Chiwaso
JF-Expert Member
- Oct 21, 2009
- 5,722
- 3,796
Teh teh teh, chance kubwa pia ni kuwa na Papuchi yake ni ndogo. Sasa sijui ndogo yak itakuwaje?Mkuu una mdomo mdogo?
Teh teh teh, chance kubwa pia ni kuwa na Papuchi yake ni ndogo. Sasa sijui ndogo yak itakuwaje?Mkuu una mdomo mdogo?
acha unafiki umeambiwa njia ya pekee ya kunywa hiyo juice ni kucover mdomo wote wa chupa kwa mdomo? unakunywaje chai kwenye kikombe?Jamani Bakhresa na uongozi mzima wa Azam....hizi chupa zenu za plastic za juice ya embe zina mdomo mkubwa sana,wengine tuna vidomo vidogo basi tukinywa vile vichupa vinafunika hadi pua....ukikashusha vijuice vimebaki hadi kwenye pua kama mtoto mdogo....
Em angalieni upya bottling yenu sijui ndo packaging(correct me if am wrong)
![]()
HIVI UNAKUNYWA VIPI CHAI KWENYE KIKOMBE?Asante saaaaana, mimi nilisha watumia ujumbe kabisa mpaka leo hawabadilishi
Asante labda hapa watasoma
HIVI UNAKUNYWA VIPI CHAI KWENYE KIKOMBE?
Kikombe ni kikubwa pua inakuwa katikati ya kikombe hivyo haigusi kingo, ukija kwenye hii chupa kingo zake zinagusa pua, chupa ya maji same size or even larger kingo zake hazifiki kwenye pua.acha unafiki umeambiwa njia ya pekee ya kunywa hiyo juice ni kucover mdomo wote wa chupa kwa mdomo? unakunywaje chai kwenye kikombe?
Bas una pua ya kisomalienheee nakunywa hivyo hivyo sasa kale ka space kanakuja hadi kwenye pua
Aiekwi kune chupa, inayo chupa yake ya asili. Mdomo wake ni mwembambainawekwa kune kichupa?
Mhh, maji ya kwenye glasi unayatumiaje?Jamani Bakhresa na uongozi mzima wa Azam....hizi chupa zenu za plastic za juice ya embe zina mdomo mkubwa sana,wengine tuna vidomo vidogo basi tukinywa vile vichupa vinafunika hadi pua....ukikashusha vijuice vimebaki hadi kwenye pua kama mtoto mdogo....
Em angalieni upya bottling yenu sijui ndo packaging(correct me if am wrong)
![]()
Hili ndo swali aje ajibuKwa kwenye glass unakunywaje?
Kha....! Vina uhusiano?Teh teh teh, chance kubwa pia ni kuwa na Papuchi yake ni ndogo. Sasa sijui ndogo yak itakuwaje?
Mkuu mbona wamdhihaki ndio nini sasaTeh teh teh, chance kubwa pia ni kuwa na Papuchi yake ni ndogo. Sasa sijui ndogo yak itakuwaje?
Uwe unatembea na MrijaJamani Bakhresa na uongozi mzima wa Azam....hizi chupa zenu za plastic za juice ya embe zina mdomo mkubwa sana,wengine tuna vidomo vidogo basi tukinywa vile vichupa vinafunika hadi pua....ukikashusha vijuice vimebaki hadi kwenye pua kama mtoto mdogo....
Em angalieni upya bottling yenu sijui ndo packaging(correct me if am wrong)
![]()
[emoji14][emoji173]Jamaa hua anakutetea sana. Na huwa ananisanua sana popote pale penye nia ya mtu kukulaghai. Yaani ni IO Wa familia yetu.