Dereva Na Msaidizi Nao Ni Wahanga Pia

Dereva Na Msaidizi Nao Ni Wahanga Pia

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
7,261
Reaction score
6,556
Kwenu Waandishi Wa Habari. Toka jana tunaomboleza vifo vya ndugu zetu waliopoteza maisha huko mkoani Singida,lakini ka hitilafu kadogo ni vema kangerekebishwa pale ambapo panatangazwa marehemu watano tu wakati waliopoteza maisha ni saba,kwanini wale wawili hawawi covered?
Nasikitika hata majina yao sijayasikia tangu msiba huu ulipotokea... Tunawaomba waandishi rekebisheni hili.
Ikumbukwe wote waliokuwemo ndani Ya ile coaster tayari walikua timu moja yenye lengo moja la kufanikisha shughuli iliyolengwa, ila kwa mapenzi yake mola hawakuweza kutimiza lakini wote mule ndani ya gari walikua kazini wakienda kutekeleza jambo la kitaifa
Hivyo Dereva na Msaidizi wake nao wanastahili kutangazwa, kujulikana, kupewa pole hata rambirambi au msaada wowote maana hatujui hata uwezo wa family zao na jambo hili ni zito na humfika kila mja
Hivyo kwenu waandishi liangalieni Hili, hatujui hata misiba yao ipo wapi pia mazishi yao, pia tujulishwe maendeleo Ya Majeruhi.
Mungu aziweke roho za marehemu wote saba mahala pema peponi na awape nafuu majeruhi wapone haraka.
 
Wanahabari ni wanafiki km walimu tu......anyway labda madereva walijitakia lakini wafanyakazi wa azam ni mapenzi ya Allah
 
Ujawai kusikia wamekufa watu wawili na mmasai mmoja(Waandishi sio wanafiki wamekufa watu 7 watano walikuwa waandishi wa habari wana lilia kuondokewa na wenzao katika tasinia haimanishi hao wawili hawana umuhimu ni suala la ufahamu tu)
 
Kwenu Waandishi Wa Habari. Toka jana tunaomboleza vifo vya ndugu zetu waliopoteza maisha huko mkoani Singida,lakini ka hitilafu kadogo ni vema kangerekebishwa pale ambapo panatangazwa marehemu watano tu wakati waliopoteza maisha ni saba,kwanini wale wawili hawawi covered?
Nasikitika hata majina yao sijayasikia tangu msiba huu ulipotokea... Tunawaomba waandishi rekebisheni hili.
Ikumbukwe wote waliokuwemo ndani Ya ile coaster tayari walikua timu moja yenye lengo moja la kufanikisha shughuli iliyolengwa, ila kwa mapenzi yake mola hawakuweza kutimiza lakini wote mule ndani ya gari walikua kazini wakienda kutekeleza jambo la kitaifa
Hivyo Dereva na Msaidizi wake nao wanastahili kutangazwa, kujulikana, kupewa pole hata rambirambi au msaada wowote maana hatujui hata uwezo wa family zao na jambo hili ni zito na humfika kila mja
Hivyo kwenu waandishi liangalieni Hili, hatujui hata misiba yao ipo wapi pia mazishi yao, pia tujulishwe maendeleo Ya Majeruhi.
Mungu aziweke roho za marehemu wote saba mahala pema peponi na awape nafuu majeruhi wapone haraka.
Aiseee hii ukiifikiria inaumiza sana hebu fikria Azam TV walifata miili ya wafanyakazi wao tu,wakaiacha miili ya dereva na msaidizi wake. Yaani lazima uwe roho ngumu sana kufanya hili. Naamini maiti zote zilihifadhiwa sehemu moja kulinga na ukweli kwamba zilikuwa za ajali moja. Kwa hiyo ni kama walikuwa wanachambua.. Huuyuuu? No weka pembeni . Huyuuu? Yeah pandisha kwenye chopa..... Shenzi kabisa
 
Au huyo dereva na msaidizi wake ni masai?

Maana mara nyinginhuwa naona mnawaruka wamasai kwenye mahesabu yenu.
 
Aiseee hii ukiifikiria inaumiza sana hebu fikria Azam TV walifata miili ya wafanyakazi wao tu,wakaiacha miili ya dereva na msaidizi wake. Yaani lazima uwe roho ngumu sana kufanya hili. Naamini maiti zote zilihifadhiwa sehemu moja kulinga na ukweli kwamba zilikuwa za ajali moja. Kwa hiyo ni kama walikuwa wanachambua.. Huuyuuu? No weka pembeni . Huyuuu? Yeah pandisha kwenye chopa..... Shenzi kabisa
Sio fair kabisaa...wamekufa saba ila wanatangazwa watano tu?
Kama hawajulikani kwani hawakuwa na driving licence mifukoni mwao wakapata japo walau majina na picha.

Haya niliyaona pia kwenye ajali ya lucky vicent,dereva hakuthaminiwa kabisaa wala hakutangazwa.

Inavoonekana kazi ya udereva haithaminiki,lakini ndio hao hao mtu akitaka kusafiri wanamtafuta.
 
aisee kumbe wamefariki saba! kweli wanahabari wetu ni makanjanja. na AZAM media ni top kwa roho mbaya.
 
Sasa watangazwe ili wafaidike nini huko waliko mbona wabongo tunapenda lawama zisizo za lazima,halafu toka jana mara kalalamikiwa Azam kaicha miili ya madereva mara hawatangazi na madereva ila sioni watu kuelezea huko upande wa madereva wenzao huko nako wamefanya nini?

Tumefikia hadi kuwatafutia umaarufu marehemu.
 
aisee kumbe wamefariki saba! kweli wanahabari wetu ni makanjanja. na AZAM media ni top kwa roho mbaya.
Umejiuliza watu wengine wamejuaje kama walikuwa saba kama si kutangazwa na waandishi wa habari hao hao,sema ndiyo hivyo huwezi kuwazuia watu kuongea.
 
Back
Top Bottom