Azam TV yakanusha kukwepa kodi ya ongezeko la thamani(VAT)


C

Casuist

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Messages
1,128
Likes
1,628
Points
280
C

Casuist

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2014
1,128 1,628 280
Azam PayTV Ltd ya Mauritius ndiyo mmiliki wa Azam Tv inayoonekana katika nchi zote za Afrika Mashariki na Kati pamoja na nchi nyingi za kusini mwa jangwa Ia Sahara kwa njia ya Satelite. Kampuni hii inawakilishwa na Azam Media Limited hapa nchini Tanzania.

Azam Media Limited inapenda kuufahamisha Umma kuwa;

  1. Taari fa zinazosambazwa katika mitandao ya kijamii kuwa AZAM TV inakwcpa kulipa kodi ya Ongezcko la thamani (VAT) si kwcli na zinakusudia kuupotosha umma kwa ujumla.
  2. Tozo ya hudurna za Azam tv inalipiwa kodi ya Ongezeko Ia Thamani (VAT) kwani mmiliki wake arnbayc ni Azam Paytv Ltd ya Mauritius amcsajiliwa hapa nchini kwa madhumuni ya ulipaji wa kodi ya Onge-teko Ia Thaman i (VAT) kwa usajili nambari VRN 40-023191-C
  3. ldadi ya watcja Milioni 3 waliofungiwa ving'amuzi vya Azam TV iliyoripotiwa katika mitandao ya kijamii si ya kweli.
  4. Azam TV inatoa rai kwa wctcja wake na wananchi kwa ujumla kupuuza taarifa za uzushi na uongo zenyc lengo Ia kuchafua jina Ia Azam TV na kurudisha nyuma juhudi za Kampuni kutoa huduma bora ya Runinga kwa watcja wake
  5. Pia Umma unatahadharishwa kuwa makini na taarifa mbalimbali zinazosambazwa katika rnitandao ya kijamii mara kwa mara kuhusu AZAM kwani taarifa hizo zina malcngo ya kuchafua jina Ia AZAM arnbalo linakubalika hapa nchini na nchi zotc barani Afrika.

Hussein Sufiani
Mkurugenzi wa Mawasiliano
12 JULY 2016


azam-jpg.365951
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,291
Likes
7,314
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,291 7,314 280
Kodi kodi kodi... kodi !! Muflisi anapo chacha hutafuta mmabakia hata kwenye makopo chakavu !!!
 
C

Casuist

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Messages
1,128
Likes
1,628
Points
280
C

Casuist

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2014
1,128 1,628 280
TOA MCHANGANUO WA NAMNA VAT ILIVYOLIPWA , MAELEZO YAKO MAFUPI MNO
Nimeweka kama nilivyopokea mkuu, Lakini VAT ya jana itakua sio hiyo tena kwa sababu idadi ya waliofungiwa ving'amuzi imebadilika.
 
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
610
Likes
170
Points
60
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
610 170 60
Nimeweka kama nilivyopokea mkuu, Lakini VAT ya jana itakua sio hiyo tena kwa sababu idadi ya waliofungiwa ving'amuzi imebadilika.
MKABILI MTOA TAARIFA AKUPE IDADI KAMILI YA WATEJA WAKE, MAKUNDI YAO NA TOZO KWA KILA KUNDI ILI TUKOKOTOE VAT KWA MAENDELEO YA INCHI
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,932
Likes
2,403
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,932 2,403 280
Ukute huyu jamaa aliyeandika hao ni Afisa habari mwandamizi wa Azam? Bora ungekaa kimya maana" badala ya kuling'oa umelishindilia" Wenzangu wa Bukoba wanelewa namaanisha nini.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,790
Likes
2,493
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,790 2,493 280
mbona taarifa haiko detailed??? aje na taarifa ya kutosha kumaliza uvumi
 
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
1,779
Likes
2,825
Points
280
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
1,779 2,825 280
Waje wajibu kwanini chanel ya sinema zetu wanaonyesha sinema za zamani sana sio za mda wa sasa
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,658
Likes
23,648
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,658 23,648 280
Sijaona ufafanuzi wowote ule kutoka Azam PayTv toka Mauritius.

Badala ya kuelezea jinsi wanavyolipa hiyo kodi, wanatuwekea TIN Namba....hiyo Tin mbona kila mtu anayo?
Ufafanuzi upi zaidi unaoutaka? Wamejibu kuwa wanalipa kodi na TIN namba yao wamekuwekea na pia wamesema kuwa wateja millioni tatu ni uongo.

Sasa unataka nini zaidi?
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,309
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,309 280
TOA MCHANGANUO WA NAMNA VAT ILIVYOLIPWA , MAELEZO YAKO MAFUPI MNO
Kampuni ya Mtanzania inasajiliwa Mauritius ili ifanye kazi Tanzania kwa sababu zipi za msingi - kwani wakati inafunguliwa huko ina maana taasisi nzima ya BRELA ya hapa nchini ilikuwa imekwenda likizo hivyo kulazimika kwenda in one of Indian Ocean Islet kufungua kampuni?

Dunia nzima inajua kwamba ukiona raia wako anasajili kampuni yake nje ya nchi alafu ifanye biashara ndani ya nchi - basi jiulize maswali mengi: kubwa likiwa ni kitu gani anataka kisijulikane au kisifatiliwe kwa karibuni.

Kitu kingeni, kwa nini mleta mada anajibu maswali kijuu juu tu kwa nini aleti takwimu zake tukazilinganisha na zile zilizo tolewa na a whistleblower - hii ingesaidia sana members kubaini nani mkweli na nani mzushi.

Allegation hizi ni serious Management ya AZAM isichukulie lightly.
 

Forum statistics

Threads 1,235,381
Members 474,523
Posts 29,220,560