Azam tv hawana lolote

Azam tv hawana lolote

Ndio mambo ambayo watu waliuliza,kwa mfano nikitaka kuangalia ATN lazima niwe na Agape,nakama napenda ITV inabidi niwe na digitek/startimes mambo ya kujaza visimbuzi sebuleni ya nini? Kwanin channel zote 13 zisiwekwe kwenye visimbuzi vyote? Zile 5 ndio free,lakini 8 ziwe za kulipia halafu hao wauzaji wawe wanalipana cheki tu mwisho wa mwezi!!
umeona tatizo la linchi letu hili?
 
ulitegemea iweje wewe? nilisikia wakisema kuwa channel zote zitakuwa free, mbona hapo naona list ya channel 9 tu ambazo si za kulipia, na hata local stations zingine hazimo?
 
Mkuu hawa jamaa tulitegemea watakuja na chaneli za maana lakini wameleta zile zile ambazo zipo startimes. hakuna chaneli za movie, sports hakuna, hata dini hakuna halafu monthly payment ipo juu

Kuna kitu kilicho nyuma ya pazia ambacho watu hawajakielewa. Tatizo mamlaka zetu zimeingia mikataba ya ajabu kabisa na MultiChoice inayofanya kisimbuzi pekee kinachoanzishwa nchini kikiwa na michuano ya Ulaya ya Soka kuwa ni DSTV pekee, ambayo ndio hasa kwenye wateja wengi.
Kama unafuatilia mechi yoyote ya Ulaya (isipokuwa ya fainali) inayooneshwa SS3 haiwezi kuoneshwa live na ATN wenye leseni ya kuonesha mechi moja kwa wiki, au DTV nao wenye leseni ya kuonesha mechi moja ya Ligi ya Mabingwa Ulaya.
Hivyo visimbuzi vingine vinavyoweza kuonesha mechi nyingi (au zote) za michuano ya Ulaya huingizwa nchini kiaina aina tu, lakini kwa visimbuzi vinavyoanzishwa nchini ni lazima viwe na mechi chache sana kubwa au zikose kabisa kutokana na mamlaka zetu kuingia makubaliano hayo na MultiChoice.
Kuna rafiki yangu mmoja anayefanya biashara zake Norway alitaka kuleta nchini mradi mkubwa wa visimbuzi vyenye channel zote za Sky Sports,hukuvisimbuzi vyake vikiwa vya kipekee vya mtindo wa kuhamishika kirahisi, lakiniakawekewa ngumu na mamlaka zetu kuhusu haki za kuonesha mechi za Ulaya kuwa ya MultiChoice, akaamua kufuta mradi wenyewe na anaendelea na mambo yake huko Norway.Mwanzoni nilihisi Bakhressa angeweza kuvuka hiki kizuizi kutokana na uwezo wake mkubwa wa ushawishi lakini naye kakwama palepale, ila yeye amefanikiwa kupata haki ya kurusha Ligi Kuu ya Tanzania Bara, ambayo hutaweza kuiona live kokote bila kisimbuzi chao, na habari njema ni kwamba wameshamalizana na Yanga.
 
itabidi mtu utenge chumba kimoja kwa ajili ya ving'amuzi maana kila mtu anakuja na cha kwake
 
kuna kitu kilicho nyuma ya pazia ambacho watu hawajakielewa. Tatizo mamlaka zetu zimeingia mikataba ya ajabu kabisa na multichoice inayofanya kisimbuzi pekee kinachoanzishwa nchini kikiwa na michuano ya ulaya ya soka kuwa ni dstv pekee, ambayo ndio hasa kwenye wateja wengi.
Kama unafuatilia mechi yoyote ya ulaya (isipokuwa ya fainali) inayooneshwa ss3 haiwezi kuoneshwa live na atn wenye leseni ya kuonesha mechi moja kwa wiki, au dtv nao wenye leseni ya kuonesha mechi moja ya ligi ya mabingwa ulaya.
Hivyo visimbuzi vingine vinavyoweza kuonesha mechi nyingi (au zote) za michuano ya ulaya huingizwa nchini kiaina aina tu, lakini kwa visimbuzi vinavyoanzishwa nchini ni lazima viwe na mechi chache sana kubwa au zikose kabisa kutokana na mamlaka zetu kuingia makubaliano hayo na multichoice.
kuna rafiki yangu mmoja anayefanya biashara zake norway alitaka kuleta nchini mradi mkubwa wa visimbuzi vyenye channel zote za sky sports,hukuvisimbuzi vyake vikiwa vya kipekee vya mtindo wa kuhamishika kirahisi, lakiniakawekewa ngumu na mamlaka zetu kuhusu haki za kuonesha mechi za ulaya kuwa ya multichoice, akaamua kufuta mradi wenyewe na anaendelea na mambo yake huko norway.mwanzoni nilihisi bakhressa angeweza kuvuka hiki kizuizi kutokana na uwezo wake mkubwa wa ushawishi lakini naye kakwama palepale, ila yeye amefanikiwa kupata haki ya kurusha ligi kuu ya tanzania bara, ambayo hutaweza kuiona live kokote bila kisimbuzi chao, na habari njema ni kwamba wameshamalizana na yanga.


