Azam tv hawana lolote

Azam tv hawana lolote

siasa za chadema na ccm hadi kwenye ving'amuzi eti star tv na za ipp media hazipo
 
Kwa hapo kweli hakuna jipya mbona coconut digitol wana kingamuzi kizuri tu chanelu nzuri unapata na epl uefa hata la liga unaona hawa wengine wababaishaji tu kama kuna katuni waache watizame wao tu sawa mkuu?
duh ndo nani hao coconut digital?
 
wao waliingia mkataba na vingamuzi vitatu tu. Azamu haipo

Wao akina nani? Tcra au ipp? Na hivi kumbe ni swala makubaliano na sio sheria kwamba kila king'amuzi kiwe na local channels zote
 
Siamini KAMA ZA DINI ZITAINYESHWA, Msimamo wa KIIMANI wa MWENYE TV kamwe HAWEZI KUONYESHA VIPINDI VYA DINI FULANI(mnaijua sana). Kwahio bora hata vya dini yake visiwepo kuliko kuonyesha na hio ASIYOIPENDA, subirini ianze MTAONA ukweli wa haya nisemayo!

Mimi nafikiri ataweka kwenye Azam 1 au 2.
 
Kwa sisi watu wa kushughulisha ubongo naona poa tu kitu Nat geo pamoja na hzo discovery chanel kwangu yatosha
 
Mambo yote dstv wengine hawa michosho tu. Hongera zake azam kwa hatua kubwa. Hata mbuyu ulianza kama mchicha
 
Mkuu wewe mwenye lolote tupe basi chaneli zako.

Mimi ni mteja wa bidhaa karibia zote za Azam, wako makini, lakini hapa wamenikosa, hakuna jipya. Najua kupata haki ya kurusha channel za maana zinahitaji budget ya kushiba, na wakiangalia trend ya soko la paytv bongo wanaona ngumu kumeza, hapo ndiyo maana wameamu kufanya wanachofanya wenzao kutulisha takataka! DSTV bado baba lao.
HAWANA LOLOTE!...Nothing personal, kama imekugusa pole.
 
Kwa sisi watu wa kushughulisha ubongo naona poa tu kitu Nat geo pamoja na hzo discovery chanel kwangu yatosha

Kama wangeweka National Geographic Chanel na Dicovery Chanel ningewaelewa, Sasa wameweka Nat Geo, DI na DS tu hizo ni za bwerere.
 
tatizo kinachowaumiza azam ni budget yao ndogo kifurushi cha 12k sidhani kama unaweza kupata channeli za maana za kurusha movie,series latest coz vyote hivyo ni gharama thats y dstv naona atakuwa juu coz ana vifurushi vingi kulingana na uwezo wako sasa hii sera ya azam ya hamna cha masikini wala tajiri mhh!!!
 
Kama ukisoma makala nyingi zilizo andikwa kwenye mtandao wa satelite ambayo azam anaitumia imesema , azam tv imesaini mkataba wa kuonyesha matangazo yake kwa nchi za A, Mashariki, na zote za kusini mwa jangwa la sahara. Sizadhani kama azam walisaini mkataba huu wakiwa wamelala kwani wanalipa pesa nyingi. Lengo la azam ni kuonyesha na kusaini mikataba yote itakayo kuwa ndani ya uwezo wao ili kumdu soko ukiangalia hapo sokoni kuna DSTV, MYTV, ZUKU na kunakituo kingine kipya kimefunguliwa A/kusini ambao ni washindani wa DSTV. Kutokana na soko lilivyo ni lazima AZAM aonyeshe uwezo wake wa kipesa ili atimize malengo. Kwani kwa kuanzia amewekeza zaidi ya dolla mill, 40 hadi sasa. Ni mategemeo yangu kwamba baada ya miaka mitatu ijayo azam itakuwa juu sana kuhusu mambo ya burudani na michezo. DSTV amesaini mkataba wa miaka 3 kwa kuonyesha mechi zilizoko chini ya FA chini ya jangwa la sahara. Tuwape mda watajipanga tu.
 
Mimi ni mteja wa bidhaa karibia zote za Azam, wako makini, lakini hapa wamenikosa, hakuna jipya. Najua kupata haki ya kurusha channel za maana zinahitaji budget ya kushiba, na wakiangalia trend ya soko la paytv bongo wanaona ngumu kumeza, hapo ndiyo maana wameamu kufanya wanachofanya wenzao kutulisha takataka! DSTV bado baba lao.
HAWANA LOLOTE!...Nothing personal, kama imekugusa pole.
kama channel zipi za maana?.
 
Mkuu unajua kama haya makampuni yetu yanakuwa yanakurupuka kutaka mambo ya wtu kwa nn wanashindwa kuonyesha kitu cha maana wanatuekea makatoun na ma tv yaliyokuwa hayana mpango lkn huu wote ni ubahili mbona dstv hakurupuki unatizama kitu cha maana?
 
Kama hivyo ni sawa kuliko star times coz hapa Morogoro startimes chaneli za Tz tunapata mbili tu yani tunainabiwq

Niliwapigia simu startimes wakasema ITV na Star TV wamekataa kushughulikia suala la kutopatikana kwa channel zao mkoani morogoro. Kiufupi akaniambia tatizo ni gumu na usitegemee kurudishwa kwa channel hizo hivi karibuni
 
King'amuzi chochote kisicho na ITV, EATV na Star TV hakina maana yoyote kwangu
 
Baada ya kufunikwa na AZAMTV startimes waja kivingine
 

Attachments

  • 1389679105514.jpg
    1389679105514.jpg
    39.7 KB · Views: 183
Hivi TCRA mpo wapi? kwani hakuna Runinga zenye uwezo wa ki-dijitali? kwanini TV zinazoingia bado ni analojia?
Kama tuna wanasayansi wa elektroniki kwanini msitumie fursa hii kutengeneza runinga hizi au hata kuingia ubia na makampuni makubwa ili tupate runinga hizo.
Nategemea kuwepo na TV zenye kutumia kadi (smart card) tu kama simu za mikononi na tuachane na haya mambo ya kununua ving'amuzi vya kila aina. AMKENI BANA.
 
Baada ya kufunikwa na AZAMTV startimes waja kivingine


Upumbavu walioufanya startimes utawagharimu maisha yao yote, sasa gharama za kubadilisha zitakua za nani? Au hii ni kwa ajili ya wateja wapya tu.
 
Mkuu unajua kama haya makampuni yetu yanakuwa yanakurupuka kutaka mambo ya wtu kwa nn wanashindwa kuonyesha kitu cha maana wanatuekea makatoun na ma tv yaliyokuwa hayana mpango lkn huu wote ni ubahili mbona dstv hakurupuki unatizama kitu cha maana?


mkuu usiwalaumu sana azam hivi kama AZAMTV wanazingua si ukanunue DSTV tuachie mafukara heri azamtv kuliko majanga startimes.
 
Back
Top Bottom