Baada ya dalili ya vikwazo wanaomba wananchi tuwasaidie

Baada ya dalili ya vikwazo wanaomba wananchi tuwasaidie

watakaa sawa tu, Kama walishindwa kufanya chechote kipindi jecha anafuta matokeo zanzibar

Unategemea watafanya nini leo?

Tambua ni vigumu mno kuingilia masuala ya ndani ya nchi yeyote hapa duniani ikiwa wananchi wa nchi hiyo wako nyuma ya serikali

mbali na hilo hii nchi ina watu waoga kuliko kawaida, so hata kama wananchi wengi itafikia kipindi wasiwe nyuma ya serikali hakuna kitakachofanyika pia

So hao jamaa uliowataja watakaa sawa tu, isitoshe na wao wapo kibiashara, hawana interest yeyote na wewe mwananchi wa kishumundu huko moshi, anaekujua wewe ni magufuri huyu huyu.
Mkuu akili yako imeishia hapa!
 
Tukipata matatizo tutapata nguvu tumng'oe huyu dikteta uchwara
Lengo la vikwazo ni ili hali iwe ngumu na ikiwa ngumu wote mtaimba wimbo mmoja mkiimba wimbo mmoja mtanena wote Kwa lugha,then unabii wa Lema utatimia.
 
Nimecheka sana.

Katika hali ya kawaida mimi mwanaume siwezi kua upande wa mbuzi jike. Nitasimama upande wa mwanaume mwenzangu beberu.

Siku zote wanaume hatuangushani, lazima tuinuane na tusaidiane bila kujali species gani, inapokuja swala ni mwanaumr lazima nisimame upande wake.
Team maslai team tumbo
 
Hata tusipowaunga mkono EU na Marekani bado watashinda tu,

hebu fikiria kuwa gari la mawasiliano ya raisi limenunuliwa toka kwa hao mabeberu tena ndiyo waliolitengeneza, helikopita za ulinzi wa raisi zimetoka kwa hao mabeberu, teknolojia ya mawasiliano nyeti ya nchi inaongozwa na hao mabeberu,

sasa wakiamua kuivuruga hii ardhi ni mara moja tu, jiwe hana historia yoyote ya kupigana vita lakini nashangaa anajifanya mbabe mbele ya wajuzi wa vita.


Jiwe hawezi vita vya kutumia akili, huyu jiwe hatufai, hatufai maana hata kujenga mahusiano ya kidiplomasia ili kumaliza migogoro kama hii hawezi kabisa.


Ewe jiwe phd yako haina maana kwetu kama nchi. Lazima utaondoka tu.
 
Hii nondo nimeielewa
Mbona wametoa Hoja 15 zifanyiwe Kazi,we unajua Sheria zaidi kuliko hao.Soma Sheria za kimataifa uelewe.UN inayo haki kuingilia nchi yeyote mwanachama kulinda maisha ya watu wawapo hatarini,kumbuka kuna the Hague tumesaini mikataba sisi ni sehemu ya dunia, pakichafuka watakaoingia gharama za kuhudumia wakimbizi ni hao hao UN na sio wakolomije wao watakuwa zao Rwanda wanatuangalia kwenye tv baada ya kukiwasha.Ni heri jumuia za ulaya zitusaidie kuwafurusha wakoloni weusi popote Africa maana wakicheka nao watavuna wakimbizi nchi zao ulaya.Leo ulaya na USA zinapokea wakimbizi toka Africa ni Kwa sababu ya uzembe wao wa kutokuwashughulikia wakoloni weusi waliokosa maadili na Upendo wa malezi bora toka utotoni Kwa Wazazi wao ikapelekea kuwa madikteta sababu ya uzembe wa malezi wa Wazazi wao.Thus kuna msemo usemao Amani ya dunia imeshikwa na mwanamke kupitia malezi ya mtoto.Madikteta wote dunia ni si Hitler, Mobutu,Mao,Bokasa,Iddi Amini nk ni sababu ya mwanamke kushindwa kuwapa malezi bora wakapelekea kuwa madikteta.
 
Mimi kama mmoja wa wanachi nitasimama upande wa wanaowaita MABEBERU mpaka hao mbuzi jike washike ujauzito.
 