mamlaka yoyote haina haki ya kusema nani haonyeshe ligi yoyote ukitaka kumpokonya multchoice haki ya kuonyesha mpira mnaenda uk una bid hela kubwa zaidi ya multchoice unakumbuka gtv alivyo bid hela kubwa akapata haki ya kuonyesha hapo mkwanja wako 2 na sasa hivi ni vigumu kupata haki kabla hujawahakishia usije ukawa kama gtv wakafilisika
 
Mm nampongeza azam kwa hatua aliyofikia, huwezi kulinganisha azam anayerusha signal kwa kutumia satellite name digital za km star times labda zuku . Pia kumshutumu azam kwa kushindwa kuonyesha EPL si sahihi kwani lessen hutolewa na Fa UK ndio mana hata abudhabi hakupewa lessen. Hakuna shortcut dstv amepewa lessen ya kuonyesha hizo ligi kwa nchi zote kusini Mwa jangwa la sahara pamoja na Nigeria. Muhimu ni kwa azam kufanya makubaliano na ITV startv ili awe na local zote
 
Kisimbuzi sh ngapi na malipo ya mwezi je?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Nadhani channel zao si mbaya sana, kwa kuanzia zinatosha ILA nadhani watapata ushindani mkubwa toka vingámuzi vya TING, DSTV na ZUKU.
Wakuu Azam Media wametoa chaneli ambazo zitakuwa kwenye kin'gamuzi chao. kwa mtazamo wangu wameshindwa kukidhi matakwa yangu kwani nilifikiri watakuja kivingine lakini chaneli zao ni zile kama za star times.

Swali. Kwa chaneli hizi hawa Azam Tv wana jipya?

Wadau,

CHANELI ZITAKAZOPATIKANA KWENYE KING`AMUZI CHA AZAM TV NI:

FILAMU:
Sinema Zetu
MGM Movies
African Movie Channel
Zee Cinema
Star Gold

BURUDANI:
Azam 1
Azam 2
Fox Entertainment
FX
e.tv
ZOOM
Star Plus
Zing
Colours
Euro Channel

MICHEZO:
Setanta Africa
Kombat Sports
MCS Compact
MCS Extreme

MUZIKI:
MTV BASE
MTV India
Box TV

MAARIFA:
Nat Geo
Discovery Investigation
Discovery Science

MAISHA:
Fine Living
Outdoor
Landscape

HABARI:
BBC News
Al-Jazeera - English
Al-Jazeera - Arabic
ENCA
Times Now

WATOTO:
Kids Co
Nickelodeon
Al-Jazeera - Kids

CHANELI ZA BURE:
TBC
Clouds TV
ZBC
Channel 10
Mlimani TV
KBC
Citizen
K24
KTN
 
Wakuu Azam Media wametoa chaneli ambazo zitakuwa kwenye kin'gamuzi chao. kwa mtazamo wangu wameshindwa kukidhi matakwa yangu kwani nilifikiri watakuja kivingine lakini chaneli zao ni zile kama za star times.

Swali. Kwa chaneli hizi hawa Azam Tv wana jipya?

