Baada ya Kanda Nyanda za Juu Kusini, leo ni Kanda ya Magharibi

Baada ya Kanda Nyanda za Juu Kusini, leo ni Kanda ya Magharibi

Tumaini Makene

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Posts
2,650
Reaction score
6,088
Baada ya CHADEMA kuiteka Nyanda za Juu Kusini kwa maandamano na mkutano mkubwa katika Jiji la Mbeya, leo ni zamu ya Kanda ya Magharibi katika Mji wa Sumbawanga, Rukwa.

Sumbawanga utakuwa ni mkutano wa hadhara. Uzinduzi wa kanda hii ya Magharibi umepangiwa tarehe ya mbele.

Mwenyekiti ameanza kwa kufungua misingi kadhaa, kabla ya kuelkea Uwanjani, Rukwa High School...

attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php


attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php

Ufunguzi wa misingi na matawi

attachment.php

Kamanda Mbowe akiongoza maandamano

attachment.php

Maandamano kuelekea kiwanja cha mkutano

attachment.php

Kamanda Benson Kigaila.

attachment.php

Kamanda John Mlema

attachment.php

M/kiti taifa CHADEMA akimwaga cheche.
====== Updates ===========
Ufunguzi wa misingi na matawi

Kazi inaendelea...ufunguzi wa matawi na misingi, huku maandamano yakielekea Viwanja vya Rukwa High School...

Ngoja nikimbizane na hii coverage...picha zingine nitawatupia baadae. Maandamano yameshawasili eneo la mkutano... Kamanda Benson Kigaila.

Amewaambia Watanzania wa Sumbawanga kuwa hatimaye safari yao ya ukombozi waliyoamua katika sanduku la kura mwaka 2010 itakamilika kwa wao kufika wakiwa na Nobet Yamsebo, mgombea aliyechakachuliwa na kesi bado iko mahakamani...

Kamanda John Mlema. Amewaambia Watanzania wa Sumbawanga kuwa watawala wamewageuza wananchi sawa na kuku wa kienyeji...

Kamanda tayari yuko jukwaani...anawaambia kila mtu aliyeko eneo la mkutano ajisikie amani...
 
Safi sana Makamanda huku mtaani mimi naendelea na Elimu ya Uraia kwa Kila ninaye kutana naye iwe ni kwenye Basi, Sokoni, Hotelini, Baa, Guest kazalika
 
Asanta kamanda Tumaini, wakati mwingine tupe ratiba ya Mwenyekiti mapema. Dah noana wanapokezana vizuri na Katibu mkuu, maana baada ya harakati za muda mrefu za Dr Slaa sasa naona mweyekiti amepokea kijiti. Namwaminia sana kamanda najua atawapeleka puta Ccm mpaka magamba yawapukutike.
 
Kazi nzuri tunafuatilia hapa! Mko makamanda wangapi huko?
 
Wao wakati wanapoteza muda Lumumba kuandaa propoganda za kupotosha umma kuhusu harakati ambazo CDM wanazifanya.Makamanda wapo Field wanasonga mbele.......:rockon:
 
CHADEMA mnavyojaribu kufungua matawi mikoani ni jambo zuri kisiasa maana mnakuwa mnawasogelea wanachama ambao kimsingi ndio watakaokifanya chama kisonge mbele, au kianguke..
 
Pamoja saaana makamanda. ccm wajue CDM NI TANZANIA NZIMA NA SI KASKAZINI 2 Kama wanavyowadanganya watu
Baada ya
CHADEMA kuiteka Nyanda za Juu Kusini kwa maandamano na mkutano mkubwa
katika Jiji la Mbeya, leo ni zamu ya Kanda ya Magharibi katika Mji wa
Sumbawanga, Rukwa.

Sumbawanga utakuwa ni mkutano wa hadhara. Uzinduzi wa kanda hii ya
Magharibi umepangiwa tarehe ya mbele.

Mwenyekiti ameanza kwa kufungua misingi kadhaa, kabla ya kuelkea
Uwanjani, Rukwa High School...


 
Kiukweli huwa namshukuru Mungu kuniwezesha kwenda kwenye mkutano wa mwembe yanga 2007 wa list of shame,
Maana hapo ndipo nilianzia kuwa mwanachama hai wa CHADEMA mwenye kadi. Sijutii kuichagua CDM.

Mungu Ibariki CHADEMA,Mungu Tubariki watanzania"
 
Hiyo nyomi hapo juu inatia faraja, wakijiandikisha woote hao na kupiga kura cdm.... Masisiemu lazima yahame nchi 2015..... R.i.p masisiemu
 
Go cdm.. Achana na mashetani masisiemu.... miaka 50 hakuna cha maji, umeme, wala maji ya uhakika, mbali ya kwamba lichama lao lina maprof wa kukariri maandishi...
 
Ngoja nikimbizane na hii coverage...picha zingine nitawatupia baadae. Maandamano yameshawasili eneo la mkutano... Kamanda Benson Kigaila.

Amewaambia Watanzania wa Sumbawanga kuwa hatimaye safari yao ya ukombozi waliyoamua katika sanduku la kura mwaka 2010 itakamilika kwa wao kufika wakiwa na Nobet Yamsebo, mgombea aliyechakachuliwa na kesi bado iko mahakamani...


Heeeh?! Hiyo nyomi ni Sumbawanga au Mwanza...CCM mnakazi ngumu ngumu sana mbele ya CDM hawa jamaa wako serious kuliko mnavyofikiri..kama wanaweza kupata umati kama huu kwa mkutano wa kushtukiza siyo kitu cha kubeza
 
Back
Top Bottom