Baada ya dalili ya vikwazo wanaomba wananchi tuwasaidie

Baada ya dalili ya vikwazo wanaomba wananchi tuwasaidie

Kanye mbele ya safari huko na wewe wapi chadema imetajwa hapa.
Majizi chadema wakipewa hii nchi wanaiuza kwa wazungu .

Kila wakati wanajipendekeza kwa wazungu kama mazuzu na washamba fulani wasiojua historia ya wazungu kwenye nchi hii.
 
Jf tupo chini ya laki tano na nakuhakikishia tunaoiunga mkono serikali dhidi ya hao mbwa wenu wa kizungu tuko wengi

so wewe simama huko huko kwa bwana zako halafu subiri kitakachotokea
Sasa kama JF tuko wachache wewe unafanya nini humu kwanini usiende kwa hao wengi.

Pamoja na nguvu na uwezo ilionao Marekani ikitaka kwenda vitani huwa inatafuta nchi marafiki kama UK, France, Germany nk na kujenga Coalition Forces, sembuse nyie eti hamuhitaji ushirikiano tena na wananchi wenu, mtatusimulia.

Halafu inaonekana wewe hujui chochote kuhusu vita unaandika ushabiki wa CCM na Chadema and not the reality about war.
 
Kipigo cha mbwakoko ni sehemu ya kulinda na kumnawisha mikono muandamanaji? Nimegundua mkuu wewe ni mweupe kichwani aisee!

Hahaha umechelewa kugundua mkuu

Nijuavyo maandamano ya amani hua yapo kisheria, unapaswa ufate sheria ili uruhusiwe, na utalindwa

Nina uhakika polisi wa Tanzania si wajinga hadi wawaahidi kipigo badala ya kuwalinda, naamini hamkufata sheria
 
Umeng'ang'ana na la ushoga ushoga tu, vp na sisi kunyimwa kukusanyika, vp watu kuuawa, vp unyang'anyi wa Mali zetu korosho, nk nk
Mko wengi, hivi tukupe Visa muda huu ukatuwakilishe EU na ushahidi wa hayo mauaji kwa mfano, hivi wewe personally utabeba nini?
 
serikali ikisema inawaomba wananchi waiunge mkono, tambua inawaomba wananchi wote ambao ni zaidi ya 50 milion

Jf tupo chini ya laki tano na nakuhakikishia tunaoiunga mkono serikali dhidi ya hao mbwa wenu wa kizungu tuko wengi

so wewe simama huko huko kwa bwana zako halafu subiri kitakachotokea

for your information unakumbuka matukio ya MKIRU?

Umeshajiuliza kwanini BBC na gazeti la mwananchi ndio walikua wa kwanza kupata taarifa za kila tukio linapotokea?

unapaswa ujue hii nchi imeshaingiliwa na hao bwana zako na ikashinda.
Acha kujidanganya,nenda huko vijijini kwa watu ambao hawana hata Simu ya Tochi jinsi wanavyo ilaani Serikali hii dhalimu.
 
Ahaa ARVs tunakopeshwa bei gani? [emoji848]

Mkuu hivi unajua zile dawa zinatengenezwa kwa gharama,

Unaamini kabisa mzungu anaweza kukuuzia stick za kuchokonoa meno ambazo anazitengeneza kwa gharama ndogo alafu ARVs ambazo ni za gharama kubwa akupe bure?

Hahaha haiwezi kua kweli mkuu

Zile dawa zinalipiwa na serikali yako mkuu, maana ni biashara ile.
 
Basi na mimi ni Beberu!!
tapatalk_1522228566907.jpeg
 
Acha kujidanganya,nenda huko vijijini kwa watu ambao hawana hata Simu ya Tochi jinsi wanavyo ilaani Serikali hii dhalimu.
Niende vijiji gani mkuu? maana hapa nipo kijijini pia ila hali si mbaya kama tunavyoambiwa hapa mtandaoni.
 
Tatizo wana falsafa za miaka ya 40 huko hawajui tu kinachoendelea.. washukuru jeshi na TISS.
Acha kujidanganya,nenda huko vijijini kwa watu ambao hawana hata Simu ya Tochi jinsi wanavyo ilaani Serikali hii dhalimu.
 
Eti wanaomba wananchi tusimame upande wao kwenye hiyo vita ya MABEBERU

Wamesahau watu wanaowapiga virungu na mabomu ya machozi ndio hao hao (wananchi).

Wanaowatekwa na kupotezwa ndio hao hao (wananchi)

Wanaoporwa korosho ndio hao hao (wananchi)

Wanaowekwa mahabusu kwa matakwa ya mtu ndio hao hao ( wananchi)

Na mengine mengi...

Mimi kama mmoja wa wanachi nitasimama upande wa wanaowaita MABEBERU mpaka hao mbuzi jike washike ujauzito.
Kiherehere chako tu mualiko huo haukuhusu. Siku ikifika utaona namna Watanzania watakavyojitokeza kufunga mkono serikali
 
Umenialika wewe? Acha shobo kafungeni mikono kwa malaika wenu huyo
Kiherehere chako tu mualiko huo haukuhusu. Siku ikifika utaona namna Watanzania watakavyojitokeza kufunga mkono serikali
 
Umekopi makorokoro meengi lakini umeshindwa kueleza umuhimu nna ulazima wa msaada ya hao Mabeberu kwenu nyie mbuzi jike as long as bado mnahitaji msaada yao lazima Mabeberu yataendelea kuwapanda hadi mshike mimba!
Aisee, baki na jamaa wa level yako. Mambo ya mifugo yametoka wapi tena!
 
wewe naona umekimbilia ughaibuni na umefungua ID mpya kwa ajili ya kuside na mabeberu .. wewe wakati unakula burger za misaada huko ughaibuni unakuja kutema uharo wako humu jf. Acha kuwachonganisha wananchi na viongozi wetu. wewe watumikie tu hao mabeberu zako huko ..
Ndo unajipa moyo eti.
 
Ila wakiwaletea mikopo mnawasifu na kuwaita wanaume na wadau wa maendeleo

mkuu hivi mimi kama jirani yako nikikupa mkopo, naruhusiwa na kukupangia jinsi ya kuishi na mkeo?

mkopo wa mashariti ndio hatuutaki maana mkopo si hisani

Ila mikopo isiyo na mashariti hata marekani anaikopa sana huko China.
 
mkuu hivi mimi kama jirani yako nikikupa mkopo, naruhusiwa na kukupangia jinsi ya kuishi na mkeo?

mkopo wa mashariti ndio hatuutaki maana mkopo si hisani

Ila mikopo isiyo na mashariti hata marekani anaikopa sana huko China.
Tatizo ni kuwa h ao wazungu wakiwasema madhaifu yenu mnawaita kila aina ya majina mabaya, ila wakija na kibaba cha unga unawasifia sifa zote. Kumbuka kipindi cha makinikia rais wenu alivyokuwa anawatukana wazungu, lakini walipomtembelea ikulu alitamani hata kuwalamba miguu na kuishia kuwaiita kuwa wao ndio wanaume
 
Back
Top Bottom