Wadau,

CHANELI ZITAKAZOPATIKANA KWENYE KING`AMUZI CHA AZAM TV NI:

FILAMU:
Sinema Zetu
MGM Movies
African Movie Channel
Zee Cinema
Star Gold

BURUDANI:
Azam 1
Azam 2
Fox Entertainment
FX
e.tv
ZOOM
Star Plus
Zing
Colours
Euro Channel

MICHEZO:
Setanta Africa
Kombat Sports
MCS Compact
MCS Extreme

MUZIKI:
MTV BASE
MTV India
Box TV

MAARIFA:
Nat Geo
Discovery Investigation
Discovery Science

MAISHA:
Fine Living
Outdoor
Landscape

HABARI:
BBC News
Al-Jazeera - English
Al-Jazeera - Arabic
ENCA
Times Now

WATOTO:
Kids Co
Nickelodeon
Al-Jazeera - Kids

CHANELI ZA BURE:
TBC
Clouds TV
ZBC
Channel 10
Mlimani TV
KBC
Citizen
K24
KTN

Al-jazeera Arabic? hii soko lake nani bongo hapa?
 
michaneli mingi kwenye hivi ving'amuzi tayari zinapatikana kwenye cable TVz za mikoani
 
Inategemeana unavyodefine upinzani, hawa jamaa kinachowarudisha nyumba ni element ya kuonekana kwa jamii kama ni Kingámuzi cha kanisa.Hata hivyo napenda kukuthibitishia kwamba watu wengi wanahama Startime kwenda TING. Nakaribisha mtizamo tofauti.ahsante
TING wana upinzani gani ndugu?
 
Inategemeana unavyodefine upinzani, hawa jamaa kinachowarudisha nyumba ni element ya kuonekana kwa jamii kama ni Kingámuzi cha kanisa.Hata hivyo napenda kukuthibitishia kwamba watu wengi wanahama Startime kwenda TING. Nakaribisha mtizamo tofauti.ahsante


Hiyo element ya kidini wanayo. Mimi nilishatumia Ting nikaachana nao nikaenda Easy Tv,kwa network wako vizuri ila channels hawana kabisa. Vipeperushi vyao vinaonesha wana channels nyingi halafu zinazoonekana ni chache.
 
jamani si ndo wanaanza....? Tuwape muda kidogo. Mwanzo mgumu....

Hawa jamaa ni madalali ya ligi kuu vpl tuu hakuna media pale kama hamuamini subirini king'amuzi milele wewe ushawahi kuona AZAMTV AU UNAONA VIPINDI WANAVYOANDAA NA KUUZA CHANNEL NYINGINE..? HUO NDIO UDALALI WA HABARI.
 
Naona kama wameimprove, sasa wana channel 41.Ahsante
Hiyo element ya kidini wanayo. Mimi nilishatumia Ting nikaachana nao nikaenda Easy Tv,kwa network wako vizuri ila channels hawana kabisa. Vipeperushi vyao vinaonesha wana channels nyingi halafu zinazoonekana ni chache.
 
Yote kumi ni cable. Waulize wakazi Wa Bukoba kama watakuelewa na suala la vingamuzi, Bukoba Cable ina channel 80+ local tv za kumwaga, channel za mpira (soccer) hamna mechi itakayokupita ata ligi za amerika kusini na asia zinapatika. Yote haya no kwa gharama za Tsh 10,000/= kwa mwezi. Majumbani ata kama una tv kumi bei hiyohiyo
 
Wakuu Azam Media wametoa chaneli ambazo zitakuwa kwenye kin'gamuzi chao. kwa mtazamo wangu wameshindwa kukidhi matakwa yangu kwani nilifikiri watakuja kivingine lakini chaneli zao ni zile kama za star times.

Swali. Kwa chaneli hizi hawa Azam Tv wana jipya?

Wadau,

CHANELI ZITAKAZOPATIKANA KWENYE KING`AMUZI CHA AZAM TV NI:

FILAMU:
Sinema Zetu
MGM Movies
African Movie Channel
Zee Cinema
Star Gold

BURUDANI:
Azam 1
Azam 2
Fox Entertainment
FX
e.tv
ZOOM
Star Plus
Zing
Colours
Euro Channel

MICHEZO:
Setanta Africa
Kombat Sports
MCS Compact
MCS Extreme

MUZIKI:
MTV BASE
MTV India
Box TV

MAARIFA:
Nat Geo
Discovery Investigation
Discovery Science

MAISHA:
Fine Living
Outdoor
Landscape

HABARI:
BBC News
Al-Jazeera - English
Al-Jazeera - Arabic
ENCA
Times Now

WATOTO:
Kids Co
Nickelodeon
Al-Jazeera - Kids

CHANELI ZA BURE:
TBC
Clouds TV
ZBC
Channel 10
Mlimani TV
KBC
Citizen
K24
KTN

Nimependa hizo za bure hasa zile za Kenya za binafsi K24 na Citizen. Wangeweka KTN ingekuwa bora zaidi. Wapi ITV na. Star TV au kwa kuwa nao wana decodor?
 
Back
Top Bottom