cheka tena[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
yapiIla mengine unayaweza
waweke na vimirija pembeniNimewaza kwa sauti tu mkuu ila anaweza kutumia mrija ili asipate shida sana
hope watafanyia kaziAsante saaaaana, mimi nilisha watumia ujumbe kabisa mpaka leo hawabadilishi
Asante labda hapa watasoma
hahaHahahah yani nimecheka kwa sauti kubwa sana!!!! Umenifurahisha sana aisee ae dada!!
asante majimengiTaabu yote ya nini? Si waiboreshe tu.
ndio....ukidai wewe vikubwa inatoshaDa!Tumefika mahali tunaanza kudai vitu vidogo kama hivi!
inawekwa kune kichupa?Achana na juice, kunywa dafu
Da!Tumefika mahali tunaanza kudai vitu vidogo kama hivi!
Kwani bilauli huwa unatumiaje kiongozi?Jamani Bakhresa na uongozi mzima wa Azam....hizi chupa zenu za plastic za juice ya embe zina mdomo mkubwa sana,wengine tuna vidomo vidogo basi tukinywa vile vichupa vinafunika hadi pua....ukikashusha vijuice vimebaki hadi kwenye pua kama mtoto mdogo....
Em angalieni upya bottling yenu sijui ndo packaging(correct me if am wrong)
![]()
Hujui kuchacha kwa Juisi mapema Inaonyesha ni Halisia hakuna Kemikali Nyingi?Sivipendagi kwanza vinachacha mapema, mara ya kwanza walipoanza kutengeneza vilikuwa na ubora lkn siku hizi mmmh
Halafu una kmdomo kidogooooo...
Hapo sasaKwa kwenye glass unakunywaje?
Njoo pm nikufunze jinsi inavyotakiwa kunywaJamani Bakhresa na uongozi mzima wa Azam....hizi chupa zenu za plastic za juice ya embe zina mdomo mkubwa sana,wengine tuna vidomo vidogo basi tukinywa vile vichupa vinafunika hadi pua....ukikashusha vijuice vimebaki hadi kwenye pua kama mtoto mdogo....
Em angalieni upya bottling yenu sijui ndo packaging(correct me if am wrong)
![]()