Stone must go.!
Hata tusipowaunga mkono EU na Marekani bado watashinda tu,

hebu fikiria kuwa gari la mawasiliano ya raisi limenunuliwa toka kwa hao mabeberu tena ndiyo waliolitengeneza, helikopita za ulinzi wa raisi zimetoka kwa hao mabeberu, teknolojia ya mawasiliano nyeti ya nchi inaongozwa na hao mabeberu,

sasa wakiamua kuivuruga hii ardhi ni mara moja tu, jiwe hana historia yoyote ya kupigana vita lakini nashangaa anajifanya mbabe mbele ya wajuzi wa vita.


Jiwe hawezi vita vya kutumia akili, huyu jiwe hatufai, hatufai maana hata kujenga mahusiano ya kidiplomasia ili kumaliza migogoro kama hii hawezi kabisa.


Ewe jiwe phd yako haina maana kwetu kama nchi. Lazima utaondoka tu.
 
Mbona wametoa Hoja 15 zifanyiwe Kazi,we unajua Sheria zaidi kuliko hao.Soma Sheria za kimataifa uelewe.UN inayo haki kuingilia nchi yeyote mwanachama kulinda maisha ya watu wawapo hatarini,kumbuka kuna the Hague tumesaini mikataba sisi ni sehemu ya dunia, pakichafuka watakaoingia gharama za kuhudumia wakimbizi ni hao hao UN na sio wakolomije wao watakuwa zao Rwanda wanatuangalia kwenye tv baada ya kukiwasha.Ni heri jumuia za ulaya zitusaidie kuwafurusha wakoloni weusi popote Africa maana wakicheka nao watavuna wakimbizi nchi zao ulaya.Leo ulaya na USA zinapokea wakimbizi toka Africa ni Kwa sababu ya uzembe wao wa kutokuwashughulikia wakoloni weusi waliokosa maadili na Upendo wa malezi bora toka utotoni Kwa Wazazi wao ikapelekea kuwa madikteta sababu ya uzembe wa malezi wa Wazazi wao.Thus kuna msemo usemao Amani ya dunia imeshikwa na mwanamke kupitia malezi ya mtoto.Madikteta wote dunia ni si Hitler, Mobutu,Mao,Bokasa,Iddi Amini nk ni sababu ya mwanamke kushindwa kuwapa malezi bora wakapelekea kuwa madikteta.

Hao marekani na ulaya wanapokea wakimbizi kwasababu wao ndio chanzo cha kuvuruga amani kwenye nchi za afrika na si kwasababu hizo ulizotoa
 
Wakate misaada.. mtaona kama hao nyumbu wataingia ikulu?? Nchi hii ni huru, ina utaratibu wake. Tanzania haitokua nchi ya kwanza kupata vikwazo
 
serikali ikisema inawaomba wananchi waiunge mkono, tambua inawaomba wananchi wote ambao ni zaidi ya 50 milion

Jf tupo chini ya laki tano na nakuhakikishia tunaoiunga mkono serikali dhidi ya hao mbwa wenu wa kizungu tuko wengi

so wewe simama huko huko kwa bwana zako halafu subiri kitakachotokea

for your information unakumbuka matukio ya MKIRU?

Umeshajiuliza kwanini BBC na gazeti la mwananchi ndio walikua wa kwanza kupata taarifa za kila tukio linapotokea?

unapaswa ujue hii nchi imeshaingiliwa na hao bwana zako na ikashinda.
Watoto wakiwa kwenye keyboard wanaandika chochote wanachoota, wanadhani nchii hii inajiendesha kwa kubahatisha
 
Hivi vikwazo vinavyowekwa na serikal dhidi ya wapinzani huvioni? kwahiyo kama ni namba tutaisoma wote wacha serikali isumbuwe watu kwa ujinga wao halafu itaomba poo.
Wewe ni kibaraka ,hebu tuambie utapata faida gani kama tukiwekewa vikwazo. kumbuka wadogo zako,watoto wako na hata mama zako pia wataathirika na vikwazo hivyo
 
Ukiwa na PhD yatakiwa uwe tofauti na asiye nayo. PhD itumike kama BARAKA Kwa wengine isiwe laana Kwa wengine. Leo wasomi wetu ndio wa hovyo kuliko hata wasiosoma nn maana ya usomi mnasoma muwe wajinga au muelimike.
 
Back
Top Bottom