Azam huu nao ni ubaguzi

Tatizo lipo kwenye kuanzia kutangaza. Ajali imeondoa Watanzania saba (7), lakini Azam wao wanatangaza watano (5) wa kwao tu. Hii haijakaa sawa kabisa
 
Niliwaza kuhusu hili pia, anyway
 
nawaambia siku zote; matatizo mengine watanzania tunajitakia wenyewe.

halafu unatukuta nasi wanachama tunajimwaga jukwaani kushadadia tusiyoyajua. likitokea la uwajibikaji lawama tele.
Mleta Uzi soma hii na futa uzi wako mara moja.
 

Kwani Wewe hii tabia ya Kiubaguzi pamoja ya Udini iliyopo hapo ndiyo umeanza Kuijua leo Kiongozi? Pole sana!
 
🤔🤔🤔🤔
Kama Ndiyo Hivyo Kuna Eneo Haliko Sawa Sawa
 
Inasikitisha kwa kweli. Walitakiwa wasafirishe miili yote saba. Walitakiwa wawasiliane na ndugu za hao madereva. Watu wabaguzi jamani. Tena kwenye matatizo jamani.
Kiukweli hawajatenda haki
 
Write your reply...Ingelikua yule mchezaji wa Senegal hajabaguliwa ningelichangia lolote ...maana alilalamika kafananishwa na nyani tena na waafrika wenzake ...waafrika kwa unafik hatujambo
 
Waafrika tumelogwa na aliyetuloga alikufa kitambo hivi ata ungekuwa na roho ya shetani unaweza fanya jambo kama ilo? Kwamba ufike eneo last ajari ubebe mili ya wafanyakazi wako tu nyingine uiache hapo? Think twice bro ilo aliwezekani mnawabebesha watu lawama za bule kabisa.
 
JamiiForums naomba hizi comments mziweke kwenye huo uzi hapo juu, ili watu waone ukweli ulipo.
Tusipende kutunga tunga maneno ambayo hatuna uhakika nayo!!!!
Ahsante wakuu Do santos na jerrybanks
mimi mwenyewe nlikuwa miongoni mwa waliopokea hizo maiti na zilikuwa 7 watanzania tuache kukurupuka kwa mambo msiyoyajua alafu mkipotezwa mnalalamika kumbe ni haki yenu
 
Case closed (in Lemutuz voice)
 
Maiti zilikuja tano za staff wa Azam tu.... Zile mbili zililetwa kwa Bus hadi morogoro tu.

Azam walichofanya ni kujijari wenyewe, wamesahau wale madereva waliwakodi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…