangu mikoan, ana kwa ana na makamanda wa ktaifa wakpandkza mbegu za mapnduz. Ss mfpa akubal kushusha miba.
 
Back
Top Bottom